Zazzage sabon Windows 11 2023 daga hanyar haɗin kai tsaye

Sauke windows 11

Barka da sake saduwa da ku, mabiya da baƙi zuwa Mekano Tech Informatics, a cikin sabon labarin game da sabon tsarin Windows 11 daga shahararren Microsoft. windows 10 Shahararren wanda ya yi fice a duniya bayan ya sanar da dakatar da sabuntawa windows 7 Wanda ya tabbatar da ingancinsa tare da ingantaccen daidaito kuma ya mamaye matsayi da yawa tsawon shekaru, kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun tsarin Windows kuma mafi sauƙi har sai Windows 8 ya bayyana sannan Windows 8.1 kuma har sai Microsoft ya rufe waɗannan tsarin tare da samar da na'urorin. windows 10 Shahararren kuma sananne daga matsayinsa da ayyukansa ya zuwa yanzu, to, lokaci yayi da Microsoft zata fito da wani sabon tsarin da ke da kaddarori daban-daban da kuma aiki daban-daban kuma yana iya kasancewa a matsayin farko na tsarin, wanda shine sabon Windows 11. wanda aka kaddamar a shekarar 2020.

Windows 11 dubawa

Tsarin aiki na Windows 11 yana da fasali da yawa waɗanda ke sauƙaƙe sarrafawa da amfani sosai, saboda yana da keɓancewa kuma mafi kyawun ƙa'idar da ke nuna inganci, haɓakawa da kuma tafiya tare da zamani da fasaha, inda Windows 11 ke akwai tare da sabbin abubuwa kamar su. tasirin gilashin da ke sa gumaka da tagogi suna bayyana tare da ban sha'awa da tasirin gilashin, Wannan fasalin da ke cikin tsarin wannan tsarin ya taimaka wajen ganin duk fayilolin da aka bude a lokaci guda tare da ganin tebur, wanda shine mafi bambanta fasalin. na wannan sabon tsarin.

Microsoft ya sanya sabbin abubuwa da yawa a cikin tsarin da aka fitar da su, saboda waɗannan sabbin abubuwan suna cikin abubuwan da suka ƙara sha'awar masu amfani da wannan sabon tsarin, saboda kamfanin yana neman buƙatun masu amfani da yadda za su cika bukatunsu da samar da su. bukatunsu a cikin sabon tsarin da ake samarwa. Kamfanin yana haɓaka sabbin aikace-aikace na ci gaba, kuma kamfanin yana la'akari da hakan yayin fitar da wasu samfuran.

Sha'awar Microsoft ga masu amfani yana bayyana ne daga adadin sabuntawar da yake bayarwa ga nau'ikan da yake bayarwa, da kuma sabbin jigogi na Windows 11 ana iya samun su ta hanyar zazzagewa da shigar da su a kan na'urar ta hanyar bin matakan shigarwa kuma mun gano cewa Kunshin Skin Skin. yana ɗaya daga cikin shahararrun kuma jigogi masu ban sha'awa ga masu amfani.

Fasalolin Windows 11 sabuwar 2023

  • Kuna iya canja wurin duk fayiloli zuwa gajimare ta hanyar ja da sauke fasalin cikin sauƙi da sauri.
  • Alamar kalanda da yanayin yanayi, waɗanda ake sabuntawa ta atomatik ba tare da wani hulɗar mai amfani ba
  • Ya haɓaka kayan aikin a cikin menu na farawa kuma ya ƙara kayan aikin bincike inda zaku iya rubutawa da tambaya ga duk abin da kuke so cikin sauƙi.
  • Microsoft ya maye gurbin mashigin Internet Explorer mai tarihi da Microsoft Edge, wanda ke da sabon injin fassara mai suna Edge HTML
  • Microsoft ya kara fasali Aero gilashin bayyana gaskiya a lissafin waƙa
  • Microsoft ya yi canje-canje a cikin Windows 11 zuwa menu na farawa da menu na farawa fara menu و fara allon
  • windows 11 yana da bango mai ban sha'awa sosai da sanyi da ƙira daban-daban
  •  Windows 11 yana da sauƙin amfani don masu farawa
  •  Windows 11 ba shi da wata matsala kwata-kwata
  • Akwai bango guda 2 don ma'aunin aiki 1- don tambari, windows da mashaya bincike 2- don kwanan wata da sauran kayan aiki daga gumakan tsarin.
  • Saurin samun damar zaɓin wutar lantarki, ikon canza tsarin launi da font, da shiga kai tsaye zuwa tebur
  • Sabunta sanarwa don tsarin akan tebur tare da zaɓi mai fa'ida don kashewa da haskaka allo a cikin ma'aunin aiki .
  • Microsoft ya ƙara ikon ƙara bayanan al'ada zuwa tebur
  • Zabin Taskbar mashaya laya kunna & KASHE Tare da izinin mai amfani
  • Ana daidaita rubutun da ke cikin tsarin ta atomatik dangane da launuka a hoton baya

Yadda ake shigar da sabon Windows 11 2023:

Da farko, dole ne ka shiga cikin saitunan daga farkon buɗe na'urar don shigar da sanya Windows, sannan zaɓi faifan da fayil ɗin Windows yake a ciki, walau flash ko CD.

sabon windows 11 tare da hanyar shigarwa

Bayan shigar da fayil ɗin Windows don shigarwa, zai canza zuwa zaɓin harshe

sabon windows 11 tare da hanyar shigarwa

Bayan zaɓar yaren kuma danna gaba, zaku jira na ɗan lokaci

sabon windows 11 tare da hanyar shigarwa

Dole ne ku cika waɗannan haruffa kamar yadda yake cikin hoton da ke cikin kwalaye sannan ku danna kalmar gaba

Sanya sabbin windows 11

Sannan zaku iya zaɓar Windows 11 2020 Pro, sannan ku sanya alamar rajistan, shigar da ƙaramin akwatin, sannan danna gaba.

Sanya sabbin windows 11

Danna alamar rajistan shiga cikin ƙaramin akwatin kuma ci gaba da gaba

Sanya sabbin windows 11

Zaɓi kalmar al'ada don shigar da sarari da aka raba na babban diski

Sanya sabbin windows 11

Zaɓi diski C saboda an saita shi don shigar da tsarin akansa

Sanya sabbin windows 11

 

jira kadan kadan

Sanya sabbin windows 11

Jira na ɗan lokaci don sake kunnawa

Sanya sabbin windows 11

 

Za a sake farawa tsarin

Sanya sabbin windows 11

 

Ci gaba da shigar da Windows ba tare da tsangwama daga gare ku ba

Sanya sabbin windows 11

 

Jira shi ya ci gaba ta atomatik

Sanya sabbin windows 11

Dole ne ku jira ɗan lokaci kaɗan don a bi shi ba tare da kurakurai ba

Sanya sabbin windows 11

Jira shi ya cika har zuwa ƙarshe

Sanya sabbin windows 11

Tsarin zai sake yin aiki don kammala aikin shigarwa don Windows

Sanya sabbin windows 11

Dole ne ku zaɓi ɗaya daga cikin launuka

Sanya sabbin windows 11

Bi matakai masu zuwa

Buga suna don Windows yadda kuke so

 

Zaɓi kalmar tsallakewa

Bi matakan kamar yadda yake cikin hoto mai zuwa

Danna eh don ci gaba

Danna kalmar ok

 

Jira na ɗan lokaci don Windows ya kammala daidai

Zai sake farawa don kammalawa

Dole ku jira kadan

Windows zai nuna tebur har sai an kammala aikin shigarwa cikin nasara

Anan an shigar da sabuwar Windows 11 cikin nasara

Bukatun tsarin Windows 11:

Mai sarrafawa: 2 GHz ko sauri

RAM: 2 GB (ginin 32-bit) ko 4 GB (64-bit)

Wurin diski: 20 GB

Katin Graphics: na'urar DirectX 10 tare da direban WDDM

Don saukewa daga mahaɗin kai tsaye danna nan

Ana sabunta hanyar haɗin gwiwa koyaushe

 

Related posts
Buga labarin akan

Ra'ayoyi 12 game da "Zazzage sabon Windows 11 2023 daga hanyar haɗin kai tsaye"

    • Kuna iya tsallake maɓallin kunnawa ɗan'uwa masoyi. Sanin cewa sigar Windows ba ta hukuma ba ce kuma sigar gwaji ce har sai ainihin sigar Microsoft

      دan
    • Har yanzu ba a fitar da sigar asali a hukumance ba. Kuma wannan sigar gwaji ce da ba ta dogara da cikakken amincewar Farfesa Ramadan ba

      دan

Ƙara sharhi