Zazzage Kayan aikin Cire Cutar Kaspersky don PC

Idan kana amfani da tsarin aiki na Windows na ɗan lokaci, ƙila ka san cewa tsarin yana zuwa da ginanniyar software na tsaro da aka sani da Windows Security.

Tsaron Windows yana da kyau, amma ba a taɓa ɗaukar shi mafi kyawun madadin babban ɗakin tsaro na ƙima ba. Idan kuna son cikakkiyar kariya ga tsarin ku, yakamata ku fara amfani da wannan babban kayan aikin tsaro akan PC ɗinku.

Ya zuwa yau, akwai ɗaruruwan software na tsaro da ake da su don tsarin aikin Windows. Koyaya, a cikin waɗannan duka, kaɗan ne kawai suka fice daga taron.

Don haka, idan kuna neman mafi kyawun cire ƙwayoyin cuta ko kayan aikin kariya don kwamfutarku, to kuna karanta jagorar da ta dace. A cikin wannan labarin, za mu tattauna ɗayan mafi kyawun kayan aikin tsaro don Windows, wanda aka sani da Kaspersky Virus Removal Tool.

Menene Kaspersky Virus Removal Tool?

To, Kaspersky Virus Removal Tool kayan aiki ne na kyauta wanda Kaspersky ke bayarwa. Antivirus ce da ke bincika tsarin ku don cire barazanar tsaro iri-iri.

Ba talakawa riga-kafi bane, saboda Yana ba da duban ƙwayoyin cuta akan buƙata . Wannan yana nufin cewa an ƙirƙira shi don bincikar ƙwayoyin cuta na lokaci ɗaya kuma ba zai kare kwamfutarka daga sabbin barazanar ba.

Kayan aiki ne na kyauta wanda ke dubawa da tsabtace kwamfutocin Windows. Shirin yayi saurin duba tsarin ku Yana gano sanannun barazanar malware da kuma adware da apps wanda za'a iya amfani dashi don dalilai masu cutarwa.

Kaspersky Antivirus vs Kaspersky Virus Cire Kayan aikin

To, duka Kaspersky Antivirus da Kaspersky Virus Removal Tool suna aiki iri ɗaya. Amma dukansu sun bambanta. Kaspersky Antivirus cikakken tsaro ne wanda ke ba da cikakkiyar kariya ta lokaci-lokaci.

A gefe guda, Kaspersky Virus Removal Tool. an tsara shi Don duban ƙwayoyin cuta na lokaci ɗaya saboda ba ya ƙunshi sabunta bayanai . Kayan aiki ba zai tambaye ku don sabunta bayanan ba; Zai duba kawai zai cire barazanar daga tsarin ku.

Kaspersky Virus Removal Tool ana amfani da shi ne don cire ƙwayoyin cuta daga tsarin da suka kamu da cutar. Tunda baya buƙatar sabunta bayanai, mutum zai iya gudanar da shi ta layi.

Saboda haka, Kaspersky Virus Removal Tool an tsara shi don duban ƙwayoyin cuta na lokaci ɗaya. Da zarar an kammala sikanin, kuna buƙatar Shigar da maganin riga-kafi akan kwamfutarka don tabbatar da kariya ta ainihi daga barazanar .

Zazzage Kaspersky Virus Removal Tool Installer

Yanzu da kun saba da Kaspersky Virus Removal Tool, kuna iya saukar da shirin zuwa tsarin ku.

Tun da Kaspersky Virus Removal Tool kayan aiki ne na kyauta, ana iya saukar da kayan aikin daga gidan yanar gizon Kaspersky na hukuma. Bugu da kari, ana samun nau'ikan kayan aikin kawar da cutar Kaspersky da yawa akan gidan yanar gizo.

A ƙasa, mun raba sabuwar sigar mai sakawa ta layi ta Kaspersky Virus Removal Tool. Fayil ɗin Kaspersky Virus Removal Tool wanda aka raba a ƙasa ya ƙunshi sabuwar ma'anar ƙwayar cuta. Don haka, bari mu matsa zuwa hanyar zazzagewar.

Yadda ake girka da amfani da Kaspersky Virus Removal Tool?

To, shigar da Kaspersky Virus Removal Tool yana da sauqi sosai. Da farko, kuna buƙatar zazzage fayil ɗin da aka raba a sama. Da zarar an sauke, shigar da software kamar yadda kuka saba.

Da zarar an shigar, bi matakan da aka bayar a ƙasa don gudanar da Kaspersky Virus Removal Tool akan tsarin.

1. Da farko, kunna Kaspersky Virus Removal Tool akan na'urarka. Bayan haka, danna maɓallin Fara Scan.

2. A cikin taga na gaba, zaɓi akwatunan rajistan abubuwan da za a bincika.

3. A allon na gaba, danna maɓallin " fara dubawa ".

4. Yanzu, jira Kaspersky Virus Removal Tool don duba tsarin ku. Da zarar ka duba, za ka sami cikakkun bayanai na sikanin. Danna maɓallin cikakkun bayanai Kamar yadda aka nuna a kasa don duba sakamakon jarrabawar.

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya tafiyar da kayan aikin kawar da cutar Kaspersky akan tsarin ku.

Don haka, wannan jagorar shine game da zazzage kayan aikin Kaspersky Virus Removal Tool. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi