Yadda ake goge ko haɗa kwafin lambobin sadarwa akan Android

Yadda ake share ko haɗa kwafin lambobin sadarwa akan Android.

Kuna jin haushin ganin lissafin da yawa don lamba ɗaya akan wayarka? Ko kana amfani da iPhone ko Android, za ka iya tsaftace jerin lambobin sadarwa ta Haɗa kwafin lambobin sadarwa Sauƙi daga wayarka ko kwamfutarku.

A cikin wannan jagorar, bari mu ga yadda ake sharewa ko haɗa lambobi kwafi a danna ɗaya akan wayar Android.

Haɗa Lambobin Kwafi akan Android Ta amfani da App ɗin Lambobi

Tsoffin lambobin sadarwa app a kan Android wayar ya kamata ya sami zaɓi don nemo da share kwafin lambobin sadarwa. Kafin gwada wasu zaɓuɓɓuka, yana da daraja bincika ƙa'idar Lambobin sadarwa da farko. Matakan da ke ƙasa sun yi aiki a gare ni don share lambobin sadarwa da yawa akan wayar Android ta.

  1. Buɗe app Lambobi a wayarka kuma danna gunkin Saituna a saman dama.
  2. Daga jerin zaɓuɓɓukan da aka nuna, matsa Haɗa kwafin lambobin sadarwa .
  3. Za ku ga jerin kwafin lambobin sadarwa (katunan lamba da yawa tare da lambar waya iri ɗaya) da aka adana a wayarka. Zaba su.
  4. Bayan zabar shi, matsa Haɗa a kasan allon.

Yanzu, an yi nasarar cire kwafin lambobin sadarwa daga wayarka ta Android. Ba za ku sake ganin adana lambobin sadarwa tare da sunaye daban-daban (ko ma suna ɗaya ba) kuma.

Goge Lambobin Kwafi akan Android Ta Amfani da Lambobin Google

Kuna iya amfani da app na Lambobin Google don share kwafin lambobin sadarwa idan kuna adana lambobin sadarwa a asusun Google maimakon ma'ajiyar wayarku/SIM. Bari mu ga yadda ake yin hakan.

Kaddamar da app Lambobin Google . Kuna iya saukar da app daga Google Play Store Idan ba'a riga an shigar dashi akan na'urarka ba.

Bayan haka, danna alamar bayanin martaba a saman dama kuma zaɓi asusun Google wanda kake son goge kwafin lambobin sadarwa. Bayan haka, danna kan gyara da gudanarwa a kasan allo.

A sabon allo, matsa Haɗa & Gyara . Idan akwai kwafin lambobin sadarwa, za ku ga wani zaɓi haɗa kwafi .

Lokacin da ka danna Haɗa Kwafi, za ka ga jerin duk kwafin lambobin sadarwa akan allonka. Danna Haɗa duka Don kawar da duk lambobin sadarwa da yawa. Hakanan zaka iya danna danna hade Don share kwafin lamba ɗaya.

Haɗa Lambobin Lambobi da yawa akan Android daga PC

Maimakon shigar da Google Contacts app akan wayarka, zaku iya goge kwafin lambobin sadarwa daga kowane mai bincike akan PC ɗinku.

Kaddamar da kowane mai bincike kuma shiga ciki Gmail account ku . Na gaba, matsa Ikon Google apps located a saman dama na allon. (kusa da alamar bayanin martaba)

Sa'an nan, danna icon Lambobi Daga jerin aikace-aikacen da aka nuna. A madadin, zaku iya zuwa contact.google.com .

Wani sabon shafin zai buɗe, kuma kuna iya ganin jerin sunayen adireshinku a gefen dama na allon. A gefen hagu na gefen hagu, danna Haɗa & Gyara . Kuna iya ganin lissafin a hannun dama idan kuna da wasu lambobin sadarwa waɗanda ke buƙatar haɗawa. Kuna iya danna Haɗa أو Haɗa duka Don haɗa lambobi ɗaya/yawan.

Da kyau, yana da kyau a gwada kowace hanyar da ke sama don haɗa lambobin sadarwa guda biyu don kada jerin sunayen adireshin ku su zama mara kyau.

FAQ: Haɗa Lambobin Kwafi akan Android

Me yasa ake kwafin lambobin sadarwa na?

Lokacin da kake da adiresoshin da aka adana a cikin asusu da yawa kamar katin SIM, na'ura ko Gmail, za ka iya fuskantar matsalar kwafin lambobin sadarwa kamar yadda ka adana lamba ɗaya a ƙarƙashin katin suna iri ɗaya ko daban.

Ta yaya zan share mahara lambobin sadarwa a kan Android?

Kuna iya amfani da tsohuwar ƙa'idar wayar ko Google Contacts app akan na'urar ku ta Android don haɗa lambobin kwafi.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi