Yadda za a canza na'urar fitarwa ta sauti a cikin Windows 11

Yadda za a canza na'urar fitarwa ta sauti a cikin Windows 11

Kuna iya sauƙi canzawa tsakanin na'urori masu jiwuwa daban-daban gwargwadon bukatunku.

Akwai canje-canje da yawa a cikin Windows 11 daga wanda ya riga shi, wasu suna da dabara sosai, yayin da wasu ba su da yawa. Amma duk waɗannan canje-canjen na iya kasancewa, zai ɗauki ɗan lokaci don koyon yadda ake kewaya su duka.

Ko da mafi sauƙin ayyuka na iya zama da ruɗani sosai lokacin da kuka fara yin canji. Adaftar sauti tana cikin wannan rukunin. Ikon canza tushen fitar da sauti a cikin jiffy yana da mahimmanci, musamman kwanakin nan. Lokacin da yawancin mutane suka watsar da belun kunne don goyon bayan takwarorinsu na mara waya, canza fitarwar sauti ba koyaushe ba ne mai sauƙi da fahimta kamar shigar da belun kunne kawai.

Yanzu, lokacin da kuka ƙara zuwa ga haɗa tarukan kama-da-wane da ke gudana, buƙatar samun damar yin amfani da mai sauya sauti yana da mahimmanci fiye da kowane lokaci. Idan kuma kuna samun wannan aikin yana ɗan ƙalubale, kada ku damu. Yana da sauri da sauƙi don isa ga mai sauya ƙara a cikin Windows 11, kodayake ɗan bambanta da Windows 10.

Je zuwa wurin sanarwa (kusurwar dama na taskbar) kuma danna gunkin "Sauti". Sauti, Wi-Fi, da gumakan baturi duk raka'a ɗaya ne a cikin Windows 11, don haka da gaske kuna iya danna kowane ɗayansu.

Jerin Wi-Fi, Audio, Bluetooth, Baturi, da ƙarin zaɓuɓɓuka za su buɗe. Danna kibiya kusa da madaidaicin ƙara.

Mai sauya murya zai buɗe. Za ka ga jerin duk samuwa audio fitarwa na'urorin. Danna wanda kake so ka zaɓa don canza fitarwa mai jiwuwa.

Hakanan zaka iya canza na'urorin fitarwa mai jiwuwa daga saitunan idan saboda wasu dalilai ba za ku iya samun dama ga mai sauya ƙara daga ma'ajin aiki ba. Bude Saituna app. Hakanan zaka iya amfani da maɓallin gajeriyar hanyar "Windows + i". Ta hanyar tsoho, ana nuna saitunan tsarin. Zaɓi "Sauti" don buɗe saitunan sauti.

Zaɓin farko shine na'urorin "fitarwa" don sauti. Za ku sami na'urorin fitarwa da ke akwai a wurin. Danna kan na'urar da kake son zaɓa.


Wani lokaci dole ne mu jujjuya na'urori masu fitarwa da yawa masu alaƙa da tsarin mu. Windows 11 yana sauƙaƙa aikin yayin kiyaye tsaftar saituna da ƙugiya.

Related posts
Buga labarin akan

Ɗaya daga cikin ra'ayi kan "Yadda za a canza na'urar fitarwar sauti a cikin Windows 11"

  1. Ina da W10 tare da sabuwar na'ura da W7 jsem se o to vůbec tsarin yana farawa da baturi na atomatik wanda wayar ta shigar.
    W11

    دan

Ƙara sharhi