Yadda za a share fayiloli daga Google Drive a kan iPhone

Ma'ajiyar Google Drive kyauta wanda kuke samu azaman mai riƙe da Asusun Google wuri ne mai kyau don adana takardu da maƙunsar bayanai. Ana samun sauƙin samun wannan daga kowace kwamfuta ko na'urar hannu. Hakanan yana da amfani idan kuna amfani da Google Apps kuma kuna buƙatar gyara fayiloli a cikin Docs, Sheets, ko Slides app.

Amma idan ba kwa son biyan kuɗi don haɓaka ma'ajiyar Google Drive ɗinku, ko kuma idan kun ƙara shi kuma kun adana fayiloli da yawa a cikin ma'ajiyar girgije ta Google Drive, ƙila ku rasa sararin ajiya.

Hanya ɗaya don magance wannan ita ce share fayiloli daga Google Drive waɗanda ba ku buƙata kuma.

Wataƙila kun saba da yadda ake yin wannan akan kwamfutar tebur ko kwamfutar tafi-da-gidanka, amma kuna iya yin hakan a cikin Google Drive app akan iPhone ɗinku kuma.

Koyarwar da ke ƙasa za ta nuna maka yadda za a share fayiloli daga Google girgije ta hanyar Drive iPhone app.

Yadda za a cire fayil daga Google Drive akan iPhone

  1. Buɗe Mai kunna CD .
  2. Zaɓi shafin fayiloli .
  3. Nemo fayil ɗin da kuke son sharewa.
  4. Danna ɗigogi uku kusa da fayil ɗin.
  5. Taɓa maɓallin Cire" .
  6. Danna kan Matsar zuwa sharar gida don share fayil ɗin.

Karanta ƙasa don ƙarin bayani game da share fayiloli daga Google Drive akan iPhone, gami da hotunan waɗannan matakan.

Yadda za a Share Files a cikin Google Drive iPhone App (Jagorar Hoto)

An aiwatar da matakan da ke cikin wannan labarin akan iPhone 13 a cikin iOS 15.0.2. Ina amfani da sabuwar sigar Google Drive app wacce take a lokacin rubuta wannan labarin.

Mataki 1: Buɗe app drive .

Idan ba za ku iya samun app ɗin akan allon gida ba, zaku iya gungurawa ƙasa akan allon gida, rubuta "drive" a cikin filin bincike, sannan zaɓi app ta wannan hanyar.

Mataki 2: Taɓa kan shafin fayiloli a ƙananan kusurwar dama ta allon.

Idan baku riga kun shiga cikin asusun Google ɗinku ba, kuna buƙatar fara yin wannan kafin zaɓi shafin Fayiloli.

Mataki 3: Gungura ƙasa don nemo fayil ɗin da kuke son gogewa daga Drive.

 

Mataki na 4: Matsa ɗigogi uku a kwance a hannun dama na fayil ɗin da kake son gogewa.

Mataki 5: Gungura zuwa kasan lissafin kuma zaɓi wani zaɓi kau .

Mataki na 6: Taɓa maɓallin Matsa zuwa Shara don tabbatar da gogewar fayil.

Lura cewa akwai wasu ayyuka da yawa da zaku iya ɗauka ta danna waɗannan maki uku, gami da bugawa, raba, sake suna, da ƙari.

Yadda ake saukar da google drive app akan iphone

Matakan da ke sama suna ɗauka cewa kun riga kun zazzage ƙa'idar Google Drive zuwa na'urar ku. Idan ba haka ba, zaku iya kammala matakan da ke ƙasa don samun shi.

  1. Buɗe متجر التطبيقات .
  2. Zaɓi shafin Bincike" .
  3. Buga "google drive" a cikin filin bincike, sannan zaɓi sakamakon binciken "google drive".
  4. Danna Kunnawa maballin Get kusa da manhajar Drive.
  5. Jira don shigarwa, sannan ku taɓa maɓallin don budewa .
  6. Shigar da adireshin imel na Google da kalmar wucewa.

Idan ba ka so ko ba za ka iya sauke Google Drive app, za ka iya kuma share fayiloli ta hanyar Safari browser a kan iPhone.

Yadda ake amfani da Safari don share fayiloli daga Google Drive akan iPhone

Yayin da matakan da ke cikin wannan labarin ke mayar da hankali kan goge fayiloli tare da app ɗin Google Drive, kuna iya amfani da sigar burauzar Google Drive idan kun fi so, ko kuma idan ba ku da ko kuna son Google Drive app.

Lura cewa kuna buƙatar amfani da fasalin ta amfani da nau'in tebur na Google Drive don cimma wannan, saboda nau'in burauzar wayar hannu ta Google Drive yana da iyakancewar sarrafawa.

Kuna iya buɗe Safari, sannan je zuwa https://drive.google.com Kuma shiga cikin asusun Google ɗinku idan ba ku riga kuka yi ba.

tura maballin Aa zuwa hagu na taken shafin, sannan zaɓi wani zaɓi Buƙatun rukunin yanar gizon Desktop .

Kuna iya danna fayil don zaɓar shi, sannan ku taɓa gunkin sharar da ke saman dama na jerin fayil ɗin don goge shi.

Lura cewa rubutun da ke kan allon yana ƙaranci sosai lokacin da kuka canza zuwa kallon tebur, don haka kuna iya buƙatar zuƙowa kaɗan don sauƙin karantawa.

More bayanai kan yadda za a share fayiloli daga Google Drive a kan iPhone

Fayilolin da kuka goge daga Google Drive, ko ta hanyar app ko ta hanyar burauzar yanar gizo, za a kwashe su zuwa Shara. Za su zauna a wurin har tsawon kwanaki 30 har sai an goge su na dindindin.

Matakan share fayiloli iri ɗaya ne ga sauran masu binciken gidan yanar gizon wayar hannu kamar Firefox ko Chrome. Koyaya, canzawa zuwa rukunin tebur a cikin masu binciken ya ɗan bambanta.

Idan daga baya ka yanke shawarar cewa kana buƙatar dawo da fayilolin Google Drive da aka goge, za ka iya buɗe Recycle Bin, zaɓi fayil ɗin, sannan ka mayar da shi zuwa Drive.

A madadin, zaku iya share fayil ɗin dindindin idan kun zaɓi shi daga Sharar kuma zaɓi zaɓi don cire shi dindindin. Fayilolin da aka goge har abada daga Google Drive ba za a iya dawo dasu ba, don haka ka tabbata ba kwa buƙatar wannan fayil ɗin kafin ɗaukar wannan matakin.

Kuna iya samun damar sharar da ke cikin aikace-aikacen Drive ta taɓa layukan kwance uku a saman hagu na allon, sannan zaɓi wani zaɓi. datti . Danna ɗigogi uku kusa da fayil a cikin Sharar zai kawo zaɓuɓɓuka don maidowa ko share fayil ɗin har abada.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi