Yadda za a bar app ko sake kunna iPhone

Yadda ake barin app ko sake kunna iPhone ɗinku Idan app ɗin ya yi kuskure, ga yadda ake dakatar da shi

Ko da aikace-aikacen iOS suna rashin da'a wani lokaci - suna iya yin karo, daskare, ko kuma su daina aiki. Idan kun kasance sababbi ga iOS ko kuma baku taɓa yin wannan ba a baya, ƙila ba ku san yadda ake barin app ɗin a zahiri ba (maimakon kawai goge shi daga allon). Anan ga yadda zaku daina app kuma ku kashe wayarku idan kuna buƙata. (Mun yi amfani da wayar da ta zo da nau'in gwaji na iOS 16, amma wannan kuma zai yi aiki da nau'ikan tsarin aiki na baya.)

Bar aikace-aikacen

Ko da yake babu wata hanyar da za a rufe duk aikace-aikacen ku a lokaci ɗaya, za ku iya goge har zuwa apps guda uku a lokaci ɗaya ta amfani da adadin yatsu masu dacewa. Ban da wannan, idan kuna da apps da yawa da ke gudana, kawai za ku cire su ɗaya bayan ɗaya.

kashe wayarka

Idan, saboda kowane dalili, swiping app ɗin bai gyara matsalar ba, kashe wayarka ta latsawa da riƙe maɓallin gefe da ko dai maɓallin ƙara har sai faifan ya bayyana. Jawo wanda ya ce Gungura zuwa wuta zuwa dama. (Idan kana da iPhone tare da maɓallin Gida, latsa ka riƙe maɓallin Gefe ko Barci / Wake.)

Sannan ya kamata ku iya kunna shi baya ta amfani da maɓallin wuta.

Idan mafi muni ya fi muni kuma ba za ka iya rufe wayarka ta wannan hanya ba, za ka iya tilasta sake kunna ta. Idan kana da iPhone 8 ko daga baya:

  • Da sauri danna kuma saki maɓallin Ƙarar Ƙara.
  • Da sauri danna kuma saki maɓallin saukar ƙarar.
  • Latsa ka riƙe maɓallin wuta na gefe. Bayan wani lokaci, allon ya kamata ya zama baki; ci gaba
  • Danna maɓallin har sai kun ga alamar Apple, wanda zai nuna cewa wayar ta sake farawa. Za ka iya sa'an nan saki da button.

Wannan shine labarin mu da muka yi magana akai. Yadda za a bar app ko sake kunna iPhone
Raba kwarewarku da shawarwari tare da mu a cikin sashin sharhi.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi