Yadda ake share tarihin binciken Bing AI Chat

Kada ku damu da tarihin bincikenku lokacin magana da Bing; Yana da sauƙin sharewa.

Bing AI ya ƙara yawan kwararar masu amfani zuwa injin bincike. Amma sababbin masu amfani waɗanda suka sami kansu akan injin bincike sukan damu game da sirrin su. Lokacin da kake amfani da Bing, AI, ko akasin haka, injin binciken yana adana tarihin tambayarka. Share tarihin burauzar ku baya share tarihi daga injin binciken kansa.

Bugu da ƙari, tarihin binciken taɗi na Bing AI Chat ba a adana shi ta hanyar da kuke tsammani. A cikin wannan jagorar, za mu ga yadda ake adana maganganunku tare da Bing AI da kuma yadda zaku iya share tarihin bincikenku.

Yaya ake adana taɗi na Bing AI?

Bing AI chatbot yana da hanyoyi guda biyu: bincike da hira. Lokacin da kake nemo wani abu akan injin binciken Bing, Bing AI yana haɓaka sakamakon binciken tare da abubuwan shigarsa. Waɗannan tambayoyin neman tambayoyin al'ada ne waɗanda Bing ke adanawa a cikin tarihin bincikenku.

A cikin wani yanayin watau yanayin taɗi, zaku iya magana da Bing AI kuma kuyi masa tambayoyi. Yanzu, ba kamar ChatGPT ba, ba a adana taɗin ku tare da Bing kuma ba za ku iya samun damar su daga baya ba. Da zarar kun share tattaunawar daga allon, babu wani rikodin tattaunawar. Don haka, za a share tattaunawar idan kun rufe shafin da kuke magana a ciki

Abinda ya rage shine tambayoyin neman da Bing AI ke nema don amsa tambayoyinku. Kuna iya ganin tambayoyin a cikin hira kamar yadda yake kafin ya ba ku amsa, yana nuna abin da kuke nema don cika tambayar ku.

Idan har yanzu kuna son share tattaunawar akan allon, zaku iya danna alamar "Sabon batu" (tsintsiya) a gefen hagu na akwatin rubutu.

Bing ya kuma ce kuna iya rubuta "share tarihi" a cikin taɗi kuma Bing zai share tattaunawar yanzu kawai. Amma tsakanina da ku, kamar ba ya aiki; Watakila ɗaya ne daga cikin hasashe na Bing lokacin da ya gaya mani wannan. Kuna iya gwadawa da kanku.

Bugu da ƙari, Microsoft ya taƙaita hulɗar mai amfani da Bing AI a cikin yanayin taɗi zuwa tambayoyin 6 kawai a lokaci guda. Duk da yake ba kowa ya yi farin ciki da shi ba, matakin ya zo ne bisa la'akari da ban mamaki da kuma wani lokacin martani masu tayar da hankali Bing AI yana son haifarwa idan tattaunawa ta yi tsayi da yawa. Don haka, da zaran tambayoyi 6 sun bayyana, dole ne ku share tattaunawar ta wata hanya kuma ku fara sabon tattaunawa tare da chatbot.

Idan kuna shirin amfani da Bing AI Chat a yanayin sirri don hana wahalar share tarihin bincikenku, ba ku da sa'a. Ba a samun Taɗi na Bing a cikin Yanayin Binciko Mai zaman kansa. Tunda a halin yanzu yana samuwa ga masu amfani waɗanda ke da damar bayan shiga jerin gwano kuma babu wani zaɓi don shiga cikin asusun Microsoft ɗinku a cikin bincike na sirri, ba ya aiki.

Share tarihin bincike

Yanzu, share tarihin bincike na Bing AI daidai yake da share tarihin bincike na Bing. Daga shafin gida na Bing, danna kan Saituna & Haɗin Saurin (zaɓin menu na hamburger) daga sama dama.

Sa'an nan, danna kan Tarihin Bincike daga menu.

Idan ba a sanya ku cikin asusun Microsoft ɗin ku ba, kuna buƙatar shiga kafin ku iya duba tarihin bincikenku a cikin Bing. Bayan haka, tarihin bincikenku zai bayyana. Don share tarihin bincikenku gabaɗaya, danna maballin Share duk abin da ke ƙarƙashin Sarrafa ko Share Tarihin Bincike.

lura: Idan an sanya ku cikin asusun aikinku na Microsoft ko makaranta, ba za ku iya share tarihin bincikenku ba.

Hakanan zaka iya share tambayoyin guda ɗaya ta hanyar shawagi akan su kuma danna alamar Share.

A madadin, don share tambayoyin bincike fiye da ɗaya a lokaci ɗaya, danna akwati kusa da waɗanda kuke son gogewa sannan danna maɓallin Share.

Ga ka nan. Yanzu da kun san yadda ake share tarihin Chat na Bing AI, zaku iya sadarwa tare da chatbot ba tare da wani tanadi game da keɓantacce ba.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi