Yadda ake buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya akan Windows 10
Yadda ake buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya akan Windows 10

To, yanzu Windows 10 ita ce babbar manhajar kwamfuta da aka fi amfani da ita. Idan aka kwatanta da kowane tsarin aiki na tebur, Windows 10 yana ba da ƙarin fasali da zaɓuɓɓuka. Yayin mu'amala da aikace-aikace da yawa akan Windows 10, galibi muna fuskantar matsaloli wajen tsara windows da yawa.

Kodayake Microsoft's Windows 10 tsarin aiki yana ba da ƴan zaɓuɓɓukan sarrafa Windows kamar Cascade Windows, ba koyaushe ya isa ba. Idan na gaya muku za ku iya tilasta wata taga ta bude ko da yaushe a wuri guda?

Wannan ya riga ya yiwu akan Windows 10, amma kuna buƙatar amfani da ƙarin kayan aiki don hakan. Ayyukan Powertoys na Microsoft suna da fasalin da ke ba masu amfani damar zaɓar inda Windows ke buɗewa akan allon su. Yana da ɗan sanannen fasali, amma ya daɗe a cikin PowerToys.

Yadda ake buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya akan Windows 10

A cikin wannan labarin, za mu raba jagorar mataki-mataki kan yadda ake buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya akan allonku a cikin 2022. Bari mu bincika.

Mataki 1. Da farko, kuna buƙatar shigar da PowerToys akan Windows 10. Don haka, duba labarinmu -  Yadda ake zazzagewa da shigar da PowerToys a cikin Windows 10 .

Mataki 2. Da zarar an shigar, Bude kayan aiki daga tiren tsarin .

Bude kayan aiki daga tiren tsarin

Mataki 3. A cikin daman dama, zaɓi zaɓi "FancyZones"

Zaɓi zaɓi "FancyZones"

Mataki 4. Yanzu yi amfani da maɓallin juyawa don kunna fasalin "Enable Fancy Zone"

Kunna fasalin "Enable Fancy Zone".

Mataki 5. Yanzu gungura ƙasa zuwa sashin halin taga .

Mataki 6. Kunna zaɓi "Matsar da Windows ɗin da aka ƙirƙira zuwa wurin da aka sani na ƙarshe"

Kunna zaɓi "Matsar da sabuwar Windows ɗin da aka ƙirƙira zuwa sanannen yanki na ƙarshe"

lura: Hakanan fasalin zai yi aiki tare da aikace-aikacen farawa. Da zarar ka fara kwamfutarka, za a saita Windows zuwa wuraren da take a baya.

Wannan! Na gama. Wannan shine yadda zaku iya buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya akan ku Windows 10 PC.

Don haka, wannan labarin yana magana ne game da yadda ake buɗe Windows koyaushe a wuri ɗaya. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokanka kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.