Bayanin aika sako ga kanku akan WhatsApp

Yadda ake aika sako zuwa kanku ta WhatsApp

Aika saƙonnin WhatsApp zuwa kanka: WhatsApp sanannen alama ne, kuma ba za mu iya jaddada yadda shaharar manhajar saƙon ta ke ba. Dandali mallakar Facebook ba kawai hanyar sadarwa ce mai dacewa ba, har ma yana ba ku damar yin abubuwa da yawa fiye da haka. Kuna iya buga hotuna da bidiyo da aka ɓoye (wanda WhatsApp ke nufin matsayi), da kuma kiran bidiyo, kiran murya, da ƙari.

 

Wannan shi ne lokacin da muka fara tunanin wasu damar da za ta iya samu, wanda ke kai mu ga wata tambaya mai ban mamaki amma mai ban sha'awa: "Shin WhatsApp yana ba ku damar yin magana da kanku ko da yake kuna da lambobin sadarwa da yawa?" Abin mamaki, amsar ita ce eh, saboda akwai kutse a WhatsApp don yin hakan.

Don haka, idan kuna son ɗaukar bayanan kanku, kiyaye abubuwan da kuka saba mantawa, ko aika wa kanku saƙonni don son kai a cikin ku. Don haka zamu tattauna anan wasu Dabarun WhatsApp Abin sha'awa da ban sha'awa wanda zai taimake ka ka aika saƙonni zuwa kanka Kungiyoyin WhatsApp. Za mu tattauna a taƙaice hanyoyi guda uku game da saƙon kanku a WhatsApp.

Yadda ake aika saƙonnin WhatsApp zuwa ga kanku

1. Yi amfani da lambobin sadarwa don aika saƙonnin WhatsApp zuwa kanka

Mafi bayyananne daga cikin ukun. Dole ne ka fara ƙirƙirar lambar sadarwarka sannan ka aika saƙo daga can. Za ku buƙaci amfani da lissafin lamba kawai a karon farko. Sa'an nan, za ka iya sauƙi aika WhatsApp saƙonni zuwa kanka kai tsaye daga app.

Don yin wannan, je zuwa Lambobin sadarwa app, kuma idan ba ka riga, ƙara da kanka zuwa gare ta. Na gaba, je zuwa sabuwar sadarwar da aka ƙirƙira kuma ku taɓa gunkin Sakon WhatsApp , wanda zai rubuta lambar wayar ku kusa da shi. Ko kuma alamar saƙon WhatsApp yana iya samuwa a ƙasan lambar sadarwar ku. Wannan zai kai ku kai tsaye zuwa allon hira ta WhatsApp tare da lambar wayar ku.

Za a iya nuna lambar wayar ku maimakon sunan ku. Don yin gaskiya, wannan ba babban abu ba ne. Za ku iya ganin hoton bayanin ku da matsayi kamar yadda za a gan ku akan layi.

2. Aika saƙonni ta hanyar WA.ME

Wannan hack yana da sauƙin aiwatarwa kuma yana aiki akan yanar gizo, Android, har ma da na'urorin iOS. Ga abin da ya kamata ku yi:

  • Kaddamar da browser a kan tebur ko smartphone (Google Chrome/Safari/ko duk abin da kuka fi so).
  • A cikin adireshin adireshin, rubuta "wa.me/".
  • "wa.me/" dole ne ya bi lambar wayar hannu, gami da lambar ƙasa. A Indiya, misali, "wa.me/00201xxxxxxxx" ya kamata a shigar.
  • Da zarar wannan ya cika, danna Shigar kuma za a kai ku zuwa sabon shafi inda za ku fara aikin.
  • Yanzu duk abin da za ku yi shi ne danna kan "Click to sharing", sannan taga taɗi zai bayyana tare da kanku, wanda zai ba ku damar fara aika saƙonni zuwa kanku ta WhatsApp.

Yana da kyau a lura cewa idan kuna amfani da na'urar Android ko iOS don samun damar wannan, za a kai ku zuwa aikace-aikacen kanta, inda za a buɗe tattaunawar. Lokacin ƙoƙarin yin wannan hack akan tebur ɗinku, an sa ku ko dai zazzage app ɗin ko buɗe gidan yanar gizon WhatsApp. Zaɓi zaɓi na ƙarshe, kuma za a kai ku kai tsaye zuwa kan hira cikin 'yan daƙiƙa kaɗan.

3. Aika sako ga Kai ta hanyar ƙirƙirar group na WhatsApp

Don haka, bi matakan da ke ƙasa don ƙirƙirar sabon rukuni kuma aika saƙonnin WhatsApp zuwa kanku.

  • a kan na'urar  iOS أو Android Android Bude WhatsApp.
  • A kan Android, je zuwa saitunan da aka tanadar a saman tare da dige-gefe guda uku kuma zaɓi zaɓin "Sabon Group" don ƙirƙirar ƙungiyar WhatsApp. Masu amfani da iOS za su iya samun damar zaɓin "Sabon Ƙungiya" ta danna kan Ƙirƙiri gunkin a kusurwar dama ta sama sannan kuma zaɓi zaɓin "Sabon Ƙungiya".
  • Yanzu, don neman tsari, ka ƙara kowa a cikin group ɗin, ka ba wa ƙungiyar suna, kuma kuna da kyau ku tafi.
  • Bayan ƙirƙirar Rukunin WhatsApp, zaku iya cire sauran wanda aka ƙara zuwa gare shi kawai.
  • A sakamakon haka, za ku zama mutum ɗaya da ya rage a cikin ƙungiyar, kuma yanzu kuna iya yin magana da kanku a wurin don ƙirƙirar lissafi, aika masu tuni, ko yin duk abin da kuke so.

Kamar yadda kuke tsammani, za mu ƙirƙiri ƙungiya, ƙara sabon memba, sannan mu cire ta. Wannan kuma zai sanar da shi cewa kun ƙara shi sannan ku cire shi daga ƙungiyar. Sakamakon haka, ana ba da shawarar yin amfani da lambobi kawai daga abokai na kud da kud ko ’yan uwa. Tunda ba za ka iya kawai ƙara kanka kawai a cikin group ba, wannan ya faru ne saboda buƙatun WhatsApp cewa ka ƙara aƙalla mamba ɗaya a cikin rukuni wanda ba kai ba. Tunda kai admin ne na group din, sai a zabo ka kai tsaye a saka ka cikin group din, don haka ba a kidaya ka.

Muna fatan wannan shawara ta sama ta taimaka muku wajen aika saƙonni zuwa kanku ta WhatsApp. Don haka ku ji daɗin aika saƙonni zuwa ga kanku kuma ku ci gaba da son kanku yayin da kuke yi. 😂

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi