Yadda ake Shirya Sa hannun Imel ɗinku akan iPhone ko iPad

Yadda ake gyara sa hannun imel ɗin ku akan iPhone ko iPad. Keɓance imel ɗinku na iOS tare da fita na musamman

Wannan labarin ya bayyana yadda ake ƙirƙirar sa hannun imel akan iPad, iPhone, ko iPod touch yana gudana kowane sigar iOS daga iOS 6 da kuma daga baya.

Yadda ake sa hannu na imel na asali na iOS

Sa hannun imel ɗin yana bayyana a ƙasan imel masu fita. Yana iya haɗawa da suna da adireshi, zance, ko bayani, kamar URL na gidan yanar gizo ko lambar waya. A kan iPhone da iPad, ana saita sa hannun imel a cikin Saitunan app.

Layin sa hannun tsoho na iPhone shine "An aiko daga iPhone ta," amma kuna iya canza sa hannun zuwa duk abin da kuke so (ko amfani da komai kwata-kwata). Hakanan zaka iya yin sa hannun imel na daban don kowane asusun imel ɗin da aka haɗa.

Anan ga yadda ake saita sa hannun imel na asali wanda ke bayyana ta atomatik a ƙarshen kowane imel mai fita akan iPhone ko iPad:

  1. Buɗe app Saituna kuma zaɓi Wasika .

  2. Gungura ƙasa kuma zaɓi Sa hannu .

  3. Buga sa hannun imel ɗin da ake so a cikin sararin da aka bayar, ko cire duk rubutun don share sa hannun imel.

    Idan kana da adireshin imel fiye da ɗaya da aka saita a cikin Mail kuma yi amfani da sa hannun imel iri ɗaya don duk adiresoshin, danna Duk asusun . ko zabi" kowane asusu don tantance sa hannun imel na daban don kowane asusu.

  4. Don aiwatar da wasu tsari na asali, danna sa hannu sau biyu kuma yi amfani da hannaye don zaɓar ɓangaren sa hannun da kake son tsarawa.

  5. A cikin menu wanda ya bayyana sama da rubutun da aka zaɓa, danna Tab BIU.

    Idan baku ga menu ba, danna kibiya mai nuna dama akan mashin menu.

  6. Danna kan m أو Diagonal أو jaddada .

    Don aiwatar da salon tsara daban zuwa wani ɓangaren sa hannu, matsa wajen rubutun kuma maimaita aikin.

  7. Danna kibiya a kusurwar hagu na sama na allon Sa hannu Don ajiye canje-canje kuma komawa kan allo Wasika .

Ƙara hotuna da sauran tsarawa zuwa sa hannu

Ba za ku iya canza launi, font, ko girman sa hannun imel ta tsohuwa ba. Saitunan sa hannu na aikace-aikacen sa hannu na iOS Mail suna ba da mahimman fasalulluka na rubutu kawai. Ko da kun kwafa da liƙa fasalin rubutu mai arziƙi daga wani wuri a cikin saitunan sa hannu na wasiku, ana cire yawancin tsararrun rubutu.

Koyaya, akwai dabara don ƙirƙirar ƙarin bayanan tsarawa, gami da hotuna.

  1. Daga kwamfuta, shiga cikin asusun imel ɗin ku kuma ƙirƙiri sa hannu daidai yadda kuke son ya bayyana akan na'urar ku ta iOS.

  2. Ƙirƙiri sabon saƙo domin a yi amfani da sa hannun, ajiye imel ɗin azaman daftarin aiki, sannan buɗe shi daga iPhone ko iPad ɗinku.

  3. Latsa ka riƙe sarari mara komai a cikin saƙon, kuma zaɓi ɗaya تحديد أو zaɓi duka , sa'an nan kuma yi canje-canje ga abubuwan da aka bayyana.

  4. Gano wuri An kwafa .

  5. Gano wuri ءلغاء a cikin daftarin sakon, sannan bude wani yanki Sa hannu a cikin Settings app.

  6. Latsa ka riƙe a cikin akwatin sa hannu, sannan zaɓi m . Sa hannu yayi kama da wanda kuka ƙirƙira, amma ba iri ɗaya bane.

  7. Girgiza na'urar, da akwatin maganganu Gyara Canja Halaye, zaɓi Fasa .

  8. Sa hannu yana komawa lokacin da kuka kwafa shi. Matsa maɓallin da ke kusurwar hagu na sama na allon don ajiye sa hannun kuma komawa zuwa imel ɗin ku.

  9. Kuna iya yanzu aika imel daga iPad ko iPhone tare da sa hannu na al'ada.

Nasihu don ƙirƙirar sa hannun imel

Ko da yake tsoho sa hannu format zažužžukan a kan wani iOS na'urar ba su samar da yawa iri-iri, za ka iya har yanzu haifar da tasiri sa hannu ta bin 'yan jagororin.

  • a takaice. Ƙayyade sa hannun ku tare da rubutu da bai wuce layi biyar ba. Idan kuna tunanin ba za ku iya sanya bayananku su dace ba, yi amfani da bututu ( | ) ko ciwon ciki (:) a raba Sassan rubutu.
  • Sa hannun kasuwancin ya kamata ya haɗa da sunan ku, taken aiki, sunan kamfani, hanyar haɗi zuwa gidan yanar gizon kamfanin, da lambar wayar kasuwanci. Idan akwai, ƙara hanyar haɗi zuwa labarin kwanan nan ko aika game da ku ko kamfanin ku.
  • Ba kwa buƙatar haɗa adireshin imel ɗin ku a cikin sa hannun imel ɗin ku saboda yana saman imel ɗin.
  • Don asusun imel na sirri, haɗa da hanyoyin haɗi zuwa bayanan martaba na zamantakewa akan Twitter da Facebook da kuma LinkedIn.
  • Gajeru, zance mai ban sha'awa galibi suna bayyana a ƙarshen sa hannun imel. Waɗannan sun fi dacewa da sa hannun mutum fiye da na kasuwanci.
  • Ka bar duk wani ɓatanci na doka sai dai idan kamfaninka ya buƙaci ka haɗa su.
  • Gwada sa hannun da aka tsara tare da abokan cinikin imel da yawa don tabbatar da ya yi kama da yadda kuke so.

sauran bayanai 

  • Ta yaya zan ƙara sa hannun imel a cikin Outlook?

    Saita ko canza sa hannun imel ɗin ku a cikin Outlook abu ne mai sauƙi. Koyaya, tsarin ya ɗan bambanta dangane da wanda kuke amfani da shi Outlook app أو Outlook.com .

  • Ta yaya zan ƙirƙiri sa hannun imel a Gmail?

    Ana ƙirƙira sa hannun imel ɗin imel ta hanyar tsari daban-daban ko dai Sigar Desktop أو Mobile browser ko mobile app . Ko da kuwa dandalin, fara a cikin saitunan asusun ku.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi