Matakai don saukewa Windows 10 a hanya mai sauƙi

Matakai don saukewa Windows 10 a hanya mai sauƙi

A lokacin da kwamfutar ka ke da matsalar tsarin aiki, sake shigar da tsarin abu ne da ba makawa, wanda wasu ke ganin kamar mafarki ne, yawancin masu amfani da ita suna amfani da taimakon wani da ke da kwarewa a baya wajen sake shigar da Windows, amma hatsarin na iya zuwa idan ka nemi taimako daga wani da kai. kar ka yarda a matsayin wuraren kulawa Ɗaya daga cikin ma'aikatansu na iya yin lalata da abubuwan da ke cikin rumbun kwamfutarka, don haka akwai hanyar da ta dace don zazzage kwafin Windows ta hanyar Microsoft kuma kuna iya amfani da wasu koyawa na YouTube don bayyana yadda ake shigar da shi akan na'urarku. na'urar.

Matakai don saukewa Windows 10 daidai

Ana samun Windows 10 don saukar da hukuma ta gidan yanar gizon Microsoft, amma kafin saukar da na'urar, ana buƙatar kwamfuta da akalla 16GB na sararin USB Flash a matsayin matakin farko. Toshe kebul na USB a cikin kwamfutar, amma tabbatar da cewa babu komai kuma baya ƙunshe da kowane mahimman fayiloli.

  1. Je zuwa shafin saukewa na Windows 10 a Shafin yanar gizo na Microsoft
  2. Danna maɓallin Zazzagewa Yanzu, bayan zazzage kayan aikin, shigar da shi akan na'urarka
  3. Bayan da shigarwa tsari, da kayan aiki za a bude ta atomatik
  4. Karanta sharuɗɗan kuma danna maɓallin karɓa
Sauke Windows 10

Anan kayan aikin zai tambaye ku idan kuna son haɓaka na'urar iri ɗaya ko kuna son yin kwafin zuwa wata na'ura kuma a nan za mu zaɓi zaɓi na biyu Ƙirƙirar kafofin watsa labarai sannan danna Next Kayan aikin zai tambaye ku cewa kuna son kwafin Windows tare da iri ɗaya. saituna akan na'urar da kuke amfani da ita yanzu Idan eh, to danna Next. Idan ba haka ba, cire alamar amfani da shawarwarin zaɓin wannan zaɓi na kwamfuta, zaɓi saitunan da kuke so, sannan danna Next.

Sauke Windows 10

Anan kayan aikin zai tambaye ku ko kuna son samun kwafin akan USB Flash kuma a nan kayan aikin zai duba duk abubuwan da ke cikin kebul na Flash kuma ya sanya kwafin akan shi. Dangane da zaɓi na biyu, zaku sami kwafi a cikin nau'in fayil ɗin ISO wanda zaku iya amfani da shi akan DVD ko akan USB Flash daga baya, zaku iya amfani da kowace hanya don yawo sannan danna maɓallin na gaba.

Sauke Windows 10

Anan, kayan aikin zai fara zazzage kwafin kuma duk abin da za ku yi shine danna maɓallin Gama bayan an gama saukarwa kuma za a shirya kwafin ɗin don shigar da shi ta USB Flash ko fayil ɗin ISO gwargwadon zaɓinku a matakin da ya gabata.

 

 

Related posts
Buga labarin akan