Yadda ake toshe gidajen yanar gizo a cikin burauzar gidan yanar gizon Safari

Idan kun kasance babban fan na na'urorin Apple, ƙila ku saba da mai binciken gidan yanar gizo na Safari. Safari babban burauzar gidan yanar gizo ne wanda Apple ya haɓaka, wanda aka haɗa shi da na'urorin iOS da macOS. Ko da yake Apple Safari browser ba shi da kamala, har yanzu ana ɗaukarsa ɗaya daga cikin manyan masu binciken gidan yanar gizo.

Sabanin masu binciken gidan yanar gizo na Chromium kamar Google Chrome, Microsoft Edge, da sauransu, Safari yana cinye ƙarancin RAM da albarkatun wuta. Mai binciken gidan yanar gizon Safari yana ba da wasu zaɓuɓɓukan gyare-gyare masu ƙarfi da kariya mai ƙarfi. Ɗaya daga cikin mafi kyawun fasalulluka na mai binciken gidan yanar gizon Safari shine ikon toshe gidajen yanar gizo.

Duba, akwai dalilai da yawa da ya sa kuke son toshe wani rukunin yanar gizon, watakila ba kwa son sauran membobin dangin ku shiga waɗannan rukunin yanar gizon, ko kuna son toshe wani gidan yanar gizon da ke kashe mafi kyawun lokacinku. Don haka, duk abin da dalili, za ka iya har abada toshe yanar a Safari browser a kan Mac da iPhone.

Matakai don toshe gidan yanar gizo a cikin burauzar gidan yanar gizon Safari

A cikin wannan labarin, za mu raba cikakken jagora kan yadda ake toshe gidajen yanar gizo a cikin mai binciken gidan yanar gizo na Safari don macOS da iOS. Don haka, bari mu duba.

Toshe Yanar Gizo a Safari akan Mac

To, don toshe gidajen yanar gizo a cikin mai binciken Safari akan Mac, muna buƙatar amfani da fasalin Gudanar da Iyaye. Siffar Kulawar Iyaye tana cikin kwamitin Zaɓuɓɓukan Tsari akan MAC ɗin ku. Don haka ga yadda ake amfani da shi don toshe shafuka a cikin Safari.

Toshe gidajen yanar gizo a cikin Safari akan Mac

  • Da farko, danna kan alamar Apple sannan ka danna "Preferences System". "
  • A kan shafin Preferences System, danna wani zaɓi Lokacin allo .
  • Taga na gaba, danna Option "Abin ciki da Keɓantawa" . Idan Abun ciki da Ƙuntatawar Keɓantawa an kashe, Danna kan shi don kunna shi .
  • A shafi na gaba, danna 'Limit Adult website.' Wannan zai toshe manyan gidajen yanar gizo ta atomatik.
  • Idan kuna son toshe takamaiman gidan yanar gizon da hannu, danna maɓallin "Kwanta" , kuma a ƙarƙashin Ƙuntataccen yanki, matsa gunkin (+) .
  • كتب Yanzu URL na gidan yanar gizon da kuke son toshewa. Bayan haka, danna maɓallin "KO" .

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya toshe wasu gidajen yanar gizo a cikin Safari akan MAC.

Toshe Yanar Gizo a Safari akan iPhone

Tsarin toshe yanar gizo a cikin Safari akan iPhone iri ɗaya ne. Koyaya, saitunan na iya bambanta kaɗan. Saboda haka, bi wasu daga cikin sauki matakai da aka ba kasa don toshe yanar a Safari a kan iPhone.

Toshe Yanar Gizo a Safari akan iPhone

  • Da farko, danna Aiwatar "Settings" a kan iPhone.
  • A shafin Saituna, matsa "Lokacin allo" .
  • Bayan haka, danna Option "Abubuwan da ke ciki da Ƙuntatawar Sirri" .
  • A shafi na gaba, yi amfani da maɓallin juyawa don kunna " Abun ciki da Ƙuntatawar Keɓantawa” a kan iPhone.
  • Na gaba, lilo zuwa Ƙuntataccen abun ciki > Abubuwan Yanar Gizo > Iyakanta rukunin manya .
  • Idan kana son toshe kowane gidan yanar gizo na musamman, zaɓi "Shafukan yanar gizon da aka yarda kawai" a mataki na baya.
  • cikin sashe A hana , Danna Ƙara gidan yanar gizo Kuma ƙara URL ɗin shafin.

Wannan! na gama Wannan shine yadda zaku iya toshe wasu gidajen yanar gizo a cikin Safari browser akan iOS.

Wannan labarin shine game da toshe yanar gizo a cikin Safari browser akan MAC da iOS. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi