Yadda ake sake saita usb factory

Yadda ake sake saita USB na masana'anta

Sau da yawa kuna shakka tsakanin masu amfani da tambaya game da yadda ake aiki software don walƙiya da gyarawa? Don haka, mun yanke shawarar ƙungiyar kuma ana yin aikin don bayyana yadda masana'anta ke daidaita walƙiya da mayar da filasha zuwa yanayin masana'anta don gyara duk matsaloli da lahani a cikinta.

Yana da faifan USB da yawa kuma yana amfani da shi don ayyuka da yawa,
Kamar canja wurin fayiloli, bidiyo, da hotuna, ko kallon fina-finai,
Ta hanyar haɗa shi zuwa TV da sauran amfani da yawa don walƙiya

Amma bayan lokaci, matsaloli da yawa na iya bayyana tare da kebul na USB,
Domin tana haɗa tsakanin kwamfuta fiye da ɗaya kuma mafita a wannan lokacin ita ce yin formatting na flash ɗin.
Amma chopper bazai dace da wani walƙiya ba kuma matsalar ta ci gaba,
Don haka, za mu koyi yadda ake yin saitin masana'antar malam buɗe ido don mayar da ita yadda take.

Bayyana shirin hdd llf tsayin tsarin ƙananan matakin

Da farko, za mu buƙaci zazzagewa da shigar da Kayan aikin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin HDD LLF da ake samu a cikin nau'i biyu,
Kwafin da ake buƙatar shigarwa, da sigar šaukuwa ko šaukuwa, wanda baya buƙatar shigarwa,
Wannan shirin zai taimaka muku wajen dawo da flash, hard card da memory card,
Don saita masana'anta da gyara duk matsalolin da kuke fama da su.

Ba wannan kadai ba, kasancewar wannan shirin yana da matukar muhimmanci.
Musamman lokacin da ake tunanin siyar da wuyar ku ko walƙiya a lokaci guda,
Ku damu cewa bayan siyan, kowa zai dawo da fayilolin da suke ciki a baya,
Amma wannan shirin zai yi aiki akan tsarawa da tsarawa mai wuya ko walƙiya don hana dawo da fayilolinku kuma.

Dangane da yadda ake amfani da shirin, yana da sauqi sosai,
Abinda zakayi bayan kayi downloading da installing din program din shine ka hada flash din da computer.
Filasha zai bayyana tare da ku a cikin shirin nan da nan,
Kuna zaɓi walƙiya kuma danna "Ci gaba" kamar yadda yake cikin hoton da ke ƙasa.

HDD llf ƙananan kayan aikin tsari

Mataki na biyu ya zaɓi sashin "Ƙarancin Matsayi" sannan danna "Format this na'urar",
Kuma dole ne a cikin wannan mataki,
Jira form ya gama,
Don walƙiya, wuya ko ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya kuma mayar da shi zuwa yanayin masana'anta.

Manufar wannan hanyar ita ce kawar da duk matsalolin da ke cikin walƙiya ta dindindin.
Baya ga wani abu mai matukar muhimmanci.
Yana goge mahimman bayanai na dindindin, musamman idan kuna tunanin siyar da filasha ko wannan rumbun kwamfutarka.

Shi ke nan

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi