Yadda ake zazzage duk hotuna da bidiyo daga Hotunan Google zuwa kwamfuta

Google kwanan nan ya sanar da hakan Zai canza manufofin Google Photos app cewa Yana ba da sararin ajiya kyauta mara iyaka. Tun daga ranar 1 ga Yuni, 2021, duk sabbin hotuna da bidiyoyi da kuke lodawa zuwa Hotunan Google za su kirga zuwa 15 GB na ajiya kyauta da ke akwai tare da kowane asusun Google.

Wani babban mataki ne da ya zo da mamaki. Koyaya, abu mai kyau shine sabon tsarin ba zai shafi fayilolin mai jarida da kuka riga kuka adana a cikin Hotunan Google ba. Hotunan Google kyauta ne har zuwa Yuni 1, 2021, bayan haka zaku sami 15GB na ajiya kawai.

Matakai don zazzage duk hotuna da bidiyo daga Hotunan Google zuwa PC

Bayan alamar 15 GB, kuna buƙatar siyan kunshin kowane wata ko na shekara don tsawaita hular ajiya. Idan muka yi magana game da farashin, to kuna buƙatar kashe rupees 130 kowace wata don siyan 100 GB na sararin ajiya akan Hotunan Google. Kodayake farashin yana da ma'ana, yawancin masu amfani ba sa son biyan kuɗin sabis ɗin kuma suna shirin canzawa zuwa kowane sabis ɗin ajiyar girgije.

Idan kuma kuna neman abu iri ɗaya, kuna iya son fitar da duk bayananku daga Hotunan Google. A cikin wannan labarin, za mu raba jagorar mataki-mataki kan yadda ake fitar da duk hotuna da bidiyo daga Hotunan Google a cikin 2020. Bari mu duba.

Google Takeout

Don bincika duk Hotunan Google, za mu yi amfani da kayan aikin Google Takeout. Google Takeout sabis ne wanda ke ɗaukar duk bayanan Google ɗinku da ke akwai kuma yana tattara su cikin fayil ɗaya don waɗanda ba su sani ba. Kuna iya amfani da kayan aikin Google Takeout don zazzage duk bayanan Hotunan ku. Anan ga yadda ake amfani da Google Takeout.

mataki Na farko. Na farko, ziyarci wannan Haɗi daga gidan yanar gizon ku. Da zarar an gama, Shiga da asusun Google .

Mataki 2. Yanzu daga sashin dama, zaɓi zaɓi "Bayani da Keɓancewa".

Zaɓi zaɓin "Data and Personalization"

Mataki 3. Gungura ƙasa da zazzagewa kuma danna "Download your data" .

Danna kan "Download your data" zaɓi.

Mataki 4. Yanzu za a tura ku zuwa shafin Takeout na Google. Can kuna buƙatar danna maɓallin "ba zabar duka" .

Danna maballin "Deselect All".

Mataki 5. Don bincika bayanan Hotunan Google, zaɓi "Hotunan Google".

Zaɓi "Hotunan Google"

Mataki 6. Gungura ƙasa kuma danna maɓallin "mataki na gaba" .

Danna maɓallin Mataki na gaba

Mataki 7. A shafi na gaba, kuna buƙatar zaɓar hanyar isarwa. Idan kana son adana bayanan fitarwa zuwa rumbun kwamfutarka, zaɓi zaɓi "Aika hanyar saukewa ta hanyar imel" .

Zaɓi zaɓi "Aika da hanyar haɗi ta hanyar imel"

Mataki na takwas. A ƙarshe, danna maɓallin "Ƙirƙiri Export" .

Mataki 9. Za ku karɓi bayanan fitarwa zuwa adireshin imel ɗin ku. Zazzage kuma ajiye shi zuwa rumbun kwamfutarka.

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya fitar da hotuna da bidiyo daga Hotunan Google.

Don haka, wannan labarin yana game da yadda ake fitarwa hotuna da bidiyo daga Hotunan Google. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi