Zazzage sabuwar sigar Camtasia don PC

Kodayake sabuwar sigar Windows 10 tana da na'urar rikodin allo da editan bidiyo, har yanzu masu amfani suna neman mafita na ɓangare na uku. Mai rikodin allo na asali da editan bidiyo don Windows 10 ba su da ƙarfi kamar zaɓuɓɓukan ɓangare na uku.

Mun riga mun tattauna mafi kyawun rikodin allo da software na gyara bidiyo. Koyaya, ba zai yi kyau ba idan za mu iya samun waɗannan ayyuka biyu a cikin app ɗaya?

Windows 10 ya ƙunshi shirin da aka sani da Camtasia Studio wanda ke samarwa Hadakar editan bidiyo da mai rikodin allo . Wannan yana nufin, idan ka shigar da Camtasia a kan kwamfutarka, za ka yi gyaran bidiyo da rikodin allo a cikin app ɗaya.

Don haka, a cikin wannan labarin, za mu tattauna Camtasia Studio da abin da yake yi. Don haka, bari mu bincika komai game da Camtasia Studio don PC.

Menene Camtasia Studio?

To, Camtasia ita ce mafi kyawun mai rikodin allo da aikace-aikacen editan bidiyo don Windows da Mac. App ɗin yana sauƙaƙa yin rikodi da ƙirƙirar bidiyoyin neman ƙwararru cikin ɗan lokaci.

Babban abu game da Camtasia shine cewa an yi shi tare da masu farawa a zuciya. A sakamakon haka, aikace-aikacen yana da sauri don ƙwarewa, Kuma ba kwa buƙatar babban kasafin kuɗi ko ƙwarewar gyara bidiyo don amfani da rukunin software .

Tare da sigar kyauta ta Camtasia, kuna samun ƙarin fasali kamar samfuran bidiyo, masu tacewa na musamman, da ɗimbin kayan aikin gyaran bidiyo na ci-gaba. Kuna iya ƙirƙirar bidiyon koyawa cikin sauƙi, yadda ake yin bidiyo, bidiyo mai bayyanawa da ƙari tare da wannan app.

Siffofin Camtasia

Yanzu da kun saba da Camtasia, kuna iya son sanin fasalinsa. A ƙasa, mun haskaka wasu mafi kyawun fasalin Camtasia don PC. Mu duba.

rikodin allo

Tare da Camtasia, zaka iya yin rikodin komai cikin sauƙi akan allon kwamfutarka. Misali, zaku iya rikodin gidan yanar gizon da kuke lilo, shirye-shirye, kiran bidiyo, da ƙari. Bugu da ƙari, kuna samun zaɓi don zaɓar yankin allo da hannu kafin yin rikodi.

Gyara bidiyo

Hakanan kuna iya shirya bidiyon da kuka yi rikodin ta Camtasia. Editan ja-da-sauƙan na Camtasia yana sa ƙara, cirewa, yanke ko motsi bidiyo ko sauti cikin sauƙi.

Samfura

Kuna iya amfani da sabbin samfuran bidiyo na Camtasia idan ba ku san inda za ku fara aikin gyaran bidiyo ba. Samfura suna sauƙaƙa fiye da kowane lokaci don ƙirƙirar bidiyon da kuke buƙata.

Rikodin Sauti

Wani mafi kyawun fasalin Camtasia shine ikon yin rikodin sauti. Kuna iya yin rikodi da shirya shirye-shiryen sautin ku ta amfani da makirufo mai jiwuwa daga kwamfutarka. Yana goyan bayan rikodin sauti daga duka makirufo da tsarin.

Tasirin Canji

Mafi kyawun sigar Camtasia yana ba ku damar zaɓar daga tasirin canji sama da 100. Bugu da ƙari, kuna iya ƙara canzawa tsakanin fage da nunin faifai don inganta kwararar bidiyon ku.

Mai canza bango (kore allo)

The kore allo alama wani abu ne da aka gani a ci-gaba video tace kayan aikin. Kuna iya amfani da wannan fasalin don maye gurbin bayanan baya da saka bidiyon baya cikin sauri da sauƙi.

Don haka, waɗannan su ne wasu mafi kyawun fasalulluka na Camtasia. Shirin yana da ƙarin fasalulluka waɗanda za ku iya bincika yayin amfani da shi akan kwamfutarku.

Zazzage sabuwar sigar Camtasia don PC

Yanzu da kun saba da Camtasia, kuna iya zazzagewa kuma shigar da shi akan tsarin ku. Lura cewa Camtasia kyakkyawan shiri ne. Don haka, kuna buƙatar siyan lasisi don amfani da duk fasalulluka.

Koyaya, idan kuna son gwada shirin, zaku iya amfani da sigar gwaji ta Camtasia kyauta. A ƙasa, mun raba sabuwar sigar Camtasia don mai sakawa Kan layi na PC.

Fayil ɗin da aka raba a ƙasa ba shi da ƙwayar cuta/malware kuma gabaɗaya mai aminci don saukewa da amfani. Don haka, bari mu sami hanyoyin saukar da software Shigar Camtasia Offline .

Yadda ake shigar Camtasia akan PC?

To, shigar da Camtasia yana da sauqi sosai, musamman akan Windows 10. Kuna buƙatar bin wasu matakai masu sauƙi da aka bayar a ƙasa.

  • Da farko, zazzage mai sakawa Offline na Camtasia wanda aka raba a sama.
  • Da zarar an sauke, gudanar da fayil ɗin da za a iya aiwatarwa kuma bi Umarnin kan allo .
  • Na gaba, zaɓi yaren da babban fayil ɗin shigarwa kuma danna maɓallin Ci gaba .
  • Da zarar an shigar, buɗe menu na farawa kuma danna Camtasia sau biyu.

Wannan! na gama Yanzu zaku iya amfani da Camtasia akan PC ɗinku.

Don haka, wannan jagorar duka game da zazzage sabuwar sigar Camtasia ce don PC. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokanka kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi