Yadda ake ɗaga hannu akan Google Meet

Yadda ake ɗaga hannu akan Google Meet

Wannan sabon karimcin zai zama mai ceton rai a manyan tarurruka

Ayyuka kamar Google Meet sun sanya manyan tarurrukan bidiyo da sauƙi. Ko da tare da asusun sirri na kyauta, kuna iya saduwa da mahalarta har 100. Kuma ga mutanen da ke da asusun G Suite, lambar ta ma fi girma: za ku iya samun mahalarta 250 a taro ɗaya.

Hakika, albarka ce za mu iya yin manyan taro daga gidajenmu masu aminci. Amma kuma gaskiya ne cewa mu'amala da manyan tarurrukan kama-da-wane na iya zama matsala cikin sauri. Ko dai mutane sun ƙare suna katse juna don bayyana ra'ayinsu ko yin tambayoyi. Ko kuma ba za su taba bayyana shakkunsu ba, domin ba sa so su katse wasu. Lamarin yana da ban haushi.

Amma sabon kayan aiki mai sauƙi a cikin Google Meet zai sa kewaya wannan yanayin cikin sauƙi mara iyaka. Google ya ƙaddamar da fasalin "ɗaga hannu" a cikin app ɗin Meet.

Fasalin Tada Hannu zai ƙara sabon maɓalli zuwa sandar kayan aikin taro. Source: Google

don ɗaga hannun ku a taron Google Meet, Kawai je zuwa kayan aikin taro kuma danna maɓallin Tada Hannu.

Za a maye gurbin maɓallin ɗaga hannun da maɓallin ƙasa da zarar ka danna shi. Danna shi don runtse hannunka da zarar ka furta yanki.

Mai gudanar da taron zai iya ganin cewa ka ɗaga hannunka. Hannu mai ɗagawa zai bayyana a samfotin bidiyo na ku. Hakanan za su karɓi sanarwa akan allon su lokacin da wani ya ɗaga hannunsa.

Source: Google

Idan mai watsa shiri ya gabatar da allon su kuma ya buɗe wani shafin, za su san cewa wani ya cire hannunsa daga sautin sanarwar. Mai masaukin taron kuma zai sami zaɓi don rage hannun a kowane lokaci daga kwamitin Mahalarta.

Mai masaukin taron zai kuma ga duk an ɗaga hannu cikin tsari da aka ɗaga su a cikin kwamitin Mahalarta don su iya magance tambayoyi cikin adalci.

Source: Google

Mai watsa shiri zai kuma sami zaɓi na "Ƙasashen Duk Hannun Hannu" a cikin rukunin mahalarta su wanda zai ba su damar sarrafa duk hannayen ɗagawa cikin sauri guda ɗaya.


Halin ɗaga hannun ya fara bayyana kuma zai ɗauki ƴan kwanaki (har zuwa 15) kafin a isa asusun kowa. Don haka idan ba za ku iya ganinsa ba tukuna, jira na ƴan kwanaki don fasalin ya kasance gabaɗaya. Za a kunna fasalin ta tsohuwa, kuma admins ba za su sarrafa shi ba.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi