Yadda za a kafa Apple Family Sharing akan iPhone

Yadda za a kafa Apple Family Sharing akan iPhone.

Ayyukan Rarraba Iyali na Apple yana nufin adana kuɗi ta hanyar barin membobin dangi har shida su raba kiɗa, fina-finai, nunin TV, ƙa'idodi, littattafai, kuma mafi mahimmanci, biyan kuɗi, ba tare da raba ID Apple guda ɗaya ba. Wannan yana nufin cewa idan kun yi rajista don sabis kamar iCloud+, Apple One, ko tsarin iyali na Apple Music, zaku iya raba shi tare da kowa a cikin danginku ba tare da ƙarin farashi ba.

Ya ci gaba har ma ga yara, tare da ikon ba kawai saita nasu ID na Apple ba amma saita izinin lokacin allo na nesa, yarda da kashewa da zazzagewa ta amfani da Apple's Ask to Buy system tabbaci, da kuma kafa Apple Cash (a cikin Amurka, ta wata hanya) Ko saita musu Apple Watch ta salula ba tare da iPhone guda biyu ba.

Ainihin, shine mafi kyawun zaɓi ga iyalai waɗanda ke da yawancin masu amfani da iOS waɗanda duk suna biyan kuɗi zuwa Apple Music, zazzage aikace-aikacen da kunna wasanni, kuma baya biyan ku dinari.

amfana? Ya kamata ku kasance. Anan ga yadda ake saita Raba Iyalin Apple akan iPhone, tare da wasu tambayoyin da aka fi yawan yi akan sabis ɗin.

taƙaitawa

  1. Jeka app ɗin Saituna.
  2. Danna sunanka a saman shafin.
  3. Danna Raba Iyali.
  4. Danna Ci gaba.
  5. Danna kan Gayyatar Wasu.
  6. Gayyato 'yan uwa su shiga.

Yadda ake kafa Ƙungiyar Iyali ta Apple akan iPhone

ي لمحة
  • Lokacin kammalawa: Minti XNUMX
  • Kayan aikin da ake buƙata: iPhone tare da iOS 8 ko kuma daga baya

1.

Bude aikace -aikacen Saituna

Duk wanda ya kafa ƙungiyar iyali shine zai zama mai tsara iyali, ko mai gudanarwa, tare da babban ikon ƙarawa, cirewa, da canza zaɓuka ga yan uwa.

2.

Danna sunan ku a saman app ɗin

Wannan zai kai ku zuwa saitunan asusunku don samun damar ayyukan Rarraba Iyali na Apple.

3.

Danna Raba Iyali

Ƙarin bayani na iya bayyana kusa da zaɓin menu idan ba ka saita shi a baya ba.

4.

Danna Ci gaba

Daga nan za a kai ku zuwa shafin gabatarwa game da Raba Iyali, wanda zai ba ku cikakken bayanin fasalin. Danna Ci gaba don fara tsarin saitin.

5.

Danna kan Gayyatar Wasu

Matsa Gayyatar Wasu don gayyatar 'yan uwanku, ko kuma, zaku iya saita sabon ID na Apple ga yaro wanda za'a danganta shi da Raba Iyali ta latsa Ƙirƙiri Asusun Yara.

6.

Aika gayyata ga 'yan uwa

Idan ka matsa Gayyatar Wasu, zaku iya aika gayyata Rarraba Iyali zuwa ga danginku ta imel, iMessage, da AirDrop ko, a madadin, gayyace su da kanku su ma.

Wannan! Da zarar danginku sun karɓi gayyatar, za a ƙara su zuwa shafin Raba Iyali kuma za su iya raba kuɗin da ake da su ta atomatik.

Umarni


1.

Ta yaya zan karɓi gayyatar Apple Family?

Idan kun karɓi gayyata ta imel, AirDrop, ko iMessage, zaku iya amsawa da zarar kun karɓi ta. Idan kun rasa gayyatar saboda kowane dalili, kuna iya zuwa kan Saituna app, danna sunan ku sannan ku matsa Gayyata don ganin kowace gayyata Rabon Iyali da kuka samu kwanan nan.

Yana da kyau a lura cewa za a iya ƙara ku cikin iyali ɗaya a lokaci ɗaya, don haka idan kun riga kun kasance cikin wani iyali, sai ku fara barin wannan. Kuna iya canzawa zuwa dangi daban sau ɗaya a shekara don ƙoƙarin hana masu amfani da su sauya ƙungiyoyin dangi sau da yawa don samun damar sabis na kyauta a madadin wasu, musamman wajen dangi.

2.

Ta yaya zan bar rukunin dangin Apple?

Tsarin cire kanka daga rukunin dangin Apple yana da sauƙin sauƙi. Kawai je zuwa aikace-aikacen Saituna, danna sunanka, matsa akan Raba Iyali, sake danna sunanka, sannan a ƙarshe, matsa kan Dakatar da Amfani da Rarraba Iyali.

Da zarar an tabbatar da aikin, za a cire ku daga rukunin dangi, tare da soke damar yin amfani da duk wani sabis, apps ko wasanni da kuka shiga a matsayin ɓangare na sa.

3.

Ta yaya zan cire wani mutum daga rukunin dangin Apple?

Menene idan kuna son cire wani daga rukunin dangin ku na Apple? Wannan kuma yana da sauƙi, kodayake mai shiryawa—wanda ya kafa su—zai iya cire wasu daga ƙungiyar.

Idan kai ne, jeka sashin Rarraba Iyali na app ɗin Saituna, danna sunan dangin da kake son cirewa sannan ka matsa Cire [suna] daga dangi. Tabbatar da zaɓin, kuma za a cire mutumin tare da sakamako nan take.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi