Manyan Mataimakan Keɓaɓɓen Kyauta guda 10 don Android a cikin 2022 2023

10 Best Free Personal Assistant Apps don Android a cikin 2022 2023. Babu shakka cewa aikace-aikacen mataimakan sirri kamar Google Assistant, Siri, da sauransu suna da amfani sosai kuma sun kasance na ɗan lokaci. Koyaya, yanzu muna da ƙarin zaɓuɓɓuka idan ya zo ga mataimakan sirri. Aikace-aikacen mataimaka na sirri kamar Google Assistant, Bixby, Siri, da sauransu. na iya ƙara haɓaka aikin ku da adana lokaci mai mahimmanci.

Waɗannan mataimakan na sirri na iya yin binciken gidan yanar gizo, zazzage ƙa'idodi daga shagunan app daban-daban, da yin ayyuka na asali kamar yin kira, aika rubutu, da sauransu. Aikace-aikacen mataimaka na keɓaɓɓu sannu a hankali suna cika cunkoso a kasuwa, wanda ke sa ya zama cikakke lokacin raba jerin mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan sirri.

Manyan Ayyuka 10 na Mataimakan Keɓaɓɓen Kyauta don Android

Tun da akwai plethora na zaɓuɓɓuka a can don aikace-aikacen mataimaka na sirri, ba za mu lissafa mafi munin ba.

Mun tattara jerin mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan sirri waɗanda muka gwada da kanmu. Don haka, bari mu bincika jerin mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan sirri kyauta don Android

1. Mataimakin Google

Mataimakin Google

Da kyau, Mataimakin Google koyaushe zai kasance zaɓi na farko idan ya zo ga mataimaki na sirri. Tabbas, ba za ku buƙaci app ɗin ba idan kuna da sabuwar wayar Android. Koyaya, tsoffin masu riƙe da wayoyin hannu suna buƙatar dogaro da ƙa'idar Mataimakin Google.

  • Yana da kama-da-wane mataimakin app ga Android.
  • Tare da Mataimakin Google, zaku iya yin kira, aika saƙonnin rubutu, da sauransu.
  • Hakanan zaka iya tambayar Mataimakin Google don sarrafa na'urorin gida masu wayo, kunna waƙa, saita matakan ƙara, da sauransu.

2. Samsung Bixby

Samsung Bixby
Bari mu bincika jerin mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan sirri kyauta don Android

Bixby shine aikace-aikacen mataimaka na sirri wanda Samsung yayi don wayoyin hannu na Samsung. Kamar Mataimakin Google, Samsung Bixby kuma yana iya yin ayyuka da yawa kamar yin kira, shigar da aikace-aikace, ɗaukar selfie, buɗe shafin yanar gizo, da sauransu.

  • Wannan wani sirri ne mataimakin app daga Samsung.
  • Samsung Bixby na iya aiwatar da ayyuka da yawa kamar yin kira, aika saƙonnin rubutu, da sauransu.
  • Hakanan yana iya shigar da aikace-aikacen, ɗaukar selfie, buɗe URL akan mai lilo, da sauransu.

3. Cortana

Cortana

Mafi kyawun abu game da Cortana shine cewa yana iya yin ayyuka da yawa kamar Apple's Siri da Google Assistant. Misali, Cortana na iya yin ayyuka kamar aika SMS, yin kira, fakitin bin diddigi, yin bayanin kula, kunna kiɗa, da sauransu.

  • Cortana shine aikace-aikacen mataimaka na sirri wanda Microsoft ya ƙirƙira.
  • Yana ba ka damar ci gaba da lura da muhimman abubuwa a duk inda kake via na'urarka.
  • Tare da Cortana, zaku iya aika amsan rubutu, amsa kira, saita masu tuni, saita faɗakarwa, da sauransu.

4. Lyra Mataimakiyar Mataimaka

Lyra Virtual Assistant

Ba kamar duk sauran aikace-aikacen mataimaka na sirri ba, Lyra Virtual Assistant na iya yin abubuwa da yawa kamar yin kira, gaya muku barkwanci, nemo kwatance kai tsaye, saita ƙararrawa, da sauransu. Za a iya amfani da yanzu.

  • Yana ɗayan mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan AI na sirri da ake samu akan Play Store.
  • Lyra na iya faɗin barkwanci, kunna bidiyo YouTube, fassara waƙoƙi, buɗe taswira, da sauransu.
  • Hakanan ana iya amfani da Lyra don nemo gidajen cin abinci na gida, sarrafa bayanin kula, adana bayanan kula, saita ƙararrawa, da sauransu.

