Bayyana yadda ake ɗaukar hoton kwamfutar tafi-da-gidanka na hp

Yawancinmu suna son ɗaukar takamaiman hoto, kamar takardu ko fayiloli

Ko daga takamaiman lissafi ko ɗaukar hoto fiye da ɗaya a lokaci guda

Daga na'urarsa amma bai sani ba

A cikin wannan labarin, za mu yi magana game da yadda ake ɗaukar hoton allo akan na'urarka

Abin da kawai za ku yi shi ne tattara hotuna don fayilolinku, yin takardu, rubuta labarin don aikinku, ko ɗaukar takamaiman hoto na wasu fayilolinku da lokacin da kuka gama.

Duk abin da za ku yi shi ne bi waɗannan matakan:-

Kawai tattara hotuna, takardu, labarai ko duk wani abu da kuke son ɗauka daga allon na'urar ku

Idan kun gama, duk abin da za ku yi shine zuwa maballin na'urar

Sannan danna maɓallin (Ins (Prt SC.) 

Don haka, kun ɗauki hoton da kuke so

Amma idan kun gama, ba ku san yadda ake dawo da shi daga na'urar ku ba

Duk abin da za ku yi shi ne zuwa menu na farawa (START) Kuma danna shi

Menu mai saukewa zai bayyana a gare ku, duk abin da za ku yi shi ne

Je zuwa shirin zane, wanda ke cikin menu na farawa

Sannan bude wannan shirin

Sannan danna kalmar  (Ctrl + V) Idan ka danna, zai nuna maka hoton da ka dauka

Don haka, kawai mun bayyana yadda ake ɗaukar hoton kwamfutar tafi-da-gidanka na HP, kuma muna fatan za ku yi amfani da wannan labarin sosai.

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi