Yadda ake ƙara alamar ruwa zuwa hotuna akan Android

Yadda ake ƙara alamar ruwa zuwa hotuna akan Android

Ƙara alamar ruwa zuwa hotuna yana da mahimmanci ga duk wanda ke mu'amala da hotuna a kullun, musamman hotuna masu ɗauke da haƙƙin mallaka na mutum.
. Gabaɗaya, akwai hanyoyi da yawa don ƙara alamar ruwa a cikin hotuna don kwamfuta, amma a yau za mu nuna muku yadda ake yin su akan wayoyin Android ba tare da amfani da kwamfuta ba.

Yadda ake ƙara alamar ruwa akan hotuna:

Da farko za mu buƙaci amfani da Add Watermark Free app wanda yake samuwa akan Google Play App Store kuma ana iya shigar dashi akan wayar daga. ta wannan link din. Aikace-aikacen yana ba ku damar yin alamar ruwa kawai tare da ikon canza alamar ruwa da aka yi amfani da ita, kuma kuna iya ƙirƙirar alamar ruwa ta hanyar aikace-aikacen kanta tare da cikakken iko akan launukan da aka yi amfani da su, yanayin gaba ɗaya da sauran abubuwa. Dangane da yadda ake amfani da wannan application din, bayan shigar da application din a wayar, sai ka bude, inda za ka ga alamar “+” a saman inda za ka iya saka sabon hoto a cikinta. Bayan ka danna alamar, wata sabuwar taga za ta bayyana wanda zai ba ka damar ɗaukar hoto da kyamara, zaɓi hoto daga wayar, ko ƙara hoto fiye da ɗaya don yin gyara lokaci guda.

Bayan haka zaku ga hoton da aka zaɓa kuma za a sanya alamar ruwa ta checksum kamar yadda aka nuna. Don samun damar maye gurbin alamar demo, zaku iya dogon danna shi, taga zai bayyana tare da zaɓuɓɓuka da yawa, wato ikon amfani da alamar ruwa ta hanyar rubutu ko hoto. Idan kana son alamar ruwa ta hanyar rubutu, zaku zaɓi rubutu kuma zaku iya sarrafa nau'in font ɗin da ake amfani da shi, aikace-aikacen yana da fonts 72 da aka gina a ciki tare da ikon canza wasu fonts 20, kuma kuna iya sarrafa launi. girman kuma a ƙarshe ajiye hoton ƙarshe a wayarka. Muna kuma tunatar da ku cewa aikace-aikacen yana da takaddun takaddun lambobi waɗanda za a iya amfani da su kai tsaye akan hotuna. Daga karshe za ku iya adana hotunan zuwa wayar a tsarin PNG ko JPG yadda ake so, tare da ikon raba hoton a Facebook, Instagram da Flicker kai tsaye daga cikin aikace-aikacen ba tare da barin shi ba.

Sauran apps don ƙara alamar ruwa:

Wata manhaja da ke yin irin wannan aiki ita ce Photo Watermark, wacce ke ba ka damar saka alamar ruwa a cikin hotuna a wayar kuma. Wannan aikace-aikacen yana ba ku tarin tambura masu shirye-shiryen amfani da lambobi, sannan kuma yana yiwuwa a sanya hotuna da aka rubuta maimakon hotuna a matsayin alamar ruwa, tare da ikon motsa rubutu a ko'ina cikin hoton, juya shi a kowane kusurwa. da yin gaskiya. Aikace-aikacen kyauta ne don saukewa ta wannan shafi.

Wani aikace-aikace mai ƙarfi a cikin wannan filin shine aikace-aikacen SALT, wannan aikace-aikacen yana da sassa na sauƙi ta fuskar ƙira da aiki. Aikace-aikacen yana ba ku saitin zaɓuɓɓuka masu yawa don gyara alamar ruwa, wanda ya dace sosai ga talakawa waɗanda ke neman hanyoyin gaggawa don sanya alamar ruwa ba tare da rikitarwa ba, kuma kuna iya samun kyauta. daga wannan mahada.

Related posts
Buga labarin akan