Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

Bari mu kalli yadda Inganta burin ku a wasannin PC Wanda kowa yake so ya yi kuma wannan yana yiwuwa ta amfani da mafi kyawun dabarun da zan tattauna a nan saboda babu wani sihiri da zai iya kai ku kai tsaye a waɗannan wasannin don haka kuna buƙatar sanin wasu dabaru na yau da kullun waɗanda zasu zo da amfani. Don haka duba cikakken koyawa a kasa don ci gaba.

Nufin yana da mahimmanci don ci gaba da mai da hankali kan wurin a kowane wasan tebur. Kuna iya sarrafa maƙasudin tare da mai nuna linzamin kwamfutanku kuma ku san yadda yake da wahala a matsar da shi a hankali. Ana buƙatar maida hankali akan manufa lokacin da kuke buga wasannin harbi. Wannan baya ɗaukar lokaci kafin ku wuce burin cikin wasan kuma za ku ƙare a rasa. Babu ɗan wasa da zai so wannan kuma zai ƙarfafa koyo don inganta burin ku a wasannin kwamfuta. Babu wani abu da zai iya zama da amfani saboda kuna buƙatar wasu dabaru masu amfani sosai don samun daidai.

Anan a cikin wannan labarin, mun rubuta game da hanyoyin da kowa zai iya samun ci gaba a cikin harbi a cikin wasannin PC. Idan kuna sha'awar koyo game da waɗannan dabaru, ci gaba da karanta babban sashin wannan post ɗin. Don haka wannan zai iya isa ga sashin gabatarwar wannan sakon, zaku iya tsallake zuwa babban sashin kamar yadda aka nuna a kasa. Don haka bari mu fara da wannan rubutu, ku tuna don karantawa har zuwa ƙarshen wannan post ɗin don samun mafi kyawun bayanai daga nan!

To gaskiya ni na haukace game da masu harbin farko, shi ya sa na yi ta kokarin ganin na fi kowa yin harbi, amma matakin gamsuwa bai kai kamar yadda na saba yin harbi ba, don haka na ci gaba da koyon dabaru da fasaha. hanyoyin da za mu iya hadafi. Mafi kyau a cikin wasa kuma yana iya jin daɗin na'urar wasan bidiyo zuwa cikakken matakin. Kamar idan ka mutu a cikin mintuna da daƙiƙa, jin daɗin wasa a ƙarshe ya mutu. Don haka duba hanyoyin da za mu iya amfani da su don samun ingantacciyar manufa yayin yin wannan wasannin harbi.

Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

Hanyar yana da sauƙi kuma mai sauƙi kuma ba za mu tattauna wane kayan aiki zai inganta manufar ku ba, kawai amfani da wasu dabaru na asali waɗanda zasu taimake ku don cimma burin mafi kyau a cikin wasan ku. Ga waɗannan hanyoyin da kuke buƙatar sani.

#1 Sayi cikakkiyar kayan aiki kamar linzamin kwamfuta da madannai

Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta
Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

 Yin amfani da linzamin kwamfuta mai saurin fahimta da santsi na iya zama matakin farko na inganta manufar yin wasa. Mouse shine tushen sarrafa manufa a yawancin wasanni, ko dai kuna iya amfani da linzamin kwamfuta na gaba ko kuna iya maye gurbin linzamin kwamfuta tare da nesa na cikin-wasa. Duk abin da kuke yi amma kuna yi amma ku tuna siyan kayan masarufi mafi inganci. Kuna iya sauƙi cire ingancin matsakaitan na'urori da mafi kyawun na'urori daga ayyukansu. Idan kai ɗan wasa mahaukaci ne, ba lallai ne ka damu da kashe kuɗi mai yawa akan samfuran fasaha na zamani da tsada waɗanda za su fi dacewa da kai a duniyar caca ba. Kamar na kashe kuɗi da yawa lokacin da nake hauka game da wasanni. An gina sabbin na'urori tare da ƙarin kwanciyar hankali da daidaito kuma sakamakon ya fi na'urori na yau da kullun.

#2 Daidaita sauri da azanci na mai nunin linzamin kwamfuta

Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta
Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

Yin amfani da saitunan linzamin kwamfuta a kan tagogin ku ta cikin Control Panel, za ku iya daidaita saurin nunin linzamin kwamfuta, hankali, da DPI don samun madaidaicin motsi mai santsi. linzamin kwamfuta zai zama na'urarka don sarrafa manufar, don haka daidaita shi na iya taimaka muku samun cikakkiyar motsin wasan cikin wasa! Don wasannin harbi, yakamata koyaushe ku rage saurin linzamin kwamfuta. Akwai wasu saituna irin wannan waɗanda 'yan wasa ke wajabta don samun ƙarin mayar da hankali da nufin cikin wasanni. Hakanan, tabbatar cewa kuna amfani da daidaitaccen haɗin RAM akan kwamfutarka don kada wasanni suyi latti yayin wasa.

#3 Aiki yana sa cikakke

Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta
Yadda ake inganta burin ku a wasannin kwamfuta

Wannan ita ce dokar duniya ta kusan komai. Idan kun aiwatar da abubuwa, za ku zama masu wayo a kansu. Daidai ne don yin niyya cikin wasanni ko wasannin kwamfuta. Yi ƙoƙarin yin aiki tare da mafi kyawun saitunan akan na'urar kuma tare da mafi kyawun kayan aiki. Don gwada harbi, zaku iya kawai kunna wasanni masu rikitarwa ko kuma kuna iya sarrafa na'urar kwaikwayo. Hakanan zaka iya gwada gwada yin niyya ta hanyar motsa alamar linzamin kwamfuta akan allon da ba komai anan da can. Da kyau, yana da kyau a yi wasa tare da matakai masu wahala saboda zai horar da ku don matsakaicin matsaloli kuma kuna iya samun nasara cikin sauƙi a ƙananan matakan lokacin da kuke wasa tare da abokanku. Wannan abu ya yi mini aiki sosai kuma na fi kyau a harbi ta hanyar gwada matakan da yawa tare da kwamfutar.

A ƙarshe, bayan karanta wannan labarin, ya kamata ku san yadda zaku inganta burinku a cikin wasannin kwamfuta. Mun yi ƙoƙari mu ba ku cikakkun bayanai ta hanya mai sauƙi don samun kuma muna fatan za ku fahimta. Muna tsammanin za ku so wannan bayanin a cikin sakon idan haka ne, don Allah ku ci gaba da raba wannan sakon ga wasu kuma. Har ila yau, raba ra'ayoyin ku da shawarwari game da wannan post ta amfani da sashin sharhin da ke ƙasa. Kun san sha'awar ku a cikin post ɗinmu ya fi mahimmanci. A ƙarshe amma duk da haka godiya ga karanta wannan post!

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi