12 Mafi kyawun Ma'auni don Android da iOS

Nemo ma’aunin tef a lokacin da ake bukata shi ne abu mafi wahala, kuma mu yi gaskiya, ba lallai ne ka samu ba sai dai idan kana da aikin da ke bukatarsa. Idan matsakaita mutum dole ne ya auna wasu kayan daki, kawai za su iya amfani da shigar da aikace-aikacen aunawa da ke kan wayoyinsu na Android da iOS. mu fara!

mafi kyawun ma'auni apps

1. Auna app

Jerin yana farawa da ƙa'idar Measure daga Google wanda ke amfani da ingantaccen fasaha na gaskiya don auna abubuwa a duniyar gaske ta amfani da wayoyinku kawai. Koyaya, ana buƙatar waya mai kunnawa ARCore don gudanar da ƙa'idar.

Sanya
Sanya

Wannan app yana sauƙaƙa muku wajen auna tsayi a hankali, kawai buɗe app ɗin ku daidaita shi don fara aunawa. Ka'idar ta gano saman ta atomatik kuma tana jagorantar ku yadda ake auna abu, kuma yana ba ku damar canzawa tsakanin raka'a na sarki da awo. Kuna iya amfani da shi don auna girman abubuwan yau da kullun kamar tebur, benaye, kofofi, da kafet, sannan kuma yana ba ku damar auna tsayin abin da ke kwance akan lebur. Ka'idar tana aiki yadda ya kamata kawai lokacin da aka sanya ta akan fili mai lebur. Kodayake aikace-aikacen na iya ƙunsar wasu kurakurai a cikin ƙididdiga masu tsayi, waɗannan kurakuran gabaɗaya ba su da komai kuma ana karɓa don dalilai na gaba ɗaya. Ana iya saukar da app ɗin kyauta daga Play Store.

Girkawa  Sanya (IOS)

2. Auna don iOS app

App na biyu na iOS keɓantacce kuma ana kiranta da "Aunawa." Wannan app yana aiki akan ƙa'ida ɗaya da ta baya, yana ba ku damar ƙididdige tsayi ta amfani da kyamarar iPhone ɗinku.

Auna don iOS
Auna don iOS

Wannan app yana da sauƙi kuma mai fahimta, kuma ina tsammanin ya fi na baya. Kuna iya auna tsayi cikin sauƙi ta hanyar jefa fil a kowane ƙarshen, kuma wani lokacin app ɗin zai shigar da kansa ta atomatik kuma yana nuna tsayin ta atomatik. Ba wai kawai ana amfani da wannan aikace-aikacen don auna tsayi ba, har ma za ku iya auna farfajiyar wani abu ta hanyar auna kowane bangare, kuma wannan yana ba ku damar sanin yankin kafet a ƙasa, alal misali. Hakanan app ɗin yana da matakin ruhi wanda za'a iya amfani dashi don bincika idan abubuwa a cikin gidanku sun yi daidai, kuma yana da manyan fasali da yawa.

Auna don iOS kyauta ne akan Store Store.

Girkawa Auna don iOS

3. RoomScan

Bayan nazarin duk abubuwan da ke cikin daki, wani lokaci za ku buƙaci auna ɗakin da kansa. RoomScan ingantaccen tsarin tsarin bene wanda zaku iya amfani dashi don dubawa da auna kowane ɗaki a cikin gidan ku daki-daki.

Ka'idar tana amfani da dabaru uku don auna girman ɗakin ku, kuma yana ba ku damar zaɓar tsakanin su. Hanya ta farko, Scan ta Taɓa Ganuwar, tana da sauƙi kuma mai tasiri wanda baya buƙatar calibrating app kowane lokaci. Kawai sanya wayar a bango, riƙe ta har sai app ɗin ya gaya maka ka matsa zuwa bango na gaba, kuma maimaita har sai kun isa wurin farawa.

scanning dakin
scanning dakin

Hanya ta biyu tana amfani da fasahar gaskiya da aka haɓaka don ƙirƙirar ƙirar 8.49D na ɗakin ku, inda za ku iya duba ɗakin, daidaita tsayi, da ƙara kofofi da tagogi zuwa samfurin. Ana adana duk ayyukan akan ƙa'idar, waɗanda zaku iya fitarwa azaman hoto, PDF, ko fayil DXF. App ɗin yana da ƙarfi sosai don ƙirƙirar cikakken tsarin bene na gidan ku ba tare da ƙoƙari sosai ba. Kuna iya amfani da wannan ƙa'idar don ƙirƙirar ƙira da yawa gwargwadon yiwuwa, amma raba sikanin yana da inshorar biyan kuɗin $7 a shekara, amma kuna samun gwaji na kwanaki 3 kyauta. Masu amfani da Android za su iya amfani da ARPlan XNUMXD app don ƙirƙirar tsare-tsaren bene ta amfani da wayoyinsu.

Girkawa  scanning dakin (iOS)

4. Aikace-aikacen Yankin Filin GPS

Bayan duba dakin ku, bari mu girma mu duba wannan app. Wannan aikace-aikacen yana ba ku damar auna dukkan filaye daga jin daɗin gidan ku. Kuna iya auna girman ƙasar kakanninku kawai ta amfani da taswira.

Ma'aunin Yanki na Filayen GPS

Amfani da wannan app yana da sauƙi, buɗe app ɗin, nemo wurin akan taswira, sauke fil a kowane gefuna, kuma kun gama. Ka'idar tana ƙididdige wurin nan take kuma tana nuna shi a saman. Kuna iya daidaita gefuna don ƙididdige yanki ko da maginin bai yi daidai da rectangular ba. Bayan auna mahallin, za ku iya ajiye hoton zuwa Roll ɗin Kamara kuma ku ba shi take. Hakanan zaka iya amfani da shi don ƙididdige nisa tsakanin maki biyu ta amfani da yanayin GPS wanda kuma zai iya zuwa da amfani yayin auna yanki yayin tafiya tare da gefuna na kayan. Aikace-aikacen kyauta ne kuma ya ƙunshi tallace-tallace.

Girkawa Ma'aunin Yanki na Filayen GPS (Android), GPS Ma'aunin Yanki (iOS)

5. Google Maps

Duk da cewa Google Maps ba app ne na aunawa na gargajiya ba, yana da ɗaya daga cikin abubuwan da ke sa shi girma kuma shine fasalin auna nisa.

Google Maps

Kuna iya auna nisa da kewayen wurin kawai ta hanyar ketare hanya a taswira. Sanya shi zuwa wurin farawa daga inda kake son fara lissafin. Doke sama don bayyana jerin zaɓuɓɓuka kuma zaɓi Auna nisa. Yanzu, danna kan taswirar don matsar da fil, zai gaya muku nisan tafiya. Don yin juyi, danna maɓallin + kuma yanzu zaku iya juyawa. Wannan hanyar tana ba ku damar lissafin kewayen yanki ne kawai ko kuna iya amfani da shi don ƙididdige nisa tsakanin maki biyu.

Girkawa Taswirar Google (Android), Taswirar Google (iOS)

5. Mai Mulki App

A baya mun mayar da hankali kan aikace-aikacen ma'auni don tsayin abubuwa da dakuna, amma ta yaya kuke zana layi madaidaiciya ba tare da amfani da mai mulki ba? Kuna iya amfani da wayoyin ku.

Mai Mulki

Mai mulki yana nuna mai mulki akan allo da layukan jagora guda biyu don taimaka maka zana madaidaicin layi. Daidaita mai mulki da nuna ainihin alamun ya dogara da wayoyin ku. Ka'idar tana nuna rarrabuwa cikin santimita kuma zaku iya canza su zuwa inci ta haɓaka zuwa nau'in $ 0.99 Pro, inda aka samar muku da ma'aunin tef da kayan aikin auna gaskiya. Bugu da kari, zaku iya duba sauran manhajojin su, Protractor, wanda ke ba ku damar amfani da wayoyinku a matsayin mai sarrafa su. Mai mulki kyauta ne akan Store Store amma ya ƙunshi tallace-tallace.

Girkawa Mai Mulki (Android), Mai Mulki (iOS)

6. Angle Meter 360 app

Bayan amfani da sigar dijital ta sikelin, yanzu za mu yi amfani da wayar hannu don auna kusurwoyi.

Angle Mitar 360

Protractor yana ba ku damar auna kusurwa tare da kyamarar ku, kuma baya amfani da kowane fasaha mai ban sha'awa don cimma wannan mafita, kawai yana nuna murfin kusurwa wanda ya dace da gefuna na abu don auna kusurwar. Kuna iya amfani da shi don auna kusurwoyi na triangles a cikin aikin gida na lissafi ko don ƙididdige kusurwar Hasumiyar Leaning na Pisa. Fun, ko ba haka ba?

Aikace-aikacen kyauta ne akan Store Store. Duba Android kwatankwacin wannan app,  Mai gabatarwa  (Kyauta).

Girkawa Angle Mitar 360   (iOS)

7. Smart Measure app

Smart Measure app ne da ke amfani da ginanniyar kyamarar wayarka don ƙididdige nisa tsakanin abubuwa da wayarka, kamar yadda lidar ke yi. Duk da cewa bayanan da manhajar ke bayarwa ba daidai ba ne, abin dogaro ne kuma mafi kusanci a mafi yawan lokuta. Koyaya, ainihin aikin app ɗin shine ƙididdige girman manyan abubuwa.

Auna Smart

Don auna tsayin abin da kake son sani, fara da sanya kyamarar a kasan abin sannan ka danna maballin kamawa, sannan ka sanya kyamarar a saman abin sannan ka sake danna maballin ɗaukar hoto. App ɗin zai lissafta nisa, hangen nesa, da sauransu don samar muku da tsayin abin da kuka bincika. Wannan app yana aiki da abubuwa kamar firiji, wardrobes, da sauransu. Don auna tsayin gine-gine, mai amfani yana buƙatar siyan Smart Measure Pro app akan farashin $1.50.

Girkawa Auna Smart (Android)

Girkawa Smart Measure Pro (Android)

8. Bubble Level & Ruler app

Bubble Level & Ruler app shine aikace-aikacen da ke da ayyuka da yawa don tsarin aiki na Android wanda ke ba masu amfani damar auna nisa ta amfani da mai mulki da matakin abubuwa ta amfani da matakin kumfa.

Wannan app ɗin ya ƙunshi matakin kumfa na dijital wanda ke aiki akan firikwensin motsin wayar hannu. Ta hanyar sanya wayar a kan shimfidar wuri, masu amfani za su iya ganin ko wannan saman a kwance yake, a tsaye, ko a kwance. Masu amfani kuma za su iya amfani da ginanniyar mai mulki don auna daidai nisa, da canza raka'a auna tsakanin inci, santimita, da millimita.

Kazalika app ɗin yana da sauƙin amfani kuma mai sauƙin amfani, tare da ikon zaɓar da sake saita shafin farko na app da daidaitawa da Google Drive don adana bayanai. Masu amfani za su iya zazzage ƙa'idar kyauta daga Store Store don Android, wasu fasalolin suna buƙatar ƙarin biya.

Matsayin Kumfa & Mai Mulki
Matsayin Kumfa & Mai Mulki

Wasu ƙarin bayani game da matakin Bubble & Ruler app

  • Ana iya amfani da wannan app don auna nisa da matakin abubuwa tare da daidaitattun daidaito kuma app ne mai amfani ga masu zane-zane, masu zane-zane, masu fasaha da duk wanda ke buƙatar auna nisa ko matakin abubuwa.
  • Masu amfani za su iya zaɓar raka'o'in ma'aunin da suka fi so, gami da inci, santimita, da millimita, kuma su canza raka'a cikin sauƙi.
  • Ka'idar tana da madaidaicin matakin kumfa wanda za'a iya amfani dashi don auna matakin a kwance, a tsaye da kuma kusurwa, tare da ikon canza matakin azanci kamar yadda ake buƙata.
  • Aikace-aikacen yana da fasalin kulle allo don guje wa canje-canjen da ba a so ba yayin aunawa, da kuma fasalin zaɓin ainihin wurin da ake buƙatar aunawa.
  • Ka'idar tana goyan bayan yaruka daban-daban, gami da Ingilishi, Faransanci, Sifen, Rashanci, Sinanci, Jafananci, Larabci, da ƙari.
  • Masu amfani za su iya samun ƙarin fasali, kamar ƙara ƙarin kayayyaki da ɓoye tallace-tallace, ta hanyar siyan sigar app ɗin da aka biya.
  • Masu amfani za su iya zazzage matakin Bubble & Ruler app kyauta daga Store Store don Android, kuma ana samunsa don iOS.

Girkawa iOS  Girkawa Android

9. Laser Level aikace-aikace

The Laser Level app ne samuwa ga Android tsarin aiki da damar masu amfani da su juya su smartphone zuwa wani Laser matakin. Aikace-aikacen yana amfani da firikwensin motsi na wayar hannu don tantance matakin abubuwa tare da daidaito mai girma.

Masu amfani za su iya amfani da wannan aikace-aikacen don tantance matakin saman a kwance da kuma a tsaye, kuma aikace-aikacen yana goyan bayan raka'a daban-daban na ma'auni, kamar digiri, kaso, da millimita.

Aikace-aikacen yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani mai amfani, tare da ikon zaɓar da sake saita shafin gida na aikace-aikacen da aiki tare da Google Drive don adana bayanai. Masu amfani za su iya zazzage ƙa'idar kyauta daga Store Store don Android, wasu fasalolin suna buƙatar ƙarin biya.

Masu amfani kuma za su iya amfani da app ɗin don nemo bangon da ke jingina da nuna wasu kusurwoyi, kuma za su iya ƙara bayanin kula da ɗaukar hoto na kewayen su don tunani a gaba. Aikace-aikacen Level Level yana da amfani ga injiniyoyi, masu sana'a, da duk wanda ke buƙatar daidaita abubuwa da daidaito.

Pocket Laser Level
Pocket Laser Level

Ga ƙarin bayani game da matakin Laser app:

  •  App ɗin ya haɗa da fasalin ɗaukar hotuna na abubuwan da ke kewaye da shi, don ƙara bayanin kula a cikin hotuna da mayar da su daga baya.
  •  Masu amfani za su iya saita matakai daban-daban tare da alamun launi daban-daban, wanda ke ba su damar zaɓar matakan da yawa a lokaci guda.
  •  Aikace-aikacen yana goyan bayan yaruka daban-daban, kamar Ingilishi, Faransanci, Sifen, Rashanci, Sinanci da sauran yarukan.
  •  Masu amfani za su iya samun ƙarin fasali, kamar ƙara ƙarin samfura da ɓoye tallace-tallace, ta hanyar siyan sigar app ɗin da aka biya.
  •  Masu amfani za su iya zazzage matakin Laser Level kyauta daga Store Store don Android, kuma ana samunsa don iOS.
  •  Ana iya amfani da wannan aikace-aikacen don dalilai daban-daban, kamar auna kusurwoyi na rufi, bango, benaye, tagogi, kofofi, rufi, benaye, da ƙari.
  •  App ɗin yana da sauƙin amfani kuma yana da matukar amfani ga masu ƙirƙira, masu zanen kaya, masu sana'a, ƙwararrun gini da duk wanda ke buƙatar daidaita abubuwa da daidaito.

Girkawa iOS  Girkawa Android

10. Ma'auni & Girmana

My Measures & Dimensions aikace-aikace ne mai amfani wanda ke ba masu amfani damar auna girma, nisa, yankuna da kusurwoyi da adana su don tunani na gaba. Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar ƙirƙirar jerin abubuwan da aka auna kuma su adana su don tunani na gaba.

Masu amfani za su iya amfani da ƙa'idar don auna ma'auni cikin sauƙi ta hanyar ɗaukar hoton abin da za a auna sannan zabar ma'aunin da ake buƙata ta amfani da kayan aikin da ke cikin ƙa'idar. Masu amfani kuma za su iya ƙara sharhi da bayanin kula ga hotunan da aka ɗauka don nuna ma'aunin da aka auna.

My Measures & Dimensions yana da matukar amfani ga mutanen da suke buƙatar auna ma'auni daidai da kuma adana sahihan bayanai na girma, kamar masu zane-zane, masu zane-zane, masu sana'a, ma'aikatan gine-gine da duk wanda ke buƙatar auna girman daidai.

Masu amfani za su iya zazzage ƙa'idar don kuɗi daga App Store don iOS da Android, kuma ƙa'idar ta ƙunshi ƙarin fasali kamar ikon fitar da ma'auni zuwa wasu ƙa'idodi da saita ayyuka da yawa.

Aikace-aikacen yana da sauƙin amfani kuma mai santsi mai sauƙin amfani, tare da ikon keɓance launuka, raka'a da aka yi amfani da su, da fonts ɗin da aka yi amfani da su a cikin hotunan da aka ɗauka. Hakanan aikace-aikacen yana goyan bayan yaruka daban-daban, kamar Ingilishi, Sifen, Faransanci, Italiyanci, Jamusanci, da sauransu.

Matakana & Girmana
Matakana & Girmana

Ƙarin bayani game da ƙa'idodin My Measures & Dimensions:

  • Masu amfani za su iya amfani da aikace-aikacen don auna girma, nisa, kusurwoyi, da wurare masu inganci ta amfani da kyamarar wayar, kuma aikace-aikacen yana goyan bayan raka'a daban-daban, kamar santimita, inci, ƙafafu, mita, da sauransu.
  • Masu amfani za su iya sauƙaƙewa da gyara ma'aunin ma'auni, da ƙara sharhi, bayanin kula, da lakabi zuwa girma da hotuna da aka ɗauka.
  • Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar fitar da ma'auni, nisa da wurare zuwa wasu aikace-aikace kamar Dropbox, Google Drive, OneDrive, da sauransu. Hakanan ana iya adana girma da hotuna cikin tsarin PDF.
  • Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar ƙirƙirar ayyuka da yawa da adana su don tunani na gaba, kuma masu amfani za su iya gyara ayyukan, ƙarawa da gyara girma, bayanin kula, da hotuna a kowane lokaci.
  • App ɗin yana tallafawa yaruka daban-daban, wanda ke sa ya zama mai amfani ga masu amfani daga ƙasashe da al'adu daban-daban.
  • Aikace-aikacen yana da sauƙin amfani da sauƙin amfani, kuma aikace-aikacen ya ƙunshi jagorar mai amfani wanda ke bayanin yadda ake amfani da aikace-aikacen.
  • Masu amfani za su iya zazzage ƙa'idar don biyan kuɗi daga Store Store na iOS da Android.
  • My Measures & Dimensions app yana da matukar amfani ga masu gine-gine, masu zanen kaya, masu sana'a, ƙwararrun gine-gine da duk wanda ke buƙatar auna ma'auni tare da babban daidaito da kiyaye ingantattun bayanai na girma.

Girkawa iOS  Girkawa Android

11. ImageMeter - app ma'aunin hoto

ImageMeter app ne wanda ke ba masu amfani damar auna nisa, girma, kusurwoyi, da wurare a cikin hotunan da suke ɗauka tare da kyamarar na'urar su mai wayo. Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar auna girman tare da babban daidaito, adanawa da raba su tare da wasu.

ImageMeter yana da sauƙi kuma mai sauƙin amfani mai amfani, inda masu amfani za su iya loda hotuna da ke cikin wayar ko ɗaukar sababbi ta amfani da kyamara, sannan auna ma'auni, nisa da kusurwoyi ta amfani da kayan aikin aunawa da ke cikin app.

ImageMeter yana da nau'ikan kayan aiki, gami da layi, jiragen sama, kusurwoyi, yankuna, kewaye, da nisa. Yana ba masu amfani damar gyara girma, lakabi, da bayanin kula akan hotuna daban-daban da fitar da su zuwa wasu aikace-aikace.

Ana iya amfani da ImageMeter a fannoni daban-daban, kamar kayan ado, ƙirar ciki, gini da gini, injiniyan farar hula, da gine-gine. Masu amfani za su iya sauke app ɗin kyauta daga Store Store don iOS da Android, amma wasu ƙarin fasalulluka suna buƙatar biya.

Gabaɗaya, ImageMeter yana da amfani sosai ga masu amfani waɗanda ke buƙatar auna girma, nisa, kusurwoyi, da yankuna a cikin hotuna daban-daban. Hakanan ana siffanta aikace-aikacen ta babban daidaito da sauƙin amfani, wanda ke sa ya zama mai amfani ga masu amfani da sassa daban-daban da matakan fasaha.

ImageMeter - ma'aunin hoto
ImageMeter - ma'aunin hoto

Ƙarin bayani game da app na ImageMeter:

  • Har ila yau, aikace-aikacen yana ba da damar haɓaka alamomin auna ci gaba a kan hoto ɗaya, kyale masu amfani su saka idanu canje-canje a girma, nisa, da yanki na tsawon lokaci.
  • Masu amfani za su iya amfani da app na ImageMeter don auna ma'auni a cikin hotuna XNUMXD, waɗanda za a iya loda su daga wayar ko kuma a ɗauka ta amfani da kyamarar wayar.
  • Masu amfani za su iya zazzage daidaitattun sakamako azaman fayilolin CSV, DXF, ko KML, ba su damar amfani da su a wasu aikace-aikace da yawa.
  • Masu amfani za su iya keɓance raka'o'in da ake amfani da su don auna girma, kamar santimita, inci, mita, ƙafafu, da ƙari.
  • Aikace-aikacen yana ba masu amfani damar shirya hotuna, ƙara sharhi, bayanin kula, da lakabi zuwa kayan aiki da hotuna masu ƙima.
  • ImageMeter yana da amfani ga masu gine-gine, ƴan kwangila, masu zanen ciki, masu zanen ciki, da sauran ƙwararru waɗanda ke buƙatar auna girma, nisa, kusurwoyi, da wurare a cikin hotuna daban-daban.
  • The app aiki da kyau a kan iOS da Android wayowin komai da ruwan da Allunan.
  • Masu amfani za su iya samun sigar ƙa'idar ta kyauta, wanda ke ba su dama ga abubuwa masu mahimmanci da yawa. Masu amfani kuma za su iya siyan nau'in app ɗin da aka biya don samun ƙarin fasali, kamar ikon kunna kyamarar biyu da ƙara tasiri daban-daban a hotuna.

Girkawa Android

12. iPin Spatial Ruler app

iPin Spatial Ruler kyauta ne na iOS wanda aka tsara don aiki tare da na'urar aunawa iPin. IPin yana toshe cikin tashar lasifikar akan iPhone ko iPad ɗinku kuma ana amfani dashi don ingantattun ma'auni.
Aikace-aikacen yana aiki ta hanyar amfani da fasahar zamani da ake kira filin maganadisu, wanda ke amfani da maganadisu don tantance nisa da tsayi tare da babban daidaito. Ka'idar ta ƙunshi fasali irin su daidai tsayin awo, faɗi, tsayi, da kusurwoyi, da kuma ikon aunawa a wuraren da ke da wahalar isa da kyamara.

App ɗin na iya zama da amfani ga injiniyoyi, masu ƙira, ƴan kwangila, da duk wanda ke buƙatar ingantacciyar ma'auni a cikin aikinsu. Amfani da ƙa'idar yana buƙatar siyan iPin nasa wanda ake siyarwa daban daga ƙa'idar.

iPin Ruler Pro
iPin Ruler Pro

Ana iya amfani da na'urar iPin tare da app don auna tare da daidaito mai girma, kuma na'urar tana da ƙananan girma da nauyi, wanda ya sa ya dace don amfani da ko'ina. Hakanan na'urar ta ƙunshi firikwensin maganadisu waɗanda ke aiki ta atomatik lokacin da aka haɗa ta da tashar lasifikan kai.
Siffofin ƙa'idar sun haɗa da ikon auna a cikin raka'a daban-daban kamar santimita, inci, da ƙafafu, da kuma ikon sauya ma'auni a sauƙaƙe tsakanin raka'a daban-daban. Hakanan aikace-aikacen ya ƙunshi fasalin adanawa da raba ma'aunin da aka auna.

Aikace-aikacen yana da haɗin kai mai sauƙin amfani da sauƙi, kuma yana goyan bayan yaruka daban-daban. Hakanan yana yiwuwa a yi amfani da app ba tare da iPin ba ta hanyar motsa wayar ta hanyar da ta dace don aunawa, amma wannan hanyar ba ta samar da daidaici da daidaito kamar yadda ake amfani da iPin ba.

Ana samun app ɗin don saukewa kyauta akan Store Store don na'urorin iOS, kuma yana buƙatar amfani da iPin nasa don cin gajiyar cikakkun abubuwansa.

Girkawa iOS

mafi kyawun ma'auni apps

Na zaɓi mafi kyawun aikace-aikacen aunawa da hannu don Android da iOS, kuma kowane ɗayan yana da fasalinsa na musamman don ƙarawa a teburin. Auna ta Google da Measure ta Apple kyawawan ƙa'idodi ne don auna tsawon abubuwan yau da kullun, yayin da RoomScan ya fi kyau idan kuna son ƙirƙirar tsare-tsaren bene.

Manhajar Ruler tana juya wayarka ta zama mai sarrafa ta zahiri, app ɗin Sauti na Sauti yana auna sautin da ke kewaye da ku, kuma app ɗin Launi Grab yana gaya muku launin da kuke kallo. Wadanne aikace-aikace kuke amfani da su don auna abubuwa da wayoyin ku? Raba tare da mu a cikin sharhin da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi