Yadda ake kashe kwamfutar daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar salula

Yadda ake kashe kwamfutar daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar salula

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, wayoyin hannu sun samo asali da yawa. Baya ga yin kira, a zamanin yau ana amfani da wayoyin komai da ruwanka don dalilai daban-daban kamar lilo a gidan yanar gizo, kallon bidiyo, wasa da sauransu, don haka yanzu wayoyin Android suna iya yin kusan duk abin da kwamfuta ke yi.

Shin kun san cewa zaku iya sarrafa menu na kunnawa/kashe kwamfuta tare da wayar hannu? A gaskiya ma, yana yiwuwa a kashe kwamfuta daga nesa daga ko'ina tare da wayar hannu. A cikin wannan labarin, za mu raba wasu daga cikin mafi kyau hanyoyin da za su taimake ka ka mugun rufe Windows PC daga ko'ina ta amfani da Android smartphones.

Kashe Windows PC ɗinka daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Don kulle kwamfutocin Windows daga nesa daga ko'ina tare da Android, muna buƙatar amfani da wasu aikace-aikacen ɓangare na uku. A ƙasa, mun raba mafi kyawun hanyoyi guda uku don kashe kwamfutocin Windows daga wayoyin hannu.

1. Amfani da Airytec Switch Off

Airytec Switch Off yana ɗaya daga cikin mafi kyawun software na Windows masu amfani don rufewa, dakatarwa ko ɓoyewa Windows 10. Abokin ciniki ne na gidan yanar gizo wanda ke gudana a cikin mai binciken. Bi wasu matakai masu sauƙi da aka bayar a ƙasa don amfani da Airytec Switch Off

Mataki 1. Da farko, saukewa kuma shigar Rufewar Airytec .

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 2. Da zarar an shigar, zaku sami gunkin kashewa a cikin tiren tsarin.

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki na uku. Danna gunkin kuma zaɓi zaɓuɓɓukan a can gwargwadon buƙatar ku. Kawai tabbatar da kunna zaɓin "Force Close Apps" don kunna zaɓi.

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 4. Yanzu danna dama ikon kashe wuta Kuma danna kan Saituna. Yanzu bude shafin "Remote" kuma danna kan Gyara saitunan mu'amalar yanar gizo .

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 5. Ƙarƙashin Saitunan Mu'amalar Yanar Gizo, zaɓi zaɓi Kunna mu'amalar yanar gizo kuma a cire zaɓin "Kuna Ƙaddamarwa (Basic)" . Da zarar an yi, danna maɓallin "Aiwatarwa" .

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 6. Yanzu danna kan Duba/Sabunta Kafaffen adiresoshin” Kuma yi bayanin kula na rufe URL. Kuna iya yiwa URL ɗin alamar shafi akan wayar hannu. Yanzu danna maɓallin Airytec Switch Off sau biyu a cikin tiren tsarin kuma kunna ayyukan.

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 7. Yanzu bude URL a kan wayar hannu za ku ga allo kamar yadda aka nuna a kasa.

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar
Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Mataki 8. Don rufe kwamfutarka, kawai danna kan zaɓin "Rufewa". Hakanan zaka iya sake farawa, bacci da ɓoye kwamfutarka daga wayar hannu.

Yadda ake kashe Windows PC daga nesa daga ko'ina ta amfani da wayar

Wannan! na gama Da wannan, yanzu zaku iya kashe kwamfutar cikin sauƙi daga ko'ina ta amfani da wayarku.

2. Yi amfani da ramut

Unified Remote shine mafi kyawun aikace-aikacen sarrafa nesa don Android da ake samu akan Shagon Google Play. Tare da Unified Remote, mutum zai iya juyar da na'urar su ta Android cikin sauƙi zuwa ga sarrafa nesa na duniya don PC. Da zarar an kunna, ana iya amfani da ita don rufe kwamfutar daga nesa daga ko'ina. Anan ga yadda ake amfani da haɗin haɗin ramut.

Mataki 1. Da farko, download kuma shigar da app da ake kira Hadadden Nesa akan na'urar ku ta Android.

Mataki 2. Yanzu, zazzagewa kuma shigar Haɗin kai Abokin Desktop Nesa akan kwamfutarka.

ramut naúrar

Mataki 3.   Yanzu bude Android app, kuma tabbatar da cewa na'urarka da PC suna da alaka da wannan WiFi cibiyar sadarwa. Idan an haɗa ku, za ku iya ganin allon kamar yadda aka nuna a ƙasa.

ramut naúrar

Mataki 4.   Yanzu a cikin aikace-aikacen wayar hannu, zaku ga zaɓuɓɓuka da yawa kamar Input Basic, Mai sarrafa Fayil, Allon madannai, da sauransu.

ramut naúrar

Mataki 5. Yanzu kuna buƙatar danna "makamashi"

ramut naúrar

Mataki 6. Yanzu zaku ga zaɓuɓɓuka daban-daban kamar sake kunnawa, kashewa, da sauransu.

ramut naúrar

Kawai, danna shutdown kuma kwamfutarka za ta kashe daga na'urar tafi da gidanka. Wannan ita ce hanya mafi sauƙi don yin ta.

3. Yi amfani da kashewar fara nesa

Kashe Start Remote shine aikace-aikacen Android don rufewa ko fara kwamfutarka daga nesa. Yana da sauƙin amfani. Masu amfani suna buƙatar zazzage abokin ciniki na Windows da Android app don rufe kwamfutar daga nesa.

Mataki 1. Da farko zazzagewa kuma shigar Kashe Fara Nesa a kan Android smartphone.

Mataki 2. Yanzu a mataki na gaba, kuna buƙatar zazzage abokin ciniki don Windows. Kuna buƙatar ziyartar wannan Haɗi Zazzage kuma shigar da app akan PC ɗinku na Windows.

Mataki na uku : Tabbatar an haɗa ku da wifi iri ɗaya. Bude Android app kuma za ku ga allon kamar yadda aka nuna a kasa. Kawai gungura ƙasa allon.

Amfani da Rufe Fara Nesa

Mataki 4. Yanzu kuna buƙatar danna "Fara Bincike" . Kwamfutar za ta gano ta ta atomatik.

Mataki 5. Da zarar app ɗin ya gano PC ɗin, zai nuna maka allon kamar yadda aka nuna a ƙasa. a nan kuna buƙatar Danna kan kwamfutarka .

Amfani da Rufe Fara Nesa

Mataki 6. Yanzu za ku ga allon kamar yadda aka nuna a kasa. Anan zaku iya saita lokacin don tsara lokacin rufewa. Ko kuma za ku iya zabar sake farawa nan da nan, rufewa, ko sanya kwamfutarku ta ɓoye.


Wannan! Wannan shine yadda zaku iya amfani da Rufewar Fara Nesa don sarrafa PC ɗinku daga wayoyinku na Android.

4. Yi amfani da shirin rufewa

Shutter yana ɗaya daga cikin manyan kayan aikin Windows wanda Denis Kozlov ya haɓaka. Kayan aikin yana ba masu amfani damar rufewa, sake farawa, da kuma ɓoye kwamfutar ta hanyar burauzar yanar gizo. Wannan yana nufin cewa zaku iya amfani da Shutter don rufe kwamfutarka daga nesa daga mai binciken gidan yanar gizon da ke gudana akan dandamali ciki har da iOS, Android, da sauransu.

Mataki 1. Na farko, yi Zazzagewa rufe A kan Windows PC Kuma shigar da shi kamar yadda aka saba. Za ku ga yanzu babban dubawa na kayan aiki.

Mataki 2. Yanzu kuna buƙatar saita abubuwan da suka faru wanda zai jawo ayyukan. Misali, zaku iya saka ƙaramin baturi a cikin abubuwan da suka faru don kunna "rufewa" ko "hibernate"

amfani da shutter

Mataki 3. Bayan zaɓar taron, saita ayyukan. in a "Aiki", bukatar tantance "Rufewa" . Yanzu danna maɓallin "Fara" .

amfani da shutter

Mataki 4. Yanzu bude "zabuka" Sannan ku tafi "web interface"

amfani da shutter

Mataki 5. Ƙarƙashin haɗin yanar gizo, kuna buƙatar Ƙayyade adireshin IP na kwamfutarka daga jeri na IP Sannan Zaɓin tashar jiragen ruwa da kuke son amfani. Shigar da sunan mai amfani da kalmar wucewa kuma danna "ajiye"

Mataki 6. Yanzu buɗe mai binciken gidan yanar gizo sannan shigar da adireshin IP tare da lambar tashar jiragen ruwa. Zai tambaye ka sunan mai amfani da kalmar wucewa, shigar da su sannan ka zabi wani abu daga jerin.

amfani da shutter
amfani da shutter

Shi ke nan, kun gama! Wannan shine yadda zaku iya amfani da shutter don rufe kwamfutarku daga nesa daga ko'ina tare da wayar hannu.

Don haka wannan duka game da yadda ake kashe kwamfutarka daga nesa daga ko'ina tare da wayar hannu. Da fatan wannan labarin ya taimake ku! Da fatan za a raba tare da abokan ku kuma. Idan kuna da wata shakka game da wannan, ku sanar da mu a cikin akwatin sharhi da ke ƙasa.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi