Yadda ake goge memorin shigarwa akan Instagram

Yadda ake share cache akan Instagram.

Don share cache na Instagram akan Android, buɗe allon Apps a cikin Saituna, matsa akan Instagram, sannan yi amfani da Share Cache a ƙarƙashin Adana. A kan iPhone, share kuma sake shigar da aikace-aikacen Instagram. Hakanan kuna iya share bincikenku na baya-bayan nan.

idan na kasance Samun matsaloli tare da Instagram app Ko kuma kawai kuna son share bincikenku na baya-bayan nan, yana da sauƙi Share nau'ikan cache na Instagram guda biyu A kan iPhone da Android.

Share cache na Instagram app akan Android

Idan kai mai amfani da Android ne, matakan share cache na Instagram na iya bambanta kadan daga waɗanda aka ambata a ƙasa. Duk da haka, wannan jagorar ya kamata ya ba ku cikakken ra'ayi na matakan da za ku ɗauka.

Don farawa, ƙaddamar da app ɗin Saituna akan wayar ku ta Android. A cikin Saituna, gungura ƙasa kuma zaɓi Apps.

A cikin jerin aikace-aikacen ku, nemo Instagram kuma ku taɓa shi.

A shafin aikace-aikacen, zaɓi "Ajiye."

Lokacin da shafin Storage ya buɗe, a cikin ƙananan kusurwar dama, danna kan Share Cache.

Wayarka yanzu ta cire fayilolin cache na Instagram.

Share Cache na Instagram akan iPhone

A kan iPhone, wasu apps kawai suna ba da ikon share cache ba tare da sake shigar da app ɗin ba. Don Instagram, hanya ɗaya tilo don share cache ɗin app shine cirewa da sake shigar da shi.

lura: Cirewa da sake shigar da app ɗin zai buƙaci ka sake shigar da bayanan shiga naka. Koyaya, ba za ku rasa bayanan da aka adana a cikin asusun ku na Instagram ba.

Da farko, nemo Instagram akan allon gida na iPhone. Sa'an nan, matsa ka riƙe a kan app. A tsofaffin nau'ikan iOS, kuna buƙatar zaɓar "X" a kusurwar sannan ku matsa Share a cikin gaggawa.

A cikin sabbin nau'ikan iOS, kuna buƙatar danna ka riƙe akan app sannan zaɓi Cire App daga menu. Sa'an nan, sake matsa Share App a kan m.

Instagram yanzu an cire shi akan iPhone ɗin ku. da re zazzage shi Kawai ziyarci App Store. A ƙarshe, zaku iya ƙaddamar da app ɗin kuma ku shiga asusunku na Instagram.

Share binciken kwanan nan akan Instagram

Hakanan zaka iya dubawa Binciken ku na Instagram kwanan nan , ko dai dai-daiku ko kuma a dunkule.

Don yin wannan, kaddamar da Instagram app akan iPhone ko Android phone. A kusurwar dama-kasa na app, matsa alamar bayanin ku.

A shafin bayanin ku, a kusurwar dama ta sama, danna menu na hamburger (Layukan kwance uku).

Zaɓi "Ayyukan ku" a cikin lissafin.

Gungura ƙasa akan shafin Ayyukan ku kuma danna kan Binciken Kwanan nan.

Don cire abu ɗaya, zaɓi "X" kusa da abin da kuke son sharewa.

Don cire duk binciken da aka jera, danna kan Share duk a saman allonku.

Wannan shi ne. Instagram ya yi nasarar cire abubuwan binciken ku.

Yayin da kuke ciki, kun san cewa za ku iya Share saƙonnin ku na Instagram ? Duba jagorar mu don koyon yadda.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi