Yadda za a shigar Safari kari a kan iPhone

Yadda za a shigar Safari kari a kan iPhone

Koyi yadda ake shigar da kari na Safari akan iPhone ɗinku kuma ku ji daɗin sassauƙar fasali tare da tsaro na aji na farko da sirrin Safari.

Safari na Apple ya kasance iri ɗaya ko žasa akan na'urorin macOS da iOS tare da sanannen bangaranci don kari akan na'urorin iOS. Koyaya, Apple a ƙarshe ya ba da damar masu amfani don shigar da kari na Safari akan iPhone ɗin su wanda ya fara da iOS 15.

Wani babban dalili na bikin ƙaddamar da kari na Safari akan na'urorin iOS shine cewa a ƙarshe masu amfani za su iya zaɓar sassaucin da kari ke ba da izini tare da sirri da tsaro da aka gina a cikin mai binciken Safari.

An shigar da kari na Safari kuma ana amfani da su kamar apps akan iOS kamar yadda suke yi akan na'urorin macOS, kuma akwai hanyoyi guda biyu da zaku iya zazzagewa da shigar da kari na Safari akan na'urorinku na iOS, don haka ba tare da ƙarin ado ba, bari mu fara.

Shigar da Extensions na Safari daga Store Store

Kamar kowane app, zaku iya saukar da kari na Safari kai tsaye daga Store Store. Yana da madaidaiciya kuma gaba ɗaya mara wahala.

Don yin wannan, ƙaddamar da App Store daga allon gida na na'urar iOS.

Na gaba, danna kan shafin Bincike daga kusurwar dama ta kasa na allon App Store.

Na gaba, rubuta safari kariA cikin mashigin bincike dake saman allon, sannan danna maballin "Search" dake cikin kusurwar dama na madannai.

Na gaba, bincika kuma danna maɓallin Samu akan kowane akwatin tsawo na kowane mutum don shigar da tsawo da kuke so akan na'urar ku ta iOS.

Shigar da Extensions na Safari daga saitunan masu bincike

Tabbas wannan hanya ce mai tsayi idan aka kwatanta da zuwa kai tsaye zuwa Store Store don shigar da kari na Safari. Koyaya, a cikin yanayin yanayin da kuke son canza wasu saitunan Safari kuma ku sami sabon ƙari a gare su; Hanyar tana ceton ku daga sauya app wanda ke haifar da ƙwarewar mai amfani mafi kyau.

Don yin wannan, da farko kaddamar da "Settings" app daga gida allo na iOS na'urar.

Yanzu, gungurawa kuma gano wurin "Safari" shafin a cikin Saitunan allo. Sa'an nan, danna kan shi don shigar da saitunan "Safari".

Na gaba, zaɓi shafin "Extensions" a ƙarƙashin sashin "General" kuma danna shi don shigarwa.

Na gaba, danna maɓallin 'Ƙarin Extensions' akan allon. Wannan zai tura ku zuwa shafin Extensions na Safari a cikin Store Store.

Na gaba, danna maɓallin Samu akan kowane akwatin tsawo na kowane mutum don shigar da tsawo da kuke so akan na'urar ku ta iOS.

Yadda za a kashe shigar da kari na Safari

Hakanan zaka iya musaki kari na Safari waɗanda aka riga aka shigar akan na'urorin iOS ɗinku idan buƙatar ta taso.

Don yin wannan, ƙaddamar da app ɗin Saituna daga allon gida na na'urar ku

Sa'an nan gungura ƙasa kuma danna kan "Safari" tab ta hanyar "Settings."

Na gaba, gungura ƙasa kuma danna kan Extensions shafin dake ƙarƙashin Babban sashin shafin saitunan Safari.

Yanzu, kunna sauyawa zuwa Matsayin Kashe akan kowane shafin tsawo na kowane mutum.

 Ji daɗin haɓakar Safari akan iPhone ɗinku yanzu kamar yadda kuke yi akan na'urorin macOS.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi