Yadda ake bugawa daga iPhone

Lokacin da kuke buƙatar buga takarda daga iPhone ɗinku, yana iya zama kamar mafi kyawun zaɓinku shine aika shi zuwa tebur ɗin ku kuma haɗa shi zuwa firinta. Koyaya, godiya ga fasahar zamani, ba lallai ne ku yi hakan ba.

Wannan labarin zai tattauna hanyoyi daban-daban da za ka iya amfani da su buga takardu daga iPhone.

Yadda ake bugawa daga iPhone zuwa firinta mara waya

Apple ya haɓaka fasalin AirPrint wanda ke ba masu amfani damar bugawa ba tare da waya ba. AirPrint yarjejeniya ce ta iOS wacce ke samuwa a cikin firintocin da yawa a kasuwa a yau. Dubi wadannan jerin Don ganin idan firinta ya dace da AirPrint.

AirPrint ita ce hanya mafi sauƙi don bugawa daga iPhone. Abin da kawai za ku yi shi ne ƙara firinta mai kunna AirPrint zuwa na'urar ku.

  1. Kafin ka fara, ka tabbata cewa firinta da iPhone ɗinka suna da alaƙa da hanyar sadarwa mara waya iri ɗaya.
  2. Bude daftarin aiki da kake son bugawa kuma danna maɓallin Share.
  3. Zaɓi zaɓin "Print", sannan "Zaɓi Printer" a saman shafin.
  4. Gungura zuwa firinta da kake son amfani da ita kuma zaɓi adadin kwafin da kake son bugawa.
  5. Danna Buga a kusurwar dama ta sama.

Yanzu kun buga takaddun ku daga iPhone ɗinku ta amfani da firinta mara waya.

Yadda ake bugawa daga iPhone zuwa Canon printer

Hakanan zaka iya buga daga iPhone ba tare da amfani da AirPrint ba. Idan firinta yana da damar mara waya, zaku iya zazzage ƙa'idar daga Shagon Apple kuma kuyi amfani da wannan don kafa haɗi tsakanin wayarku da firinta. Misali, zaku iya samun Canon printer app kuma amfani da umarnin da ke ƙasa don buga daga iPhone ta amfani da na'urar Canon.

  1. Sauke Canon printer app kuma shigar da shi a kan iPhone.
  2. Kunna Wi-Fi na firinta kuma buɗe app akan wayarka.
  3. Je zuwa saitunan iPhone ɗin ku kuma danna maɓallin Wi-Fi.
  4. Gungura zuwa Wasu cibiyoyin sadarwa kuma zaɓi firinta.
  5. Nemo daftarin aiki da kake son bugawa kuma danna gunkin Raba.
  6. Zaɓi zaɓi Canon printer kuma buga "Print".

Yanzu ana buga daftarin aiki akan firinta na Canon.

Yadda ake bugawa daga iPhone zuwa printer Brother

Kuna iya amfani da aikace-aikacen ɓangare na uku don buga takardu daga iPhone ɗinku. Wani app kamar Presto a cikin Store Store kuma masu jituwa tare da yawancin firintocin kan kasuwa. Presto zai haɗa wayarka zuwa firinta muddin na'urorin biyu suna kan hanyar sadarwa mara waya ɗaya. Bari mu kalli yadda ake amfani da Presto don bugawa daga iPhone zuwa firintar Brother.

  1. Zazzage Presto kuma shigar da shi a kan iPhone.
  2. Bude aikace-aikacen kuma zaɓi firinta na Brother ɗin ku.
  3. Kewaya zuwa takaddun da kuke son bugawa kuma ku taɓa gunkin Raba.
  4. Danna sunan printer kuma zaɓi adadin kwafin da kake son bugawa.
  5. Danna "Print" don kammala aikin.

Yanzu kun buga takarda daga iPhone ɗinku ta amfani da firinta Brother.

Yadda ake bugawa daga iPhone zuwa firintar HP

Zai iya ba ku mamaki sanin cewa na'urori kuma suna da adiresoshin imel. Kuna iya amfani da adireshin imel na HP don buga takarda daga iPhone ɗinku. Da zarar an saita komai, za ku aika imel zuwa firintar ku yana neman ya buga kwafin. Wannan ba hanya ce ta ko'ina ba kamar AirPrint ko aikace-aikacen firinta, amma yana aiki iri ɗaya.

  1. Je zuwa shafin HP printer Kuma dawo da umarnin don kunna bugun imel.
  2. Bi umarnin don saita adireshin imel na firinta.
  3. Imel da daftarin aiki daga iPhone zuwa firinta.
  4. Firintar zai buga daftarin aiki ta atomatik ta amfani da saitunan tsoho.

Yanzu kun buga takarda daga iPhone ɗinku zuwa firinta na HP.

a tura maballin

Ci gaban fasaha ya samar mana da ɗimbin zaɓuɓɓuka don bugu. Yanzu zaku iya buga takardu kai tsaye daga iPhone ɗinku zuwa firintocin da ke kunna mara waya. Wannan jagorar yana nuna muku yadda ake yin daidai da wasu shahararrun na'urori akan kasuwa. Ba dole ba ne ka nemi igiyoyi ko barin firinta a wuri don bugawa. Wannan wani abu ne da zaku iya cim ma yanzu tare da latsa maɓallin. Kuna da takaddun ku da aka buga kai tsaye daga iPhone ɗinku? Wace hanya kuka yi amfani da ita? Bari mu sani a cikin sharhin sashin da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi