Nemo wanda ya toshe ku akan TikTok

Nemo wanda ya toshe ku akan TikTok

Babu shakka cewa TikTok yana cikin mafi mashahurin raba bidiyo da aikace-aikacen kafofin watsa labarun a zamanin yau. Kuma ba za ku iya musun shi ba ko da ba kai mai amfani da TikToker bane. TikTok yana ba mutane dama don ƙirƙirar abun ciki mai ban sha'awa da raba bidiyo. Hakanan kuna iya kallon bidiyon sauran masu amfani waɗanda wani lokaci suka haɗa da ƙalubale masu daɗi, raye-raye, da ƙwarewar da zaku iya koya.

Wannan kuma babbar hanya ce don haɗawa da sauran masu amfani ko su abokan ku ne a rayuwa ta ainihi ko kuma wani da kuka haɗu da shi akan app ɗin kanta. Akwai lokutan da wani ya toshe ku akan app kuma akwai hanyoyin da zaku iya ganowa!

Don farawa, zaku iya duba bayanan mai amfani ɗaya bayan ɗaya kuma ku ga ko sun toshe ku. Ka tuna cewa babu kayan aiki ko ƙa'idodin da za su jera musamman mutanen da suka toshe ko ba su bi ba. Tabbas, da yawa daga cikinmu sun fuskanci toshewa akan kafofin watsa labarun kamar TikTok a wasu lokuta. Yana iya zama ɗan takaici saboda ba za ku iya sadarwa tare da masu amfani waɗanda suka toshe ku ba kuma ba za ku iya ganin ayyukansu da bidiyo ba.

Amma ta yaya za ku san idan wani ya hana ku? Ci gaba da karantawa a ƙasa don taimaka muku da duk bayanan da kuke buƙata akan batun!

Za a sanar da ku lokacin da wani ya toshe ku akan TikTok?

Abin takaici, a'a. Babu sanarwa daga app lokacin da aka katange ku akan dandamali. Kama da sauran ƙa'idodin lokacin da mai amfani ya yanke shawarar toshe takamaiman bayanin martaba, yanke shawara ce ta sirri. Wasu daga cikin dalilan wannan na iya zama m, abun ciki mai ban tsoro ko spam.

Ta yaya kuke sanin idan wani ya toshe ku akan TikTok?

Kuna iya bincika bayanin martabar wannan mutumin akan mashigin neman TikTok, sharhi, ko saƙonnin kai tsaye don ganin ko an toshe ku akan TikTok. Akwai kuma wasu matakai masu sauƙi da za ku iya ɗauka don gano ko wani ya toshe ku a cikin app. Wannan yana ɗaukar minti ɗaya ko biyu kawai kuma ƙila ba za ku gwada sauran hanyoyin da muka ambata a ƙasa ba. Idan waɗannan zaɓuɓɓukan sun yi daidai, zaku iya tabbatar da cewa an toshe ku a cikin TikTok:

Mataki na Farko: Bincika jerin masu bi:

Idan kuna zargin cewa wani bayanin martaba ya toshe ku, mafi sauƙi kuma matakin farko shine zuwa jerin masu bin asusun ku. Sannan bincika wannan bayanin. A yayin da ba ku gan shi a cikin lissafin asusunku ba, yana yiwuwa an dakatar da ku.

Amma wannan ba tabbataccen alama ba ne ko dai saboda yana iya zama gaskiya ne cewa sun goge asusun TikTok ɗin su ko kuma app ɗin ya share shi saboda wani keta doka. Don haka kuna buƙatar ƙarin bincike.

Mataki 2: Nemo TikTok don bayanin martaba:

Wannan shine babban mataki na gaba da za ku ɗauka lokacin da kuka ji kamar wani ya toshe ku. Kawai bincika sunan mai amfani da sunan ku ta wurin Discover tab. Alamar ƙarami ce a cikin sigar gilashin ƙara girma.

Mataki 3: Nemo ambaton ko sharhi a gefen hagu na bayanin martaba:

Mataki na ƙarshe da zaku iya gwadawa idan wani ya toshe ku akan ƙa'idodin TikTok shine bincika ambaton da kuka gabata ko sharhi da kuka yi akan bidiyon TikTok da suka buga. Yanzu idan ka danna wannan bidiyon kuma ba za ka iya shiga ba, duba shi a matsayin alamar ja kuma. Akwai babban yuwuwar cewa an toshe ku.

Ta amfani da duk waɗannan matakan, zaku iya gano idan wani ya toshe ku akan TikTok. Kamar yadda kuke gani, ba shi da wahala. Ka tuna cewa kada ka yi baƙin ciki sa’ad da ka san cewa wani ya hana ka, amma ka yi tunanin dalilin da ya sa ka yanke wannan shawarar.

Related posts
Buga labarin akan

Ra'ayi ɗaya akan "Bincika wanda ya toshe ku akan TikTok"

Ƙara sharhi