Yadda ake cire launuka daga hotuna

Yadda ake cire launuka daga hotuna

Cire launuka daga hotuna shine bayanin yau na yadda ake cire launuka daga hotuna.
Abin da ake nufi a nan shi ne fitar da launi kanta, daga hoton da lambar launi kuma,
Don amfani akan shirye-shiryen gyaran hoto da gyara, da kuma shirye-shiryen ƙira irin su Photoshop, da sauran shirye-shiryen ƙira,
Ba zan taɓa shirye-shiryen ƙira a cikin wannan labarin ba, amma za mu magance ɗaukar da cire launuka daga hotuna, ta ƙara mai sauƙi a cikin mai binciken Google Chrome,

Ƙari mai kyau, sanyi kuma mai sauƙi, wanda ake kira ColorZilla, amfanin sa kawai shine danna shi daga mashaya mai bincike, kuma alamar ta bayyana a gabanka,

Kuna sanya shi akan kowane hoto, kuma ƙari zai kasance kawai don cire launi daga hoton, kowane launi za ku iya ɗaukar code ku yi amfani da shi,
Kuna iya amfani da lambar launi a cikin Photoshop, da software na gyara hoto, kuma kuna iya amfani da lambar launi idan kun kasance mai zane,
Yanar gizo ko aikin ƙira gabaɗaya, coding launi yana goyan bayan duk shirye-shiryen ƙira da aka sani, babu abin da zai hana ku bayan ɗaukar launuka daga hoton,

Kayan aikin cire launi na hoto

Amfaninta:

  1. Kawai ɗaukar kowane launi
  2. Ɗauki lambar launi iri ɗaya
  3. Cire lambar launi kuma kwafi ta atomatik
  4. Mai sauƙin riƙewa
  5. Girman sa yana da ƙanƙanta sosai akan burauzar
  6. Kayan kyauta

Shigar da tsawo akan Google Chrome

  1. Click wannan link don shigar da plugin
  2. Shigar da ƙari
  3. Danna kan shi bayan installing daga browser
  4. Sanya siginan kwamfuta akan kowane hoto a cikin burauzar
  5. Za a kwafi lambar ta atomatik bayan yiwa hoton alama ko launi a hoton

Cire launi daga hoton

  1. Danna-dama hoton da ke cikin linzamin kwamfuta, sannan bude shi ta Google Chrome
  2. Bayan buɗe hoton, zaku iya danna alamar, ƙara a cikin mai binciken kuma cire launi duk yadda kuke so
  3. Idan kun ci karo da wata matsala ta buɗe shi a cikin burauzar Google Chrome, buɗe burauzar ɗin sannan ku ja hoton kan mai binciken ta hanyar jan shi da linzamin kwamfuta.

 

 

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi