Ƙara fassarar zuwa Google Translate Chrome browser

Ƙarin fassarar kai tsaye zuwa mai bincike na Google Chrome, Google Translate, yana ɗaya daga cikin abubuwan ban mamaki kuma mafi ban mamaki da Google ya samar don tallafawa da sauƙaƙe fassarar a cikin sanannen burauzarsa, Google Chrome.

Wani lokaci kuna neman wani abu da kuke so mai alaƙa da karatunku ko bayanai masu amfani don ƙwarewarku ko wani abu. Kuna lura cewa kun shigar da rukunin yanar gizon a cikin wani harshe daban, kuma wannan yaren bai saba da shi ba, amma 50%, 80% ko sama da haka. Kuna buƙatar fassara rubutun daga yaren da aka nuna zuwa harshen da kuka fi so. Amfanin wannan ƙari a cikin irin wannan yanayin. Yana taimakawa wajen fahimtar bayanin kuma yana ƙara sauƙaƙawa saboda an fassara shi zuwa yaren da kuka fi so don sauƙaƙa muku fahimtar abin da aka rubuta.

Wani lokaci ba ka da cikakken sanin yaren Ingilishi kuma wani ya yi maka magana a shafukan sada zumunta ko shafukan sada zumunta na Facebook, Twitter da sauran shafukan sada zumunta, amma na jera shahararrun. mai mahimmanci. Wani yana iya magana da kai a cikin yaren da ba ka sani ba, wannan ƙari a taƙaice.Za ka iya fassara dukkan rubutun cikin daƙiƙa guda kuma ka nuna fassararsa ta yadda za ka iya ba da amsa ga wanda ya aika.

Ɗaya daga cikin fa'idodin ƙara fassarar a cikin Google Chrome shine cewa yana fassara rubutu ɗaya. Wato, zaku iya zaɓar takamaiman rubutu akan gabaɗayan shafi kuma danna kan tsawo kuma Google Translate akan chrome zai fassara rubutun cikin lokaci ɗaya.

Tabbas, dole ne ku sami intanit akan kwamfutarku don ƙarawa ya yi aikinsa gaba ɗaya. Hakanan zaka iya buɗe takaddun pdf akan kwamfutarka kuma zaɓi rubutu a cikinsu sannan ka fassara su da wannan ƙari. Amma dole ne ka buɗe fayil ɗin e-book na pdf a cikin burauzar Chrome domin a fassara rubutun ta ƙara fassarar zuwa burauzar Chrome. Google Translate on chrome

Hoton hoto don ƙarawa 

 

Zazzage ƙara anan 

Bi sabon bayani anan

Ƙara Google Translate

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi