Yadda ake jin kanun labarai ta amfani da agogon ƙararrawa a kan Android

Yadda ake jin kanun labarai ta amfani da agogon ƙararrawa akan Android.

Idan kuna ƙoƙarin ci gaba da samun labarai, ƙila zai yi muku wuya a sami wurare da yawa don nemansa. Tare da Google Clock app akan Android, zaku iya karanta labarai da babbar murya tare da agogon ƙararrawa.

Aikace -aikacen ya ƙunshi Girman Google Don Android akan haɗin kai Mataimakin Google Kunshe Wannan yana nufin cewa ana iya saita shi don gudanar da ayyukan yau da kullun Tare da ƙararrawar ku . Abu ne mai matukar amfani wanda zai iya yin wasu kyawawan abubuwa masu kyau.

Mai alaƙa: Yadda ake jin hasashen yanayi tare da agogon ƙararrawa akan Android

Don farawa, buɗe aikace-aikacen Clock kuma danna maɓallin "+" don ƙirƙirar ƙararrawa.

Zaɓi lokacin da ƙararrawa ke kashe (tabbatar duba AM ko PM) kuma danna Ok.

Bayan zabar lokacin, akwai wasu ƙarin zaɓuɓɓuka don faɗakarwa. Kuna iya zaɓar waɗanne ranaku don maimaitawa, zaɓi sautin ƙararrawa, da sauransu. Abin da muke nema shine maɓallin '+' kusa da Ayyukan Mataimakin Google.

Ƙirƙiri allon Mataimakin Google na yau da kullun zai buɗe tare da wasu saitattun saitattu. Kuna iya adana wasu daga ciki, amma abin da muke nema shine "kunna labarai." Matsa alamar kibiya don keɓance hanyoyin labarai.

Abu na farko da za ku yi shine yanke shawarar yadda za a gabatar muku da labarai. Gungura ƙasa kuma danna "Canja Tsarin Waƙa na Labarai."

Akwai zaɓuɓɓuka guda biyu a nan, kuma kowanne an saita shi ɗan bambanta:

  • Sabunta labaran ku:  Cakuda taken taken bisa abubuwan da kuke so. Zai zama sabo duk lokacin da kuka saurara.
  • Ciyarwar Labarai: Kanun labarai daga tushen da ka zaɓa, a cikin tsari da ka zaɓa.

Zaɓi ɗaya kuma danna "Ajiye."

Idan ka zaɓi Sabunta Labaranku, yi amfani da mashigin bincike don nemo kowane takamaiman tushen labarai da kuke son ƙarawa.

Danna alamar tauraro don bin sabon tushe.

Zaɓi kibiya ta baya a kusurwar dama ta sama idan kun gama ƙara tushen labarai.

Idan ka zaɓi Ciyarwar Labarai, za ka ga maɓallin Ƙara Nuni.

Danna alamar tauraro don ƙara gabatarwa zuwa taƙaitaccen bayanin ku.

Zaɓi kibiya ta baya bayan zaɓin duk tayin da kuke so.

A ƙarshe, zaku iya ɗaukar hannaye kusa da taken nunin ku ja su sama ko ƙasa don tsara tsarin da zaku kunna.

Danna kibiya ta baya don fita tsarin labarai kuma komawa zuwa saitin yau da kullun.

Kamar yadda aka ambata a baya, akwai wasu hanyoyin da aka haɗa a cikin na yau da kullum. Idan kuna son cire ɗaya daga cikin waɗannan ayyukan ko canza tsarin da za a karanta su, danna gunkin fensir.

Yanzu, zaku iya share wani aiki ta danna gunkin abin sharar, ko kuma kuna iya ɗaukar hannaye don sake tsara shi. Zaɓi Anyi idan an gama.

Latsa "Ajiye" don tabbatar da aikin yau da kullun.

A ƙarshe, saƙo zai tashi idan kuna son ƙyale Mataimakin Google ya yi waɗannan ayyukan yayin da allon ke kulle. Danna "Bada".

Yanzu zaku ga cewa Google Assistant Actions an kunna. Idan kana son cire abubuwan yau da kullun daga ƙararrawa, kawai danna maɓallin “-”.

kun gama! Yanzu za a karanta kanun labarai bayan an kashe ƙararrawa. Babu sauran makantar da kanku da wayarku abu na farko da safe don ganin abin da ya faru cikin dare.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi