Yaya zaku san idan wani ya toshe lambar ku

Yaya zaku san idan wani ya toshe lambar ku

Lokacin da wani ya toshe lambar ku, akwai hanyoyi da yawa don faɗawa - gami da saƙon da ba a saba gani ba da yadda ake karkatar da kiran ku da sauri zuwa saƙon murya. Mu duba Alamun cewa an katange lambar ku Kuma abin da za ku iya yi game da shi.

Domin tantance ko an yi ban ku Ba lallai ba umarni kai tsaye ba, ku tuna cewa hanya mafi kyau don ganowa ita ce tambayar mutumin kai tsaye. Idan wannan ba wani abu bane da zaku iya yi ko kuke son yi, muna da wasu jagororin da zasu taimaka muku yanke shawarar ko an toshe ku.

Yaya zaku san idan wani ya toshe lambar ku

Dangane da ko sun toshe lambar ku a wayar su ko kuma tare da mai ɗaukar wayarsu, alamun da aka katange lambar za su bambanta. Hakanan, wasu abubuwan na iya haifar da sakamako iri ɗaya, kamar faɗuwar hasumiyar waya, kashe wayar, ko Baturi ya kure ko kunna fasalin. Kar a damemu" . Cire dabarun binciken ku kuma bari mu bincika shaidar.

Dangane da ko sun toshe lambar ku a wayar su ko kuma tare da mai ɗaukar wayarsu, alamun da aka katange lambar za su bambanta. Har ila yau, wasu dalilai na iya haifar da sakamako iri ɗaya, kamar faɗuwar hasumiya ta waya, kashe wayar, batir ya mutu, ko Ka da a kunna. Cire dabarun binciken ku kuma bari mu bincika shaida.

Jagora #1: Saƙon da ba su saba ba Lokacin Kira

Babu daidaitaccen saƙo don lambar da aka katange kuma ba mutane da yawa ba ne suke son sanin tabbas lokacin da suka toshe ku. Idan kun karɓi saƙon da baku taɓa ji ba a baya, mai yiyuwa ne sun toshe lambar ku ta hanyar jigilar su ta waya. Saƙon ya bambanta ta mai ɗaukar kaya amma yana kama da mai zuwa:

  • "Babu wanda kuke kira."
  • "Wanda kuke kira baya karbar kira a yanzu."
  • "Lambar da kuke kira ya ƙare na ɗan lokaci."

Idan kun kira sau ɗaya a rana tsawon kwana biyu ko uku kuma kuna samun saƙo iri ɗaya kowane lokaci, shaida ta nuna cewa an toshe ku.

Banda: Sau da yawa sukan yi balaguro zuwa ƙasashen waje, bala'o'i suna lalata ababen more rayuwa na hanyar sadarwa (hasumiya ta salula da masu watsawa), ko kuma wani babban taron da ke haifar da adadin mutane da ba a saba gani ba a lokaci guda - ko da yake a wannan yanayin saƙon yawanci shine Abin da zai zama " Duk da'irar suna aiki yanzu."
Ra'ayi #2: Yawan zobba

Idan ƙara ɗaya kawai kuke ji ko a'a gaba ɗaya juya Kiran ku zuwa saƙon murya alama ce mai kyau cewa an katange ku. A wannan yanayin, mutumin ya yi amfani da fasalin toshe lamba a wayarsa. Idan kun kira sau ɗaya a rana na ƴan kwanaki kuma kuna samun sakamako iri ɗaya kowane lokaci, wannan alama ce mai ƙarfi cewa an toshe lambar ku. Idan kun ji sau uku zuwa biyar kafin a tura kiran ku zuwa saƙon murya, mai yiwuwa ba a toshe ku ba (har yanzu), amma mutumin yana ƙin ko watsi da kiran ku.

Banda: Idan mutumin da kuke kira ya kunna Kar ku damu, kiran ku - da kowa - za a tura shi da sauri zuwa saƙon murya. Hakanan zaka sami wannan sakamakon lokacin da batirin wayarsu ya mutu ko wayar ta a kashe. Jira kwana ɗaya ko biyu kafin sake kira don ganin ko kun sami sakamako iri ɗaya.

Jagora #3: Saurin aiki ko sigina mai cike da aiki sannan cire haɗin

Idan ka karɓi sigina mai aiki ko siginar aiki mai sauri kafin a jefar da kiranka, mai yuwuwa mai ɗaukan waya ya toshe lambar ka. Idan kiran gwaji na ƴan kwanaki a jere yana da sakamako iri ɗaya, ɗauki shi azaman shaida cewa an toshe ku. Daga cikin alamu daban-daban waɗanda ke nuna lambar da aka katange, wannan ita ce mafi ƙarancin gama gari kodayake wasu masu ɗaukar kaya suna amfani da ita.

Mafi mahimmancin dalilin wannan sakamakon shine cewa mai ɗaukanka ko mai ɗaukar su suna fuskantar matsalolin fasaha. Don bincika, kira wani - musamman ma idan suna da jigilar kaya iri ɗaya da wanda kuke ƙoƙarin kaiwa - kuma duba idan kiran ya gudana.

Wata alama ita ce aika saƙon rubutu zuwa lambar. Idan ku duka biyun kuna amfani da iMessage akan iPhone, alal misali, kuma kuna sha'awar ba zato ba tsammani idan sun toshe ku, aika saƙon rubutu ku duba idan ƙirar iMessage ta yi kama kuma idan kuna iya ganin an isar da shi. Idan ba za ku iya ba, kuma an aika shi azaman rubutu na fili, za su iya toshe ku.

Duk da haka, wani banda shine kawai sun kashe iMessage ko kuma ba su da na'urar da aka kunna iMessage.

Abin da za ku iya yi lokacin da wani ya toshe lambar ku

Duk da yake ba za ku iya yin wani abu don buɗe lambar ku ta hanyar jigilar wayarsu ko ta wayarsu ba, akwai hanyoyi guda biyu don samun dama ko tabbatar da cewa an toshe lambar ku. Idan kun gwada ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da ke ƙasa kuma ku sami sakamako daban ko alamar daga lissafin da ke sama (idan ba su amsa ba), ɗauki shi azaman shaida cewa an toshe ku.

  • Yi amfani da *67 don ɓoye lambar ku Daga ID mai kira lokacin kira.
  • Boye lambar ku ta amfani da saitunan da ke cikin wayarka a kashe Bayanin ID na mai kiran ku akan kira masu fita.
  • Ka kira su daga wayar abokinka ko ka tambayi amintaccen aboki ya kira ka a madadinka.
  • Tuntube su kai tsaye ta hanyar Kafofin watsa labarun Ko kuma ta imel ka tambaye su ko sun toshe ka.

Wata hanyar da za a iya kewaya haramcin ita ce amfani da lambar waya mai kama-da-wane ko sabis na kiran kan layi, wani abu da zaku iya samu Aikace-aikacen Kiran Waya Kyauta .

Lokacin da kuka yi amfani da lambar daban don yin kira mai fita, wayar mai karɓa za ta ga sabon lambar, ba lambar ku ta ainihi ba, don haka guje wa toshewa. 

Gargaɗi: Maimaita hulɗa da wanda ya ɗauki matakin cire haɗin, kamar toshe lambar ku, na iya haifar da zarge-zarge na cin zarafi ko bin doka da kuma mummunan sakamako na shari'a.

Source : daga nan
Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi