Yadda ake kunna tantance abubuwa biyu don Instagram akan Android

Yadda ake kunna tantance abubuwa biyu don Instagram akan Android

lokaci yayi Don ba da damar tantance abubuwa biyu don Instagram a kan Android ta amfani da kyakkyawan hanyar da za ta taimaka wajen kiyaye bayanan martaba kuma za a sanar da kai idan wani ya wuce matakin tsaro ɗaya. Tabbacin abubuwa biyu kuma ya shafi Instagram, don haka masu amfani da ke son ƙara tsaro na asusun Instagram su iya neman sa.

Kowane sabis na kafofin watsa labarun da masu amfani ke amfani da su ya ƙunshi mahimman bayanai da yawa da yuwuwar kafofin watsa labarai masu zaman kansu don masu rijista. Za mu iya cewa ko da kafofin watsa labarai masu zaman kansu ko fayilolin taɗi ta hanyar waɗannan ayyukan kafofin watsa labarun ma suna da matukar amfani ga masu amfani.

 Tsaron wannan bayanan shine babban abin da ke buƙatar mayar da hankali a fili. Wannan bayanin yana da kyau ta masu haɓakawa, kuma sun riga sun haɗa fasalin tsaro na shiga cikin ayyukan kafofin watsa labarun su. Masu haɓakawa suna aiki tuƙuru don haɓaka matakin tsaro na tsarin shigar da kalmar sirri, amma duk da haka, ba za a iya la'akari da shi a matsayin mafi amintaccen hanyar kare asusun mai amfani ba.

Tabbatar da abubuwa biyu shine hanya mafi aminci don kare asusun saboda a cikin wannan tsari ana aika lambar sau ɗaya zuwa lambar wayar hannu da aka yi rajista don tabbatarwa. Da zarar mutum ya tabbatar da wannan lambar ta lokaci ɗaya daidai, sai kawai ya sami damar shiga asusun maimakon toshe hanyarsa.

Instagram shine babban sabis na kafofin watsa labarun da ke da kariya ta amfani da hanyar ɓoye kalmar sirri. Tunda Instagram yana iya ƙunsar bayanan sirri na masu amfani, za a iya gwada su don tilasta matakan tsaro. Tabbacin abubuwa biyu kuma ya shafi Instagram, don haka masu amfani da ke son haɓaka tsaro na asusun Instagram na iya neman sa. Mun rubuta game da hanyar a cikin wannan labarin wanda za'a iya kunna tabbatarwa guda biyu akan Instagram,

Yadda ake kunna tantance abubuwa biyu don Instagram akan Android

Hanyar tana da sauƙi kuma mai sauƙi kuma kawai kuna buƙatar bin jagorar mataki zuwa mataki mai sauƙi wanda zai taimake ku don samar da ƙarin tsaro don asusunku. Don haka bi matakan da ke ƙasa don ci gaba.

Matakai don ba da damar tantance abubuwa biyu don Instagram akan Android

1. Da farko, bude Instagram akan na'urar Android sannan ku shiga cikin bayanan asusunku. Idan ba a shiga ba, za ku buƙaci fara shiga cikin asusunku, kuma bayan haka ne kawai za ku iya tantance bayananku.

2. Bude saitunan a cikin Instagram ta hanyar maɓallin dige uku da ke cikin kusurwar dama ta sama. Lokacin da ka isa wurin saitunan, za ku lura cewa akwai sabon zaɓi mai suna " Tantance abubuwa biyu . Matsa kan wannan sabon zaɓi kuma za ku iya zuwa wani allo.

Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android
Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android

3. A allon na gaba, danna maɓallin kunnawa akan " Nemi lambar tsaro . Dole ne ku kunna wannan fasalin ta hanyar maɓallin juyawa ta zaɓi zaɓi don kunna daga na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Na gaba, dole ne ka cika kowace lamba takwas da za a aika zuwa lambar wayarka. Za a umarce ku da ku cika wannan lambar. Kafin haka, dole ne ka ba da lambar wayar ku mai aiki a cikin saitunan don a iya sarrafa tabbatarwa.

Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android
Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android

4. Tabbatar da lambar wayar ku tare da lambar da aka kirkira ta lambobi takwas aika zuwa na'urarka sannan Instagram zai baka wasu lambobin ajiya don taimakawa idan ka rasa lambar. Da fatan za a tabbatar da tuna waɗannan lambobin. Kodayake za a ɗauki hoton hotunan waɗannan gumakan kuma a adana su a cikin hoton na'urar ku. Shi ke nan! A ƙarshe kun saita ingantaccen abu biyu, kawai ci gaba da ayyukanku.

Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android
Kunna ingantaccen abu biyu don Instagram akan Android

5. Account dinka yanzu yana cikin tsaro kuma yanzu zaka iya shiga cikin asusunka cikin sauki ba tare da wata damuwa ba.

Don haka wannan ya kasance game da hanyar da za a iya amintar da Instagram tare da ingantaccen abu biyu. Tsarin yana da sauƙi kuma ana iya kunna fasalin don asusun a cikin mintuna ba tare da wata matsala ba. Ga masu amfani, waɗanda suka aiwatar da ingantattun abubuwa biyu akan asusun Instagram yakamata su lura cewa dole ne su samar da lambar tuntuɓar da suke ɗauka tare da su koyaushe kamar yadda ake buƙata don tabbatar da lambar lokaci ɗaya yayin shiga. A ƙarshe, idan ba ku yi amfani da wannan yanayin aminci a asusunku ba, da fatan za a ci gaba da amfani da shi yanzu!

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi