Yadda za a buga daga iPhone

Shin kun taɓa yin hutu kuma kuna son buga hoton da kuka ɗauka tare da iPhone ɗinku? Ko kun taɓa fita daga ofishin kuma kuna buƙatar buga imel ko abin da aka makala daga iPhone ɗinku? Wannan tsari a zahiri yana da kyau madaidaiciya. Ga yadda ake buga daga iPhone, gami da hotuna, saƙonnin rubutu, imel, da ƙari.

Lura: Kafin ka iya buga daga iPhone, dole ne ka tabbatar da cewa firinta na goyon bayan AirPrint. Kuna iya nemo jerin firinta masu goyan baya .نا . Hakanan, iPhone da firinta dole ne su kasance akan WiFi iri ɗaya kuma a cikin kewayon.

Yadda za a buga daga iPhone

  1. Bude abun ciki da kuke son buga daga iPhone. Wannan na iya zama shafin yanar gizon, hoto, da ƙari.
  2. Sannan danna maɓallin. Raba. Wannan shine maɓallin da yayi kama da kibiya da ke nunawa sama daga wajen akwatin. Kuna iya samun shi a ƙasan allonku akan Safari, ko a mashaya adireshin akan Chrome.
  3. Gungura ƙasa ka matsa Buga . Za ku ga wannan zaɓin kusa da kasan allon.
  4. Zaɓi firinta da kuke so amfani . Kuna iya zaɓar firinta ta danna da printer a saman allonku.

    Lura: Idan ba kwa ganin firinta a cikin jeri, tabbatar cewa na'urorin ku sun kunna kuma za su iya gano shi.

  5. Zaɓi zaɓuɓɓukan bugun ku . A saman allonku, zaku iya zaɓar kwafin nawa kuke son bugawa, idan sun kasance baki da fari ko launi, girman bugu, girman takarda, da ƙari. Za ku ga kowane shafi a ƙasa, wanda za ku iya gungurawa. Hakanan zaka iya danna kowane hoto don farawa akan wannan shafin, tsallake shi, ko dakatar da bugawa bayan wannan shafin.
  6. A ƙarshe, danna Buga. Za ku ga wannan zaɓi a kusurwar dama ta sama na allonku.
Yadda za a buga daga iPhone

Ba duk apps ba ka damar buga daga iPhone. Idan baku ga maɓallin bugawa ko gunki ba, wannan ƙa'idar na iya zama ba ta goyan bayan sa ba. Hanyar da za a yi amfani da ita ita ce ɗaukar hoton abun ciki da kuke son bugawa sannan buga hoton a matsayin hoto. Ga yadda:

Yadda za a buga hotuna daga iPhone

Don buga hotuna daga iPhone ɗinku, buɗe aikace-aikacen Hotuna kuma zaɓi hoto ko hotuna da kuke son bugawa. Sannan danna gunkin Raba , gungura ƙasa ka matsa Buga . A ƙarshe, zaɓi firinta, zaɓi saitunanku, sannan danna Buga .

  1. Bude Photos app kuma zaɓi hoton da kake son buga daga iPhone . Kuna iya nemo hoton da kuke son bugawa ta danna Hotuna> Duk Hotuna a kasan allo. Hakanan zaka iya danna maɓallin تحديد A saman kusurwar dama kuma zaɓi hotuna da yawa lokaci guda.
  2. Sannan danna maɓallin. Raba a kasan allonka . Wannan shine maɓallin da yayi kama da kibiya da ke nunawa sama daga wajen akwatin. Za ku gan ta a kusurwar hagu na ƙasan allonku.
  3. Gungura ƙasa ka matsa Buga . Za ku ga wannan zaɓin kusa da kasan allon.
    Yadda za a buga hotuna daga iPhone
  4. Zaɓi firinta da kuke so amfani . Kuna iya zaɓar firinta ta danna firinta a saman allon kuma
  5. Zaɓi zaɓuɓɓukan bugun ku . A saman allonku, zaku iya zaɓar kwafin nawa kuke son bugawa, idan suna cikin baki da fari ko launi, girman bugu, girman takarda, da ƙari.
  6. A ƙarshe, matsa Buga . Za ku ga wannan zaɓi a kusurwar dama ta sama na allonku.

Yadda za a buga saƙonnin rubutu daga iPhone

Don buga saƙonnin rubutu daga iPhone ɗinku, dole ne ku fara ɗaukar hoto na tattaunawar. Sannan bude Photos app sannan ka zabi hoton. Bayan haka, danna gunkin Raba , gungura ƙasa ka matsa Buga . A ƙarshe, zaɓi firinta, zaɓi saitunanku, sannan danna Buga .

Yadda ake buga imel daga iPhone

Don buga imel daga iPhone ɗinku, buɗe saƙon kuma danna maɓallin amsawa. Sannan gungura ƙasa kuma danna Buga . A ƙarshe, zaɓi firinta, zaɓi saitunanku, sannan danna Buga . Hakanan zaka iya buga abin da aka makala ta buɗe shi da danna gunkin Raba.

  1. Bude Mail app a kan iPhone . Wannan shine app ɗin imel tare da alamar shuɗi da fari da aka haɗe zuwa iPhone ɗin ku. Idan kuna son sani Yadda ake ƙara asusun imel akan iPhone ɗinku Dubi jagoranmu a nan.
  2. danna maballin amsa . Wannan ita ce kibiya ta hagu a kasan allon.
  3. Gungura ƙasa ka matsa Buga .
  4. Zaɓi firinta kuma zaɓi saitunan ku .
  5. A ƙarshe, matsa Buga .
Yadda ake buga imel daga iPhone

Hakanan zaka iya buga haɗe-haɗe na imel ta danna su sannan danna alamar sharewa.

Abubuwan da aka makala ta imel

Yadda ake ƙara firinta zuwa iPhone ba tare da AirPrint ba

Wasu firintocin da ba su da AirPrint suna buƙatar wasu ƙa'idodi don ba da damar bugu daga iPhone ɗinku. Misali, firintocin HP suna da HP ePrint, yayin da masu buga Epson ke amfani da Epson iPrint. Ko akwai aikace-aikace na ɓangare na uku kamar Madaba'a Pro Wannan yana aiki da yawa kamar AirPrint. Tabbatar cewa kun bi cikakken umarnin da app ya bayar. Hakanan, tabbatar cewa an haɗa firinta zuwa cibiyar sadarwar WiFi iri ɗaya kamar iPhone ɗin ku.

Idan ba ku da haɗin WiFi, wasu firintocin kuma suna aiki tare da Bluetooth don barin ku buga ta waya. Sa'an nan kuma ya zo don samun damar haɗa firinta tare da iPhone. Bugu da ƙari, kuna buƙatar neman umarni ko ma jagorar takamaiman firinta. Bi umarnin haɗin kai, sannan zaku iya bugawa.

 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi