Menene ChatGPT Plus?

Menene ChatGPT Plus?:

Har yanzu, gwada fiye da haka Mutane miliyan 100 Taɗi GPT , amma akwai ƙarin ci gaba na sabis na AI mai ban haushi da aka sani da ChatGPT Plus. Sigar Plus na iya yin wasu abubuwan daji Lafiya, amma yana da daraja a gare ku?

Menene ChatGPT Plus?

Sabis ɗin biyan kuɗi na ChatGPT Plus wani matakin biyan kuɗi ne na zaɓi wanda ke ba da madaidaiciyar dama ga ChatGPT, koda lokacin buƙatu kololuwa. Biyan kuɗi na ChatGPT Plus yana ba masu amfani damar samun dama ga sabbin abubuwa da haɓakawa kafin a fitar da su ga jama'a.

ChatGPT Plus shine sabon mataki na gaba a fasahar chatbot ta AI daga OpenAI. Botbot ne wanda aka horar da shi akan nau'ikan rubutun Intanet, kuma yana iya rubuta imel, rubuta lambar Python, ƙirƙirar abubuwan rubutu, amsa tambayoyi, har ma da yin wasu koyarwa kan batutuwa daban-daban.

Amma sabon "Plus" yana nuna ƙarin wani abu - sabis na biyan kuɗi wanda ke ba da ƙarin fasali da fa'idodi da yawa idan aka kwatanta da sigar ChatGPT kyauta.

Ɗaya daga cikin mahimman abubuwan ingantawa akan ChatGPT Plus shine haɗin haɗin injin bincike na Bing na Microsoft, wanda ke ba AI damar samar da bayanan lokaci-lokaci ga masu amfani. Wannan babban canji ne daga iyawar sa na baya, waɗanda aka iyakance ga dawo da bayanai kafin Satumba 2021

Farashin ChatGPT Plus

Kudin shiga na ChatGPT Plus yana biyan $20 kowane wata. Duk da yake OpenAI yana samuwa ne kawai ga abokan ciniki a Amurka, ya fara fadada samuwa zuwa wasu yankuna. Abin takaici, idan har yanzu yankinku bai sami tallafi ba, ba za ku iya ketare wannan tare da VPN ba. Kuna buƙatar samar da lambar waya don tabbatarwa.

لميح: Idan Buɗe AI bai samar da ChatGPT a yankinku ba, har yanzu kuna iya shiga ta hanyar aikace-aikacen ɓangare na uku ko sabis ɗin da ke da yarjejeniya da kamfani.

ChatGPT Plus fasali

ChatGPT Plus yana ba masu amfani damar zuwa GPT-4, wanda shine mafi haɓakar ƙirar harshe fiye da OpenAI. GPT-3.5 yana da sauri kuma  amfani  GPT Plus, wanda ke sa shi ya fi fa'ida don yin abubuwa kamar gyara ko canza rubutun da ke akwai.

Koyaya, babban fasalin fasalin shine haɗin kai da aka ambata tare da Bing, wanda ke ba da damar chatbot don samar da ƙarin bayanai na zamani.

Misali ɗaya na "plugin" na ChatGPT shine haɗin Bing, amma masu biyan kuɗi na Plus suna samun damar yin amfani da wani fasalin gwaji a cikin nau'i na Plugin. store . Anan masu ba da sabis na ɓangare na uku suna ba da damar ChatGPT damar samun dama ta musamman (kamar lissafi) ko bayanai (kamar binciken kimiyya) don ku iya yin abubuwa na musamman da shi.

ChatGPT Plus jerin gwano

Tare da buƙatar ChatGPT Plus yana ƙaruwa, abokan ciniki masu yuwuwa na iya samun kansu a cikin jerin jira kafin su iya shiga. Wannan ya faru ne saboda ƙara ƙarfin lissafin da ake buƙata don fasalulluka masu ƙima da aka bayar a sigar Plus.

Duk da haka, ba mu ci karo da wani jerin gwano a kan asusun biyu daban-daban da muke da tsarin haɓakawa a kai: ɗaya har sai an kammala kuma ɗayan har zuwa lokacin biyan kuɗi. Yana yiwuwa gabaɗaya a sake amfani da jerin gwano bisa buƙata, amma har zuwa Mayu 2023 iyakance kawai ya bayyana shine matsakaicin saƙonni 25 a cikin sa'o'i uku don abubuwan GPT-4, wanda kuma yana iya canzawa.

Yadda ake samun ChatGPT Plus

Samun ChatGPT Plus ya haɗa da haɓakawa daga nau'in ChatGPT kyauta, wanda za'a iya yin shi daga cikin mahaɗin yanar gizo na ChatGPT.

Bayan ka shiga cikin asusunka (dole ne ka ƙirƙiri ɗaya), danna maɓallin Haɓaka zuwa Plus sama da sunanka a kusurwar hagu na ƙasan shafin.

Yanzu danna kan "Tsarin haɓakawa".

Daga nan, kammala bayanin biyan ku da sauran bayanan da ake buƙata don yin rajista. Kuna shirye don ci gaba da zarar an gama wannan, kuma an aiwatar da biyan ku!

Shin ChatGPT Plus yana da daraja?

Darajar ChatGPT Plus ya dogara musamman akan amfani da bot ɗin ku. Idan kun dogara da ChatGPT don ayyuka kamar rubuta lamba ko ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa, za ku iya amfana daga daidaitaccen lokaci da fifikon biyan kuɗi na Plus.

A wasu kalmomi, idan kana amfani da ChatGPT don taimakawa da kasuwancin da aka biya ko kuma ya samar maka fiye da $ 20, tabbas yana da daraja. GPT-4, tare da plugins daban-daban, tabbas yana da haske shekaru gaba da GPT 3.5 (wanda masu amfani da kyauta suke samu), a cikin gwaninta.

A gefe guda, manyan fasalulluka na ChatGPT Plus sun fi "gwaji" fiye da sigar ChatGPT kyauta. har yanzu Ba abin dogaro ba kwata-kwata , don haka wasu mutane na iya so su jira mafi kwanciyar hankali a nan gaba nau'i na sabis kafin kashe kowane kuɗi.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi