Shigar Adm Download Manager don PC akan Windows 10

Idan kuna amfani da Android na ɗan lokaci, ƙila kun saba da ADM sosai. ADM ko Babban Manajan Zazzagewa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi girman kimar Android mai sarrafa zazzage aikace-aikacen da ake samu akan Google Play Store. Sau da yawa Manajan Sauke don Android ana kwatanta shi da aikace-aikacen tebur na IDM saboda saurin saukewar sa.

Mafi kyawun abu shine ADM ko Advanced Download Manager don Android yana da duk abubuwan da kuke buƙata don sarrafa abubuwan da kuke zazzagewa. Zazzage aikace-aikacen mai sarrafa don Android yana goyan bayan zazzagewa da sauri tare da Multi-threading ( sassa 9). Baya ga wannan, yana kuma amfani da algorithm mai wayo don haɓaka saurin saukewa.

Yawancin masu amfani da Windows suna son yin amfani da app ɗin wayar hannu akan PC ɗin su saboda keɓancewar abubuwan da ke cikinsa. Idan kuma kuna son gudanar da ADM akan PC, to kuna karanta labarin da ya dace. Wannan labarin zai tattauna wasu mafi kyawun kayan aiki da hanyoyin tafiyar da ADM akan Windows 10.

ADM na PC (Windows 7/8/10) - Sanya Mai sarrafa Mai saukewa akan PC

Idan kuna son gudanar da aikace-aikacen sarrafa saukar da Android akan PC, kuna buƙatar amfani da emulators. Tun da aikace-aikacen hannu ba ya samuwa ga kwamfutocin tebur, masu amfani suna buƙatar yin koyi da aikace-aikacen hannu don PC.

Kafin mu raba hanyoyin, bari mu bincika wasu mahimman fasalulluka na Babban Manajan Zazzagewa ko ADM don PC a cikin 2020.

Siffofin ADM don PC (Mai sarrafa Mai Sauke Mai Cigaba)

Fasalolin ADM don PC

Idan aka kwatanta da IDM, babban manajan zazzagewa yana ba da ƙarin fasali da ingantaccen saurin saukewa. A ƙasa, mun raba wasu mahimman abubuwan software na ADM don PC.

  • Yana goyan bayan zazzage fayiloli a bango da ci gaba bayan gazawar.
  • Mai sarrafa zazzagewa yana goyan bayan zazzagewa da sauri ta amfani da multithreading.
  • Yana amfani da algorithm mai wayo don ƙara saurin saukewa.
  • Kuna iya zazzage fayiloli ta amfani da Babban mai sarrafa zazzagewa don PC
  • Hakanan yana tallafawa fayilolin zazzage masu layi ɗaya.
  • Zazzage Manager don Android kyauta ne don amfani, kuma baya nuna wani talla.
  • Waɗannan su ne wasu mahimman abubuwan software na ADM don Windows 10.

Yadda ake shigar ADM akan Windows 10?

Shigar da ADM don PC abu ne mai sauqi. Kuna buƙatar bin wasu hanyoyi masu sauƙi da aka bayar a ƙasa. Don haka, bari mu bincika mafi kyawun ƙa'idodi da hanyoyin tafiyar da ADM akan PC a cikin 2022.

1. Amfani da Blue Stack Emulator

BlueStacks

BlueStack yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi kyawun ƙima na Android app don Windows PC. Yana iya yin koyi da kusan kowane aikace-aikacen Android da wasa akan allon kwamfutarka. Bi wasu matakai masu sauƙi da aka bayar a ƙasa don amfani da BlueStack Emulator akan PC.

  • Shigar da ƙaddamar da app Bluestack A kan Windows PC.
  • Bude emulator kuma danna Option Cibiyar Aikace-aikace .
  • A cikin App Center, bincika "ADM" kuma zazzage shi.
  • Da zarar an yi, shigar da shi da ba da izini .
  • Jira ƴan daƙiƙa kaɗan don shigar da app.

Wannan! na gama Yanzu zaku iya zazzage fayiloli akan kwamfuta kamar yadda kuke yi akan wayar Android.

2. Amfani da Android

amfani da Android

Andyroid yayi kama da na BlueStack emulator. Kamar BlueStacks, Andyroid shima yana kwaikwayi aikace-aikacen Android akan PC. Bincika matakan shigar ADM akan PC ta hanyar Andyroid Emulator.

  • Zazzage abin koyi Android daga wannan mahada.
  • Da zarar an yi wannan, Shigar da fayil ɗin exe .
  • Sannan, Shiga da asusunku na Google Play .
  • A cikin Google Play Store, bincika "ADM" أو "Advanced download Manager" kuma shigar da su.
  • Kaddamar da ADM app kuma ji dadin fasali.

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya amfani da Emulator Andyroid don shigar da ADM akan PC.

Wannan labarin yana game da yadda ake saukewa da shigar da ADM don PC. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi