Yadda ake ƙara wani katin kiredit ko zare kudi zuwa Amazon Prime Video

Yadda ake ƙara wani katin kiredit ko zare kudi zuwa Amazon Prime Video.

Amazon Prime Video yana cikin mafi kyawun sabis na yawo bidiyo. Yana da kyakkyawan abun ciki, gami da nasa

Amazon Prime Video yana cikin mafi kyawun sabis na yawo bidiyo. Yana da kyakkyawan abun ciki, gami da nasa da ake kira Amazon Originals, babu shi akan kowane sabis na yawo.

Lokacin da kuka ƙirƙiri asusun, kun ƙara katin kiredit ko zare kudi. Amma idan katinku ya ƙare, ko kuna son amfani da wani kati don sabis ɗin fa? Idan haka ne, dole ne ka ƙara sabon kati. Idan ba ku da tabbacin matakan da za ku ɗauka, ku ci gaba da karantawa. Wannan labarin zai raba jagora mai sauri tare da duk matakai. Bari mu ga yadda ake ƙara wani katin kiredit ko zare kudi zuwa Amazon Prime Video.

Yadda ake ƙara wani katin kiredit ko zare kudi zuwa Amazon Prime Video

Ƙara wani katin kiredit ko zare kudi ba shi da wahala. Ga matakan da kuke buƙatar bi:

  • Bude browser a kan kwamfutarka kuma tafi  zuwa Amazon Prime Video
  • shiga
  • Yanzu danna gunkin da ke saman kusurwar dama na allon
  • Na gaba, matsa Account da Saituna
  • A ƙarƙashin shafin Account, nemo zaɓin Ƙara/Edit Biyan kuɗi kuma danna kan hakan
  • Za ku ga zaɓi don ƙara kati a ƙarƙashin Katin Kiredit ko Zare kudi; Danna wancan
  • Ƙara bayanan da ake buƙata, gami da sunan kan katin, ranar karewa, da CVV (lambobi uku a bayan katin)

Yanzu da kun ƙara katin, ya kamata ku iya sanya shi ta asali don biyan kuɗi na gaba. Ga yadda za a yi:

  • Danna gunkin da ke saman kusurwar dama na allon
  • Na gaba, matsa Account da Saituna
  • A ƙarƙashin Account tab, danna kan Canja Default
  • Nemo katin da kake son amfani da shi azaman tsoho, kuma danna shi
  • Idan kun gama yin canje-canje, danna Ajiye
  • Za a yi amfani da katin da kuka zaɓa don biyan kuɗi na gaba
Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi