Yadda ake tsaftace AirPods

Dirty AirPods na iya shafar aikin su har ma ya hana su yin aiki yadda ya kamata. Koyi yadda ake tsaftace AirPods tare da wannan jagorar.

Idan ka mallaka AirPods Ko AirPods Pro ko AirPods Max, datti da ƙwayoyin cuta za su haɓaka kan lokaci. Tabbas, ba kwa son canja wurin ƙwayoyin cuta da tarkace zuwa cikin kunnen ku, saboda hakan na iya haifar da kamuwa da cuta.

Datti, gumi, da sauran gurɓatattun abubuwa na iya haɓakawa waɗanda ke shafar aikin ƙazantattun AirPods. Saboda wannan, kuna buƙatar tsaftace AirPods akai-akai.

Za ku so ku san yadda ake tsaftace AirPods ɗinku don samun mafi kyawun su (kuma don guje wa duk wani mummunan cututtuka). Za mu bayyana mafi kyawun hanyoyin tsaftace AirPods ɗinku a ƙasa.

Yadda ake saurin goge AirPods

Kuna iya tunanin cewa AirPods masu laushi ne, kuma dole ne ku yi hankali yayin tsaftace su. Duk da ƙananan girmansa, yana iya ɗaukar wasu matsa lamba yayin tsaftacewa.

Kafin ka fara, cire belun kunne daga cajin caji kuma ka cire haɗin su daga kowace na'urori masu kunna Bluetooth da aka haɗa da su.

Don yin ainihin tsaftacewa na AirPods:

  1. Tabbatar kuna da Wani zane mai tsabta Microfiber, kamar waɗanda kuke amfani da su don tsaftace kwamfutarku ko allon wayarku. Misali, idan kuna son riƙe Apple, kamfanin yana siyarwa Tufafin Tsabtace Kyauta $19 .

    Yadda ake tsaftace AirPods

  2. Yi amfani da zane don goge waje na AirPods Don cire ƙura, smudges da sauran tarkace mara kyau.

    Share AirPods

  3. Idan akwai tarkace masu taurin kai ko wasu tarkace, sai a datse rigar da ruwa kaɗan sannan a goge shi.

Apple ya ce haka ne Kuna iya amfani da 70% isopropyl barasa goge, 75% ethyl barasa goge, ko Clorox Disinfecting Wipes don yin wannan.

Duk da haka, ba za ku iya amfani da shi (ko ruwa, don wannan al'amari) akan grille mai magana ba. Ko menene hanyar ku, tabbatar da cewa kada ku sami barasa akan lasifikar da kanta. Hakanan, A'a Yi amfani da hydrogen peroxide ko bleach.

Yadda ake tsaftace akwati na AirPods

Bayan shafe AirPods ɗinku, ɗauki cajin cajin ku kuma tsaftace shi da ƙarar microfiber.

Fara da buɗe akwati da tsaftace duk wani abin da ya rage da tarkace daga sashin AirPods na harka tare da zane ko Q-tip. Hakanan ya kamata ku goge duk wani ƙura da datti daga wajen harka.

Yadda ake tsaftace AirPods

Idan kuna da bindiga da yawa da aka gina a tashar walƙiya, yi amfani da tsinken haƙori don cire gunkin a hankali. Yawan tarkace a tashar wutar lantarki na iya haifar da matsalolin caji.

Da zarar an fitar da shi, sai a shafe shi da mayafin microfiber.

Yadda ake tsaftace AirPods
Share AirPods

Yadda ake tsaftace kunnen kunne na AirPods

A tsawon lokaci, kunnuwa da sauran abubuwan da ke da alaƙa na iya haɓakawa a cikin nasihun kunne na AirPods. Misali, don cire gunki, ɗauki swab ɗin auduga a kewaya cikin cikin abin kunne, cire duk wani abu da tarkace.

Idan ana amfani da maganin barasa, a shafa shi a saman kunnen da kansa ba a kan kunnen kunne ba.

Idan akwai tarkace mai tsanani a ƙwanƙwaran kunne, ƙila za ku buƙaci amfani da tsinken haƙori don cire gunkin da ya makale. A Hankali .

Yadda ake tsaftace AirPods

Ka tuna, kar a latsa sosai akan gasa kuma lalata belun kunne da gangan. Idan akwai datti da tarkace musamman taurin kai, tsoma auduga a cikin ruwa kaɗan ko ƙaramin adadin barasa.

Kada ku taɓa sanya AirPods ɗinku ƙarƙashin ruwan gudu ko zaune. AirPods ɗinku suna da juriya da ruwa, amma ba sa hana ruwa.

Tsaftace AirPods ɗin ku

Da zarar AirPods ɗinku suna da tsabta kuma suna shirye don tafiya, haɗa su zuwa iPhone ɗinku (ko wasu na'urorin) kuma fara amfani da su.

Don kiyaye shi da tsabta, tabbatar da goge shi sau ɗaya a cikin ɗan lokaci don kiyaye shi da tsabta da kyau. Idan kun kasance mai nauyi mai amfani da AirPods ɗin ku, kuna buƙatar ƙara tsaftace su akai-akai. Kawai ka tuna cewa yana da sauƙin tsaftace su sau ɗaya a wata fiye da sau ɗaya a shekara.

AirPods na iya yin wasu abubuwan da ƙila ba ku sani ba. Misali, zaku iya tsallake wakoki ta amfani da AirPods akan iPhone ko Play dinku Sokewar hayaniya akan AirPods .

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi