Yadda ake duba kyamarar Nuna Echo na daga wayar

Ta wata hanya, Amazon yana ba ku damar ɗaukar kyamarar Echo Show duk inda kuka je. Muddin kana da damar yin amfani da haɗin intanet mai kyau, za ka iya samfotin rafi kai tsaye daga na'urarka.

Tabbas, yin wannan ba cikakke ba ne, kuma akwai ƴan saitunan da ke buƙatar tweaked, amma za mu ɗauke ku ta hanyar saitin kowane mataki na hanya don ku iya haɗawa da sauri zuwa Echo ɗinku, duk inda kuke.

Bari mu fara.

Zan iya duba Echo Show kamara daga wayata?

Drop In siffa ce da ke ba wasu damar bayyana akan Nunin Echo ɗin ku ba tare da faɗakarwa ba. Babu zobe - kawai mai kira yana bayyana akan allonka kuma suna iya gani da jin duk abin da ke faruwa.

Wannan duk yana kama da bala'in sirri yana jira ya faru, amma akwai layin azurfa. Da farko, Drop In yana kashe ta hanyar tsohuwa, kuma ko da an kunna shi, lambobin sadarwa da kuke ba da izini kawai za su iya cin gajiyar wannan fasalin. A takaice dai, kuna sarrafa wanda zai iya amfani da Drop In akan Echo ɗin ku.

Abubuwan da ke damun sirri a gefe, wannan fasalin yana ba ku zaɓi don haɗawa da Echo ɗinku daga nesa kuma ku ga abin da ke faruwa a takamaiman ɗaki.

Amfani da Drop In

Don farawa, kuna buƙatar saukewa kuma shigar da app ɗin Alexa akan wayoyinku. Idan kuna amfani da app ɗin, je zuwa PlayStore ko App Store kuma tabbatar da sabunta app ɗin.

Bayan haka, zaku iya ci gaba da saita Drop In:

  1. Kaddamar da Alexa app kuma matsa ikon hamburger don bayyana lissafin.
  2. Gano wuri Saituna Kuma zaɓi Nunin Echo da kuke son kunna Drop In don. Echo na'urorin suna ƙarƙashin shafin "hardware" .
  3. A cikin menu na saituna, zaɓi fasali Saukowa kuma zaɓi On Don ba da damar lambobi don saukewa.
  4. Koma ka matsa gunki tattaunawa a kasan allon kuma zaɓi gunkin mutum don samun dama Lambobi .
  5. Zaɓi lamba kuma danna maɓallin kusa da ita Lambobin sadarwa na iya sauke kan na'urorin echo dina canza shi.

Bayanan tuntuɓar ku yana saman jerin lambobin sadarwar ku, kuma kuna iya buƙatar ba da izini da hannu don Shigar. Lokacin da aka kunna, Ana ba da izini Drop In ga duk 'yan uwa akan asusun da aka bayar.

Ana samun wannan fasalin akan duk Echos, ba kawai jerin Nuna ba. Idan Echo ba shi da kyamara, tsarin yana faɗuwa akan makirufo da lasifika.

Yadda ake amfani da Drop In

Da zarar an saita komai, Zazzagewa akan Nunin Echo ɗinku yana da sauƙi. Bude aikace-aikacen Alexa kuma danna gunkin kumfa don samun damar menu tattaunawa , sannan zaɓi Saukowa Kuma za ku ga jerin duk na'urorin da ake da su. Danna kan Nunin Echo na'urarka, kuma za ku iya kallon kai tsaye kuma ku ji duk abin da ke cikin kewayon na'urar.

Baya ga ƙaddamarwa daga wayarku, kuna iya yin ta tsakanin nunin echo guda biyu. Kawai faɗi "Alexa, Drop In a gida/ofis/ɗakin yara" kuma za'a kafa haɗin cikin 'yan daƙiƙa kaɗan. Idan mai amfani ya ba ku izini, yi amfani da "Alexa, Drop In on [sunan lamba]" maimakon.

Siffofin tsinkaya

Drop In yana ba da wasu fasalulluka waɗanda zasu iya dacewa sosai ga masu Echo Show.

Na farko, kada ka yi mamakin idan allon Drop In ya yi sanyi na ƴan daƙiƙa kaɗan lokacin da ka kafa haɗin gwiwa. Wannan sigar tsaro ce wacce ke ba wa ɗayan damar yin shiri kafin su fara tattaunawa da ku.

Bugu da kari, na'urorin Echo suma suna da sanarwar ''aiki kwanan nan'' wacce ke amfani da ginanniyar firikwensin motsi don ganin ko wani yana kusa da na'urar. Wannan na iya zama kamar wata hanya don mamaye sirrin ku, amma yana iya zama da amfani ga dalilan tsaro na gida.

Hakanan akwai zaɓi don kashe kyamarar. Lokacin amfani da aikace-aikacen Alexa, kawai danna maɓallin kamara don kashe shi. Idan kuna ƙoƙarin samun damar Nunin Echo ɗinku daga wani Echo, kawai a ce, "A kashe bidiyo."

lura: Echo Show 5 yana da allo na zahiri wanda ke rufe kyamarar na'urar. Tabbatar cewa allon yana kashe lokacin da kake son samun dama ga na'urar daga nesa.

tunani na ƙarshe

A lokacin rubuce-rubuce, hanya ɗaya tilo don duba kyamarar Echo Show ita ce ta fasalin Drop In. Zai yi kyau a sami gata na gudanarwa da damar shiga kamara sau ɗaya, amma a yanzu, wannan shine mafi kyawun zaɓinku.

Ina kuke ajiye Nunin Echo na ku? Shin kun yi tunanin ƙara kyamarorin tsaro masu wayo zuwa gidanku? Ka ba mu cents biyu a cikin sashin sharhin da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi