Yadda ake toshe hotunan kariyar kwamfuta a cikin Siginar Private Messenger

Ya zuwa yanzu, akwai ɗaruruwan aikace-aikacen saƙon gaggawa da ake samu don wayoyin hannu na Android. Koyaya, daga cikin waɗannan, Sigina alama shine mafi kyawun zaɓi. Idan aka kwatanta da duk sauran aikace-aikacen saƙon nan take don Android, Sigina yana ba da ƙarin keɓantawa da fasalulluka na tsaro.

Mutane da yawa na iya tunanin cewa Tsaron allo yana iyakance ne kawai ga toshe hotunan kariyar kwamfuta. Duk da haka, wannan ba gaskiya ba ne. Tsaron allo kuma yana hana samfotin sigina fitowa a cikin maɓalli na app akan wayarka.

Karanta kuma:  Yadda ake Ajiye da Maido da Hirar Sigina akan Android

Matakai don toshe hotunan kariyar kwamfuta a cikin Siginar Private Messenger

Tun daga kwanakin nan, mutane sukan ɗauki hotunan hotunan tattaunawa, sau da yawa fiye da haka, manufar da ke tattare da wannan aikin ba shi da kyau. Sigina yana saka irin waɗannan abubuwa don haka sun gabatar da fasalin tsaro na allo.

Tare da Kunna Tsaron allo, Sigina yana kashe hotunan kariyar allo gaba ɗaya. A cikin wannan labarin, za mu raba jagorar mataki-mataki kan yadda ake toshe hotunan kariyar kwamfuta a cikin siginar manzo mai zaman kansa. Mu duba.

Mataki 1. da farko, Buɗe Sigina Mai zaman kansa Manzo akan na'urar ku ta Android.

Mataki 2. Da zarar an fara, Danna kan hoton bayanin ku .

Danna kan hoton bayanin ku

Mataki na uku. Yanzu a cikin shafin saituna, matsa kan zaɓi "Keɓaɓɓen sirri" .

Danna kan "Privacy" zaɓi

Mataki 4. Akan Sirri, kunna jujjuya don "Tsaron allo" .

Kunna maɓallin juyawa don zaɓin "Tsaron allo".

 

Mataki 5. Da zarar an kunna, duk lokacin da kai ko abokanka suka yi ƙoƙarin ɗaukar hoton allo, za ku karɓi saƙon da ke cewa cewa "ba a yarda da hotunan allo akan wannan allon ba"

Mataki 6. Don kashe fasalin, kashe mai kunnawa "Tsaron allo" A mataki no. 4.

Kashe maɓallin don Tsaron allo

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya toshe hotunan kariyar kwamfuta a cikin Siginar Private Messenger.

Don haka, wannan labarin yana game da yadda ake toshe hotunan kariyar kwamfuta a cikin Siginar Private Messenger. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokanka kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi