Yadda ake "Kada Ku Aminta" Kwamfuta akan iPhone ko iPad

Yadda ake "Kada Ku Aminta" Kwamfuta akan iPhone ko iPad

Bari mu kalli yadda "Kada ku amince da" kwamfutarka akan iPhone ko iPad Yin amfani da ginanniyar saitin ta yadda babu wanda zai iya samun dama ga na'urarka kai tsaye ta hanyar haɗin USB. Don haka duba cikakken jagorar da aka tattauna a kasa don ci gaba.

 A karon farko lokacin da kuke ƙoƙarin haɗa iPhone ko iPad ɗinku zuwa kowace kwamfuta, yana tambayar ko kuna son amincewa da wannan kwamfutar. Idan ka zaɓi amincewa da wannan kwamfutar, za a buga wannan daidai a ƙwaƙwalwar ajiyar wayar kuma za ta kasance iri ɗaya a kowane lokaci har sai ka cire ta. Wannan kwamfuta ta musamman za ta iya amfani da damar shiga iPhone ko iPad ɗinku don haka samun damar duk bayanan da ke cikinta. Wani lokaci wannan na iya zama matsala a gare ku saboda ba ku son sanya kowace kwamfuta ta kasance amintacce har abada. Yanzu abin da ya kamata masu amfani su yi shi ne kada su amince da kwamfutar idan ba kwamfutarsu ba ce. Binciken bazai ƙare da wani abu a cikin saitunan iOS don mutanen da ba a sani ba. Mun san game da wannan abu cewa masu amfani iya samun wuya a amince da kwamfuta a kan iPhone ko iPad.

Ganin wannan, mun rubuta game da hanyar a cikin wannan labarin wanda masu amfani ba za su iya amincewa da duk wani na'ura mai haɗawa ko amintaccen na'urar kwamfuta akan PC ɗin su ba. Idan har yanzu kuna karantawa a shafi, yana nufin cewa kuna neman hanyar iri ɗaya. Idan kuna sha'awar wannan batu ko kuna son sanin yadda za ku iya ganowa, kawai ku karanta babban ɓangaren wannan labarin da aka bayar a ƙasa. Don haka bari mu fara karanta game da batun kuma mu gano yadda! Za ku kawai karanta babban ɓangaren wannan labarin da aka bayar a ƙasa. Don haka bari mu fara karanta game da batun kuma mu gano yadda! Za ku kawai karanta babban ɓangaren wannan labarin da aka bayar a ƙasa. Don haka bari mu fara karanta game da batun kuma mu gano yadda!

Yadda za a 'Kada Ka Aminta' Kwamfutarka akan iPhone ko iPad

Hanyar yana da sauƙi kuma mai sauƙi kuma kawai kuna buƙatar bin jagorar mataki-mataki mai sauƙi wanda muka tattauna daidai a kasa don ci gaba, bari mu fara da jagorar mataki-mataki don mu iya yin shi.

Matakai don 'Kada ku Aminta' Kwamfuta akan iPhone ɗinku ko iPad:

# 1 Da farko, je zuwa Saituna A cikin iOS sannan a ƙarƙashin Preferences, je zuwa Babban Sashe. Komawa ƙarƙashin Babban sashin Saituna, je zuwa zaɓin Sake saitin. A can, za a sami zaɓi mai suna " Sake saita wuri da keɓantawa . Wannan zai yi abubuwa daban-daban guda biyu, ɗaya shine za a goge saitunan wurin da aka saba da ku daga na'urar kuma ba za a sami bayanan wurin da aka ajiye ba. Wani abu kuma shi ne cewa za a goge bayanan sirri na na'urar.

Kada ku amince da kwamfutarka akan iPhone ko iPad ɗinku
Kada ku amince da kwamfutarka akan iPhone ko iPad ɗinku

# 2 Baya ga waɗannan canje-canje, za a yi wani gyara ga ƙwaƙwalwar iPad ko iPhone, duk kwamfutoci da aka amince da su za a cire su daga jerin kuma ba za a bar kwamfutar da za ta iya shiga cikin na'urar kai tsaye ba. Lura cewa sauye-sauyen da aka yi ba za su sake dawowa ba kuma ba za ku iya sake goge bayananku ba.

# 3 Wannan ita ce hanya mafi sauƙi da aka ɓoye a cikin saitunan na'urar gaba ɗaya kuma wannan shine watakila dalilin da yasa mutane da yawa ke fuskantar al'amurran da suka shafi rashin amincewa da kwamfuta akan iOS. Shi ke nan game da hanyar!

A ƙarshe, dole ne ku san hanyar a cikin wannan labarin ta hanyar abin da kowa ba zai iya amincewa da kwamfutar a kan iPhone ko iPad ba. Wannan ita ce hanya mafi dacewa da kowa ya kamata ya sani. Hakanan tunda kun karanta wannan hanyar a cikin post ɗin, kun gane cewa yana da sauƙin aiwatarwa da aiwatar da shi a aikace. Muna tsammanin kuna iya son bayanan wannan shafin idan da gaske ne, da fatan za a goyi bayan wannan sakon kuma ku raba shi ga wasu. Hakanan idan kuna da wasu tambayoyi, ra'ayoyi ko shawarwari, zaku iya raba su tare da mu ta amfani da sashin sharhin da ke ƙasa. A ƙarshe, kodayake, na gode da karanta wannan post ɗin kuma za mu jira ra'ayoyin ku don mu koyi game da batutuwan da kuke da shi tare da jagororin kuma ƙungiyar mekano Tech za ta kasance a koyaushe don taimaka muku da matsalolinku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi