Mafi kyawun Ayyukan Android don Keɓance Cibiyar Sanarwa da Bar Matsayi

Idan muka yi magana game da jerin tsarin aiki na wayar hannu da za a iya daidaita su sosai, Android za ta kasance mafi rinjaye a cikin jerin ba tare da wata shakka ba. Idan aka kwatanta da kowane tsarin aiki na wayar hannu, Android tana ba masu amfani ƙarin zaɓuɓɓukan gyare-gyare. Ba wai kawai wannan ba, amma samuwar app ɗin yana da girma akan Android shima.

Kawai bincika “Personalization” a cikin Shagon Google Play, kuma zaku sami fa'idodi da yawa kamar ƙa'idodin ƙaddamarwa, fakitin icon, jigogi, aikace-aikacen fuskar bangon waya kai tsaye, da sauransu. Daga cikin waɗannan ƙa'idodin, an yi amfani da ƙa'idodin ƙaddamarwa galibi don keɓance Android. Aikace-aikacen ƙaddamarwa na iya canza kamannin na'urar ku ta Android, amma ba za su iya canza abubuwan da ke wanzu ba kamar sandar matsayi.

Cibiyar sanarwa ko sandar matsayi a cikin Android na ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi amfani da su. Mu sau da yawa gungura ƙasa sandar matsayi don karanta sanarwa ko jujjuya fasalin na'urar kamar GPS, WiFi, Bluetooth, da sauransu. Babu app na ƙaddamarwa da zai iya keɓance cibiyar sanarwa ko mashaya matsayi.

Koyaya, cibiyar sanarwar za a iya keɓance ta godiya ga adadin aikace-aikacen da ake samu akan Shagon Google Play. Waɗannan ƙa'idodin keɓancewa ba su da yawa, amma za su iya haɓaka ƙwarewar ku ta Android cikin ɗan lokaci. A cikin wannan labarin, za mu raba wasu mafi kyawun apps don keɓance cibiyar sanarwa da mashaya matsayi akan Android.

Mafi kyawun Ayyukan Android don Keɓance Cibiyar Sanarwa da Bar Matsayi

Yana da kyau a lura cewa akwai yalwar cibiyar sanarwa da ƙa'idodi na keɓance ma'auni a kan Google Play Store, amma yawancinsu suna buƙatar samun tushen aiki. A cikin wannan labarin, za mu jera apps cewa aiki a kan duka kafe da kuma unrooted na'urorin. Bari mu bincika jerin mafi kyawun aikace-aikacen Android don keɓance cibiyar sanarwa da mashaya matsayi.

1. Matsayin Bar Canjin

Mai sauya matsayi

Kamar yadda sunan app ɗin ya nuna, Matsayin Bar Canjin yana ɗaya daga cikin mafi kyawu kuma mafi girman ƙa'idar keɓance na'urar Android da ke cikin Google Play Store. Mafi kyawun abu game da Canjin Matsayin Matsayi shine yana bawa masu amfani damar tsara cikakken sandar matsayi gwargwadon abin da suke so. Misali, zaku iya ƙara mitar ƙarfin sigina akan ma'aunin matsayi, adadin baturi akan ma'aunin matsayi, da sauransu.

2. Shaarfin Inuwa

ikon inuwa

Da kyau, Power Shade yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi girman ƙimar sanarwar kwamitin canza canjin da ake samu akan Shagon Google Play. Tare da Power Shade, za ka iya cikakken keɓanta kwamitin sanarwar. Kuna iya canza launi, ƙara zaɓin amsa da sauri, sanya jigogi, da sauransu. Ba wai kawai wannan ba, amma Power Shade kuma yana bawa masu amfani damar keɓance rukunin saituna masu sauri kamar yadda zaku iya zaɓar launukan gumaka daban-daban, launuka na baya, launuka na gaba, da sauransu. .

3. Shade Sanarwar Kayan aiki

inuwa kayan watsa labarai

Kuna son yadda Android Oreo ke nuna sanarwar? Idan eh, to zaku iya more iri ɗaya akan na'urar ku ta Android tare da Inuwar Fadakarwa. Shade Sanarwa Kayan abu yana ɗaya daga cikin mafi kyau kuma mai daraja ambaton madadin kwamitin sanarwar hannun jari. Abin da ke da ban sha'awa shi ne cewa app ɗin yana amfani da gano alamar motsi don samarwa masu amfani da saitunan al'ada cikin sauri. Baya ga wannan, app ɗin yana karɓar duk sanarwa ta atomatik daga ƙa'idar guda ɗaya.

4. Matsayin Mata

kayan hali bar

Idan kana neman hanyoyin da za a ƙara sandar matsayi mai launi tare da ƙirar Ƙirar Kayayyakin, to kana buƙatar ba da Matsayin Material Gwada. tunanin me? Bar matsayin kayan aiki yana ba masu amfani sabbin jigogi uku na matsayi - Lollipop, Gradient, da iOS. Kuna iya amfani da kowane ɗayansu don dacewa da mai ƙaddamar da jigon ku na yanzu. Baya ga wannan, app ɗin yana ba wa masu amfani damar daidaita yadda ma'aunin matsayi ke nuna bayanai.

5. Matsayi

yanayi

To, Status app ne wanda ke zana abin rufe fuska a saman sandar matsayin hannun jari. Wannan yana nufin cewa baya kashe ma'aunin matsayin hannun jari; Maimakon haka, ya ɓoye shi. Abin sha'awa shine, bayan zana abin rufewa, matsayi yana ba masu amfani da zaɓuɓɓukan gyare-gyare masu yawa waɗanda za a iya amfani da su don tsara kowane nau'i na ma'aunin matsayi kamar ƙirar lokaci, matsayi na lokaci, launuka, da dai sauransu.

6. Saitunan Saiti

Saituna masu sauri

Wannan app ɗin yana ƙara saitunan sauri akan rufewar sanarwa. Ba za ku yarda da shi ba, amma app ɗin yanzu yana ba da saitunan sauri daban-daban sama da 53 kamar Dice, Counter, Filter Screen Night, Weather, Baturi, Volume, da sauransu. Don haka, Saitunan Sauƙaƙe tabbas shine mafi kyawun aikace-aikacen Android don keɓance Case ɗin sandarku. .

7. Gajerun hanyoyin tayal

Gajerun hanyoyi

Wannan ƙa'ida ce da ke ba ku damar buɗe aikace-aikacen da kuka fi so da sauri, gajerun hanyoyi, da gidan yanar gizo. Ainihin yana ba ku damar yin alamar mahimman abubuwa akan kwamitin sanarwa. Tare da Gajerun hanyoyin Tile, zaku iya ƙara akwatunan gajerun hanyoyin aikace-aikace, gidajen yanar gizo, maƙasudai, ayyuka, manyan fayilolin gajerun hanyoyin, da sauransu.

8. Fadakarwa Juya

 

Juya sanarwa

Wannan app ɗin yana maye gurbin kwamitin sanarwar hannun jari don Android. Yana ba da sandar matsayi mai jujjuyawa don saurin sauya WiFi, Bluetooth, yanayin shiru, jujjuya allo, yanayin tashi, da sauransu. Koyaya, rukunin yanar gizon ya ɓace zaɓuɓɓukan gyare-gyare. Hakanan, toggles ba sa aiki akan kowace na'urar Android.

9. Manajan sanarwar

 

Media Manager

Da kyau, manajan sanarwa plugin ɗin ne wanda ke buƙatar Akwatin Kayan aiki gabaɗaya don aiki. Tare da Manajan Fadakarwa, zaku iya sarrafa sanarwar app cikin sauƙi da inganci. Aikace-aikacen yana da sauƙi. Yana ba ku damar nuna mahimman sanarwa kuma kuyi watsi da sanarwar da ba dole ba daga ma'aunin matsayi. Ta wannan hanyar, zaku sami damar kiyaye ma'aunin matsayin ku mai tsabta.

10. Super Status Bar

super status bar

Super Status Bar shine ɗayan ƙa'idodin keɓance sandar matsayi na musamman da zaku taɓa amfani da su. Aikace-aikacen yana ƙara kyawawan tweaks zuwa sandar matsayi, kamar motsin motsi, samfotin sanarwa, madaidaicin haske mai sauri, da sauransu. Hakanan zaka iya amfani da ƙa'idar don tsara ma'aunin matsayin ku. Don haka, gabaɗaya, wannan app ɗin keɓance sandar matsayi yana da kyau kuma na musamman wanda zaku iya amfani dashi akan Android.

Don haka, waɗannan su ne mafi kyawun aikace-aikacen Android don keɓance matsayi da cibiyar sanarwa akan Android. Idan kun san wasu irin waɗannan apps, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokanka kuma.