5. Mataimakin DataBot

Mataimakin Databot

Daga yin kira zuwa kunna waƙoƙi, Mataimakin DataBot na iya yin abubuwa da yawa. Wani abu mafi kyau game da Mataimakin DataBot shine cewa kayan aiki ne na giciye wanda ke nufin za ku iya amfani da mataimaki iri ɗaya akan wayarku, kwamfutar hannu ko PC.

  • Ma'ajin bayanai shine mataimaki na dijital wanda ke taimaka muku ta hanyoyi da yawa.
  • Tare da Databot, zaku iya ƙirƙirar gabatarwar multimedia ta amfani da sauti, tambayoyi, da hotuna.
  • Mataimakin kama-da-wane na iya sarrafa bayanan kula, adana bayanan kula da masu tuni.

6\Robin 

Robin

tunanin me? Tare da tallafin GPS ɗin sa, Robin na iya taimaka muku nemo wuraren GPS yayin tuƙi, tafiya, da sauransu. Baya ga wannan, Robin na iya yin abubuwa da yawa kamar yin kira, saita ƙararrawa, kunna bidiyo, da sauransu.

  • Yana da wani GPS tushen murya mataimakin app for Android.
  • Mataimakin muryar zai iya kunna abubuwan da kuka fi so daga mafi kyawun kwasfan fayiloli da tashoshin rediyo.
  • Tare da Robin, zaku iya aika saƙon rubutu ta murya kuma saita masu tuni da ƙararrawa.

7. Hound 

kare

Tare da Hound, zaku iya bincika don ganowa da kunna kiɗan. Ba wai kawai ba, amma zaka iya tambaya, "To, Hound ... yaushe aka haifi Tim Cook?" Kamar wannan don amsoshi nan take. Baya ga wannan, Hound kuma na iya saita ƙararrawa, masu ƙidayar lokaci, samun sabbin labarai, da sauransu.

  • Da kyau, Hound ita ce hanya mafi kyau don bincika ta amfani da muryar ku ta halitta.
  • Mataimakin muryar zai iya kunna waƙa, bincika gidan yanar gizo, saita ƙararrawa da masu ƙidayar lokaci, da sauransu.
  • Hakanan ana iya amfani dashi don yin kira, aika SMS, da sauransu.

8. Amazon Alexa

Amazon Alexa

Wannan na'urar tana kama da sarrafa kayan masarufi kamar Amazon Fire ko Amazon Echo. Misali, tare da Amazon Alexa, zaku iya samun ƙarin na'urorin Echo tare da shawarwarin fasalin keɓaɓɓen. Da shi, za ku iya yin binciken yanar gizo, kunna kiɗa, da sauransu.

  • Da kyau, Amazon Alexa an tsara shi da farko don Wutar Amazon da Echo.
  • Tare da wannan app, zaku iya samun mafi kyawun na'urorin ku na Echo.
  • Tare da aikace-aikacen hannu, zaku iya kuma yin binciken yanar gizo, kunna kiɗa, da sauransu.

9. Mataimakin Haptik

Mataimakin Haptik

Aikace-aikacen mataimaka ne na tushen taɗi wanda zai iya saita masu tuni, littafin tikitin jirgin sama, biyan kuɗi, da sauransu. Baya ga wannan, Mataimakin Haptik kuma yana iya saita tunatarwa, nemo mafi kyawun ma'amalar samfuran kan layi, samar da nishaɗin yau da kullun, da sauransu.

  • Haptik shine mataimaki na sirri na tushen taɗi don Android.
  • Tare da Haptik, zaku iya saita masu tuni, tikitin jirgin sama, biyan kuɗi, da sauransu.
  • Hakanan ana iya amfani da app ɗin don saita masu tuni, masu ƙidayar lokaci, da sauransu.

10. Juma'a: Smart Personal Assistant

Juma'a: Mataimakin Keɓaɓɓen Kai

Ka'idar ba ta shahara a Shagon Google Play ba, amma tana tattara kusan duk abin da masu amfani ke nema a cikin aikace-aikacen mataimaka na sirri. Tare da Jumma'a: Smart Keɓaɓɓen Mataimakin, zaku iya yin kira, saita jadawalin, danna hotuna, kunna waƙoƙi, karanta labarai, da sauransu.

  • Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun kuma mafi haɓaka aikace-aikacen mataimakan sirri don Android.
  • Mataimakin na sirri yana iya isa ya fahimci tattaunawa cikin Turanci.
  • Jumma'a na iya buga muku wani abu akan asusun kafofin watsa labarun ku.
  • Yana kuma iya zazzagewa da kunna muku abubuwa.

Don haka, waɗannan su ne mafi kyawun aikace-aikacen mataimakan Android waɗanda za ku iya amfani da su a yanzu. Idan kun san wasu aikace-aikacen taimako kamar wannan, tabbatar da sauke sunan app a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi