14 Mafi kyawun Kiɗa na Wajen Layi Kyauta 2022 2023

14 Mafi kyawun Kiɗa na Wajen Layi Kyauta 2022 2023

A zamanin yau, offline music apps ne Popular tsakanin mutane. Mutane suna jin daɗin kiɗa tare da aikace-aikacen kiɗa daban-daban ba tare da WiFi ba. Mutane na iya samun zaɓi daban-daban, amma suna son sauraron kiɗa da yawa.

Yin yawo, hawan keke, karanta littattafai, ko yin wani abu ba tare da kiɗa ba kamar cika mota ne. Amma babbar matsalar ita ce, babu wanda yake so ya damu da saukewa da daidaita wayoyinsa / kwamfutar tafi-da-gidanka don sauraron kiɗa a layi. Don haka yawancin mutane suna son sauraron kiɗa tare da app na ɓangare na uku, kuma suna yaɗa kiɗan akan layi.

Kida tana kewaye da mu, kuma dole ne mu rungumar ta. Lokacin da kake son jin wasu waƙoƙi ko karin waƙa, mukan saba da masu kida. Yawancin mu muna amfani da sabis na yawo na kiɗa na kan layi amma har yanzu mutane da yawa suna son yin amfani da aikace-aikacen kiɗa na layi tare da waƙoƙin da aka sauke. Don haka, a yau mun kawo muku wasu mafi kyawun manhajojin kiɗan layi na kan layi don wayoyinku.

Jerin Mafi kyawun Ayyukan Kiɗa na Wajen Layi Ba tare da WiFi ba a cikin 2022 2023

Akwai manhajojin kiɗa na layi da yawa waɗanda zaku iya zazzage su daga playstore, na Android da kuma daga kantin sayar da kayan aiki na wayoyin hannu na Apple. Amma matsalar tana tasowa lokacin da muke buƙatar zaɓar takamaiman aikace-aikacen don zama direbanmu na yau da kullun. Don haka mun fito da mafi kyawun aikace-aikacen kiɗan kan layi waɗanda zaku iya zaɓar daga cikin sauƙi.

1. Spotify

tabo
Spotify shine mafi kyawun kiɗan kiɗan kyauta

Tare da haɓaka gasar, Spotify ya ci gaba da kasancewa mafi kyawun kiɗan kiɗan kan layi kyauta ba tare da WiFi ba. Za mu iya cewa Spotify ita ce mafi kyawu, mafi sauƙin amfani, kuma har yanzu app ɗin kiɗan da aka fi so. Wannan app ɗin kiɗa yana goyan bayan kiɗa da kwasfan fayiloli da kuma abubuwan ban dariya na dijital.

Bayani:

  • Inganta ingancin sauti.
  • Ƙirƙiri manyan fayilolin lissafin waƙa na ku.
  • Kuna iya nemo takamaiman waƙa a cikin lissafin waƙa da aka bayar a cikin app.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

2. Sauti

SoundCloud
Ɗaya daga cikin manyan al'ummomin raba waƙa

SoundCloud yana ɗaya daga cikin mafi girman al'ummar raba kiɗan tare da masu sauraron kiɗan na musamman miliyan 175 kowane wata. Ana nuna shi mafi yawa a kusa da duk manyan kamfanoni a duniya. Idan ka duba, ba kasafai za ka sami kowace waƙa ko waƙa ba a nan.

Bayani:

  • SoundCloud yana ba da sabis na ƙima ga mawaƙa a ƙarƙashin tutar SoundCloud Pro.
  • SoundCloud yana ba masu amfani damar loda har zuwa awanni 6 na sauti.
  •  Yana ƙara ƙarin fasali, kamar ingantaccen nazari.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

3. Google Play Music

Google Play Music
App na kiɗan layi

Play Music app ne wanda aka riga aka shigar dashi akan layi akan wayoyin Android. Google play music an ƙaddamar da shi a cikin 2011 a matsayin sabis na yawo da kiɗa ta Google, wanda cikin sauri ya zama sananne. Masu amfani da wannan app za su iya loda wakoki har 50000 na nasu.

ميزات:

  • Za ka iya saya, yawo da sauke songs.
  • Akwai waƙoƙin sauti masu inganci.
  • An haɗa YouTube Red.

zazzagewa don tsarin Android

4. Amazon Music Unlimited

Amazon Music Unlimited
Laburaren kiɗansu ya ƙunshi miliyoyin kiɗa

Kuma Amazon, wanda Jeff Bezos ya kafa a matsayin kantin sayar da littattafai na kan layi, bai iyakance ga littattafai ba. Firayim Bidiyo da Amazon Music Unlimited samfuran su ne a cikin waɗannan kantuna. Laburaren kiɗansu ya ƙunshi miliyoyin waƙoƙin kiɗa da waƙoƙi.

Siffofin:

  • Kusan duk waƙoƙin suna samuwa.
  • Kuna iya sauraron duk waƙoƙin kiɗan da kuka fi so.
  • Kuna iya shiga tare da asusun Amazon

zazzagewa don tsarin Android | iOS

5. Gana

Jana
Gaana yana da masu amfani da biliyan 7

A halin yanzu, Gaana yana da masu amfani da biliyan 7 a cikin mafi kyawun aikace-aikacen Bollywood. Hakanan yana ɗaukar waƙoƙin Ingilishi da Hindi. Kuna iya jin daɗin sabbin kiɗan na duk sabbin fina-finan Bollywood akan wannan app.

Ganna da farko kyauta ne, amma yana zuwa tare da talla kuma baya goyan bayan zazzagewa. Kuna buƙatar yin rajista don biyan kuɗin su Gaana Plus don kyauta, ingantaccen sauti da ƙwarewar zazzagewar kiɗa.

Siffofin:

  • immersive gwaninta
  • abun ciki mai jan hankali.
  •  Saukin shiga

zazzagewa don tsarin Android | iOS

6. Wakar Apple

Apple Music
Kyakkyawan app ɗin kiɗan layi

Wannan ingantaccen app ɗin kiɗan layi ne ta giant ɗin fasaha ta Apple. Yana kuma bayar da online music streaming. Masu amfani za su iya zaɓar kiɗa don yawo zuwa na'urorin Apple. Hakanan zaka iya raba kiɗa tare da wasu ta amfani da Airdrop da iCloud sharing.

Lissafin waƙa na Apple sun ƙunshi waƙoƙin da aka keɓe musamman don yanayin ku. Ya ƙunshi waƙoƙi daga shahararrun mawaƙa kamar Justin Bieber da DJ Khaled.

Siffofin:

  • Zazzagewa ta atomatik.
  • Ci gaba da gyara lissafin waƙa da Apple keɓaɓɓu
  • Ƙuntata abubuwan zazzagewa don haɓaka ajiya.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

7. JioSavn

JioSaavn
App ɗin yawo na kiɗan kyauta

Saavn app ne mai yawo na kiɗa kyauta wanda ke ba da waƙoƙin Bollywood da Hollywood. Kuna iya jin daɗin waƙoƙi akan ƙimar 320kbps wanda ke da kyau ga masu amfani da kunnen kunne da lasifikan kai. Hakanan, JioSaavn ya haɗa da tallace-tallace yayin canza waƙa da tsallake waƙoƙin iyaka. Koyaya, ƙimar ƙimar ba ta da tsada kuma tana zuwa tare da tallafin zazzage kiɗan ta layi.

Siffofin:

  • Lissafin waƙa na al'ada.
  • Samun shiga tare da shiga iri ɗaya.
  • Zazzagewa mara iyaka don sauraron layi.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

8. Mutuwa

mawaki
Unlimited adadin waƙoƙi

Wannan free music streaming app ba ka damar sauraron wani Unlimited adadin songs. Ana ɗaukarsa azaman ɗayan mafi kyawun kiɗan kiɗan da baya buƙatar Wifi don yanayin layi. Hakanan zaka iya bincika sabbin waƙoƙi ta sabbin masu fasaha. Yana goyan bayan kunna kiɗan baya kuma yana da lissafin waƙa na salon iPod. Haka kuma, yana goyon bayan Unlimited music downloads.

Siffofin:

  • Akwai adadi mai yawa na waƙoƙi.
  • Kuna iya saukar da kiɗa don saurare daga baya.
  • Fiye da na'urori 3 za su iya shiga asusu ɗaya don shiga.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

9. Kiɗa Kiɗa

kidan ido
Exclusive music streaming app daga Airtel

Tare da masu amfani sama da miliyan 4, Wynk Music shine keɓaɓɓen app ɗin yawo na kiɗa na Airtel. Yana bayar da ingantaccen fayil na Mp3 wanda zaku iya saurara koda da jinkirin haɗin Intanet. Wynk yana da tarin waƙoƙi daga kowane nau'i.

Abu mafi ban sha'awa shine kuna samun kiɗan mara iyaka a layi kuma bari ku tsara jerin waƙoƙinku. Don haka, Wynk Music babu shakka yana ɗaya daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen kiɗan kiɗa.

Siffofin:

  • Akwai adadi mai yawa na waƙoƙi.
  • Kuna iya saukar da kiɗa don saurare daga baya.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

10. Pandora

Pandora
Watsa shirye-shiryen kida na masana'antar

Ɗaya daga cikin manyan aikace-aikacen yawo na kiɗa na masana'antu. Pandora wani dandali ne inda masu amfani za su iya shiga tare da yin hulɗa tare da masu son kiɗa daban-daban. Kuna iya ƙirƙirar jerin waƙoƙinku kuma ku saurari abubuwan da kuka fi so a duk lokacin da kuke so. Baya ga haka, yana da yanayin layi inda za ku iya kunna waƙoƙi ko da ba a haɗa ku da intanet ba.

Siffofin:

  • immersive gwaninta
  • abun ciki mai jan hankali.

zazzagewa don tsarin Android | iOS

11. Deezer

Deezer
Babban dandalin kiɗa don yaɗa kiɗan kyauta

Deezer babban dandalin kiɗa ne don yaɗa kiɗan kyauta ta layi. Wannan mashahurin aikace-aikacen yana da mafi girman tarin waƙoƙin sauti sama da miliyan 56 na kowane nau'i. Hakanan zaka iya ƙirƙirar lissafin waƙa, tattara abubuwan da aka fi so, da sauraron kwasfan fayiloli.

Yana da mahimmin waƙa na musamman wanda ke taimakawa gano kowace waƙa. Ƙari, tare da Deezer, za ku iya sauraron abubuwan da kuka fi so kuma ku raira waƙa tare da waƙoƙin lokaci guda.

Siffofin:

  • Tarin mafi girma tare da waƙoƙi sama da miliyan 56
  • Shawarwari na sirri da ƙara sabbin abubuwan da aka fi so.
  • Saurari nau'ikan tashoshi masu jiwuwa, tashoshin rediyo da kwasfan fayiloli kyauta.
  • Mai kama waƙa don gano waƙoƙi

zazzagewa don tsarin Android | iOS

12. Nafila

bacci
Babban ɗakin karatu na kiɗa tare da waƙoƙi sama da miliyan 40

Napster, wanda kuma aka sani da Rhapsody, yana da ɗakin karatu mai ban sha'awa na kiɗa fiye da waƙoƙi miliyan 40. Shi ne, a zahiri, farkon taɓawar ka'idar yawo ta kiɗa wanda yanzu ke ɗaukar ɗayan manyan ƙungiyoyi. Ƙididdigar mai amfani abu ne mai sauqi qwarai kuma ya haɗa da wasu rikitarwa.

App ɗin kyauta ne don amfani. Koyaya, zaku iya zaɓar daga tsare-tsaren ƙimar su don buɗe fasalin yawo ta layi. Kuna iya gano dubunnan masu fasaha da nau'ikan nau'ikan kuma ƙirƙirar jerin waƙoƙin ku na al'ada.

Siffofin:

  • Mai Waƙar Waƙar Nan take
  • Babu tallan da ke goyan baya
  • Gwajin kwanaki 14 don biyan kuɗi mai ƙima

zazzagewa don tsarin Android | iOS

13. Musicolet Music Player

Mai kunna kiɗan Musicolet
Mai sauƙin amfani da mawaƙin kiɗan mara nauyi

Idan kana neman mawaƙin kiɗan da ke da sauƙin amfani da nauyi, to wannan yana da kyau a gare ku. Zazzage duk waƙoƙin ku na kan layi a wuri guda kuma ku saurare su akan wannan app.

Musicolet Music Player na iya jera duk waƙoƙin ku, debo metadata sannan kuma ya samar muku da mai daidaita sauti na abokin ciniki don yin wasa da su. Mafi kyawun sashi shine cewa ba lallai ne ku damu da tallace-tallace mara kyau ba saboda app ɗin gaba ɗaya ba shi da talla.

Siffofin:

  • Goyan bayan waƙoƙin da aka gina a ciki
  • Cikakken kyauta don amfani ba tare da talla ba

نزيل Android

14. Kiɗa na Kyauta don Mai kunna YouTube

kiɗan kyauta don mai kunna youtube
Wannan app cikakke ne a gare ku

Idan kuna amfani da Youtube sosai don sauraron kiɗan ku, to wannan app ɗin ya dace da ku. Za ka iya ba kawai sauraron latest songs on Youtube amma kuma zazzage su. Kuma mafi kyawun sashi shine yana aiki ko da offline.

Masu amfani kuma za su iya ƙirƙirar jerin waƙoƙin kiɗan Youtube da za a iya daidaita su da daidaita shi tare da app. Don haka duk lokacin da wata sabuwar waka ta fito, za ka iya zama farkon wanda za ka ji ta.

Siffofin:

  • Wakoki kai tsaye daga YouTube
  • Cikakken kyauta don amfani

Saukewa Kiɗa na Kyauta don Mai kunna Youtube

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi