Yadda ake kunna sabon Widgets dubawa akan Windows 11

Yadda ake kunna sabon Widgets dubawa akan Windows 11.

Anan akwai matakai don gwada samfoti na farko na sabon kayan aikin Widgets akan Windows 11.

في Windows 11 22H2 Yanzu zaku iya kunna samfoti na farko na ƙirar beta don widgets a cikin sabon samfoti da ake samu a cikin Tashar Insider Dev ta Windows.

farawa daga Shafin 25227 Microsoft yana gwaji tare da ƙira daban-daban don aikin kewayawa a cikin Widgets panel tare da sabbin gumaka don samun damar fasali daban-daban. 

Idan kana son samun hannu tare da sabon aikin kewayawa na Widgets panel, zaka iya amfani da kayan aiki na ɓangare na uku da ake kira "ViVeTool", wanda aka ƙirƙira ta. Raphael Rivera و Lucas akan GitHub , don kunna sabon ƙwarewa akan PC ɗin ku. Koyaya, kamfanin yana gwaji tare da ƙira da yawa, don haka ba za ku iya zaɓar nau'in da za ku samu ba.

Wannan zai koya muku Jagora Matakai don kunna sabunta sigar dashboard a kunne Windows 11 22H2 .

Kunna Sabbin Interface Mai Amfani da Widgets akan Windows 11 22H2

Don kunna sabon mai amfani da Widgets akan Windows 11 22H2, yi amfani da matakai masu zuwa:

  1. bude wani shafi GitHub .
  2. Zazzage fayil ViveTool-vx. xxzip Yana ba da damar sabon fasalin dubawar Widgets.
  3. Danna sau biyu akan babban fayil ɗin da aka matsa don buɗe shi tare da Fayil Explorer.
  4. Danna maɓallin Cire duka".

  5. Danna maɓallin cire".
  6. Kwafi hanyar zuwa babban fayil.
  7. Buɗe fara menu .
  8. Nemo Umurnin Gaggawa , danna dama a saman sakamakon, kuma zaɓi Gudu a matsayin mai gudanarwa .
  9. Buga umarni mai zuwa don kewaya zuwa babban fayil ɗin ViveTool kuma latsa Shigar :
    cd C: \ Folder \ Path \ViveTool

    A cikin umarnin, tuna don canza hanyar zuwa babban fayil tare da hanyar ku.

  10. Buga umarni mai zuwa don kunna sabon Widgets dubawa akan Windows 11 22H2 kuma latsa Shigar :
    vivetool / kunna /id:40772499
  11. Sake kunna kwamfutar.

Da zarar kun kammala matakan, lokaci na gaba da kuka buɗe Widgets panel, zaku lura da sabon ƙirar Kewayawa akan Windows 11 22H2.

Yana da mahimmanci a lura cewa gudanar da umarni zai ba da damar fasalin idan yana samuwa akan kwamfutarka. Bayan gudanar da umarnin, yana iya ɗaukar ɗan lokaci kafin ka ga sabon kewayawa don Widgets.

Idan kun canza ra'ayin ku, zaku iya gyara canje-canje tare da umarni iri ɗaya, amma a ciki Mataki 10 Tabbatar amfani da umarnin vivetool/disable/id:40772499kuma sake kunna na'urar.

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi