10 iPhone Photos App Features dole ne ka yi amfani da

10 iPhone Photos App Features dole ne ka yi amfani da:

A hankali Apple yana shigar da aikace-aikacen Hotunan iPhone tare da abubuwa masu girma da ƙarfi. Yana da gaske da yawa fiye da tsohon asali tsoho gallery app. Akwai abubuwa da yawa da ƙila ba ku sani ba - za mu raba wasu daga cikin mafi kyau.

Bincika hotunan iPhone ɗinku kamar pro

Wataƙila kuna da ɗaruruwa idan ba dubunnan hotuna da bidiyo ba a cikin app ɗin Hotuna. Abin farin ciki, akwai Bincike mai ƙarfi da tacewa a cikin app ɗin Hotuna Don taimaka muku samun abin da kuke buƙata. Kuna iya kawai bincika "cat" don kawo duk hotunan kuliyoyi, har ma da neman rubutun da ya bayyana a cikin hotuna.

Cire bango daga hotuna

iOS 16 ya kara و iPadOS 16 Babban fasali zuwa Aikace-aikacen Hotuna yana ba ku damar ware batutuwa daga bango . Wannan wani abu ne da galibi za ku buƙaci app kamar Photoshop kuyi, amma ana iya yin shi da aikace-aikacen Hotuna a cikin dannawa kaɗan kawai. Har ma yana aiki da bidiyo.

Kunna kundin hoto na "boye".

Duba, akwai tabbas wasu hotuna da bidiyo da ba kwa son kowa ya iya gani akan iPhone ɗinku. Don haka, app ɗin Hotuna yana da Kundin boye yana kiyaye kalmar sirri Ana iya kunna shi. A matsayin ƙarin tsaro, kuna iya ma ɓoye kundin da kanta.

Kashe sautin a cikin Hotunan Kai tsaye

Hotunan Live babban fasali ne wanda ke juya hotuna na yau da kullun zuwa gajerun bidiyoyi. Abin da ƙila ba ku sani ba game da Hotunan Live shine su ma suna rikodin sauti. Sa'a , Kuna iya kashe sauti daga Hotunan Live cikin sauƙi . Kawai buɗe hoton, danna Shirya, kuma kashe sautin a cikin zaɓuɓɓukan Hoto kai tsaye. Kuna iya ajiye bidiyon yayin cire sautin.

Shirya hotuna da bidiyo a cikin tsari

Gyara hotuna akan iPhone tsari ne mai sauƙi - watakila ma ya fi sauƙi fiye da yadda yake a kan PC. Koyaya, yana iya zama da wahala idan kuna da yawa don daidaitawa. Aikace-aikacen Hotuna yana ba ku damar "kwafi" gyara daga hoto ɗaya ko bidiyo zuwa wani . Ta wannan hanyar, zaku iya shirya sau ɗaya kuma kuyi amfani da shi zuwa tarin wasu hotuna da bidiyo. Mai dadi sosai.

Nemo ku share kwafin hotuna da bidiyo

IPhone ɗin ku kawai yana da sarari da yawa - kuma ƙila ba za ku so ku tafi ba tare da ƙarin ajiyar iCloud ba - wanda ke nufin kiyaye hotunanku da bidiyo ɗinku suna da mahimmanci. Aikace-aikacen Hotuna yana da fasali Yana gano kwafin hotuna da bidiyo ta atomatik don ku share . Yi amfani da wannan fasalin don ba da sarari lokacin da kuke buƙata.

Share bayanin wuri daga hotuna

Yana ba ku damar amfani da hotuna Duba bayanan EXIF ​​​​don hotuna . Wannan yana ba ku bayani game da wace na'ura ce ta ɗauki hoton, lokacin, da - Idan baku kashe shafin ba - نين . za ka iya Cire wuri daga bayanan EXIF ​​​​daga ​​hotuna iPhone Sauƙaƙe, wanda shine abin da za ku so ku yi kafin ku aika hotuna ga mutanen da ba ku so shafinku ya kasance.

Gane abubuwa a hotuna

Ɗauki hoton wani bakon shuka kuma ba ku san menene ba? Shin kun sani  Cewa app ɗin Hotuna zai iya gano muku abubuwa?  Siffar gabaɗaya tana aiki tare da tsirrai, dabbobi, fasaha, da alamun ƙasa. Abin da kawai za ku yi shi ne nemo ɗan ƙaramin gunkin da ke sama da maɓallin Bayani lokacin kallon hoto.

Goge rubutu daga hotuna

Maganar ayyana abubuwa,  IPhone Photos app kuma na iya gano rubutu a cikin hotuna  kuma bari ku kwafa shi. Kawai buɗe hoto mai rubutu a ciki, danna alamar binciken da ke ƙasan kusurwar, sa'annan ka kalli yadda aka haskaka duk rubutun. Daga can, zaku iya zaɓar rubutun kuma ku kwafi, bincika, fassara ko raba shi.

Koyi waɗanne aikace-aikacen za su iya samun damar hotunan ku

Akwai da yawa apps cewa bukatar samun dama ga hotuna a kan iPhone. Yana iya zama gaba ɗaya ba zai yiwu a tuna waɗanne apps ke da damar yin amfani da su ba, kuma wasu ƙila ba za ku so ku shiga ba har abada. Labari mai dadi shine zaka iya Sauƙaƙa ganin waɗanne apps ke da damar yin amfani da hotuna a saitunan sirrin iPhone .

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi