Yadda ake canza sassan gefe a cikin sabon kallon Gmail

Yadda ake canza sassan gefe a cikin sabon ra'ayi na Gmail.Za ku iya samun bangarori ɗaya ko biyu, ya danganta da yadda kuke amfani da Gmel.

Lokacin da Richard Lawler ya ruwaito daga The Verge cewa Google yana ƙaddamar da sabon sigar Gmail Don gidan yanar gizon, na yanke shawarar in so in duba, kuma. Tunda shafina na Gmel bai kunna ba tukuna, sai na danna gunkin saituna masu kama da gear a saman kusurwar dama na shafina sannan na danna mahadar da aka yiwa lakabin. Gwada sabon kallon Gmail Kuma na sabunta shafina.

Kamar yadda Richard ya rubuta, canjin ba shi da tsauri. Akwai sabon tsarin launi wanda na fi so da wasu ƴan wasu tweaks zuwa dubawa. Koyaya, babban canji shine sashin gefen hagu - yanzu, faranti biyu bangarorin.

A baya, kuna da kwamiti guda ɗaya wanda ya ba ku damar yin amfani da jerin nau'ikan nau'ikan Gmel daban-daban da tambura (kamar akwatin saƙo mai shiga, alamar tauraro, shara, da sauransu). Ta danna gunkin layi uku a saman hagu (wanda kuma aka sani da "hamburger"), zaku iya canza wannan rukunin don nuna gumaka da tambura ko gumaka kawai. Amma yanzu, Google ya ƙara wani ɓangaren gefen da ke ba ku dama ga aikace-aikace da yawa: Mail, Chat, Spaces, and Meet.

AD
Wani sabon rukunin gefe yana ba da damar zuwa Wasiku, Taɗi, Wurare, da Haɗu da ƙa'idodin.

Idan kuna jin kamar bangarori biyu na gefe da yawa (kamar yadda nake yi, musamman akan allon kwamfutar tafi-da-gidanka), zaku iya sanya panel tare da rukunan su ɓace gaba ɗaya ta danna alamar hamburger a kusurwar hagu na sama.

Danna layin layi guda uku a saman kusurwar hagu don ɓoye rukunin rukunin.

Idan kuna son zuwa wani nau'i ko lakabi na daban a cikin Gmel ɗinku, zaku iya samun ta ta hanyar shawagi akan gunkin saƙo a cikin sabon rukunin.

Matsar da siginan ku akan gunkin saƙo zai kawo jerin rukunin ku.

Kuna son zanen ku na biyu kuma? Danna gunkin hamburger kuma.

Cire panel app

Kuma idan ba ku da gaske amfani da Google Chat ko Meet? A zahiri, yana da sauqi sosai don kawar da gumakan su - da kuma wannan ƙarin ɓangaren gefen, ma:

  • Gano wuri Saituna > Keɓancewa .
  • Za a gayyace ku don zaɓar aikace-aikacen da za ku yi amfani da su a cikin Gmel. deselect Tattaunawar Google و Taron Google kuma danna  .
Cire sabon panel Apps ta hanyar cire alamar waɗannan akwatuna biyu.
  • Danna يث .

Wannan shi ne! Yanzu kun dawo kan panel ɗin da kuka saba. Kuma kamar a baya, alamar hamburger kawai za ta canza tsakanin ɓangaren gefe tare da gumaka da alamomi ko gumaka kawai.

Yanzu kuna da sabon Gmail ba tare da kwamitin Apps ba.

Idan kuma kun gaji da duka, za ku iya komawa yadda yake ta danna Saituna> Komawa zuwa duba na asali . Har yaushe zai kasance  Zaɓin ya rage ga Google.

Wannan shine labarin mu da muka yi magana akai. Yadda ake canza sassan gefe a cikin sabon kallon Gmail
Raba kwarewarku da shawarwari tare da mu a cikin sashin sharhi.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi