Yadda ake saita imel akan iPhone SE tare da asusun Outlook

Karatu da rubuta imel sun sami sauƙi da sauƙi akan na'urorin hannu kamar iPhone. A gaskiya ma, imel yana da sauƙi don amfani da na'urar cewa mutane da yawa sun maye gurbin sarrafa imel na kwamfuta tare da iPhone. Amma kuna buƙatar ƙara asusun imel zuwa na'urar kafin ku fara farawa, don haka kuna iya mamakin yadda ake saita imel akan iPhone SE idan kuna da adireshin imel na Outlook.

Akwai masu samar da imel kyauta da yawa waɗanda ke ba kusan kowa damar yin rajista don asusun imel kyauta. Ɗayan irin wannan zaɓi shine Outlook.com daga Microsoft. Yana ba da suna tare da aikace-aikacen saƙo na tebur wanda ya shahara tare da kasuwanci da daidaikun mutane, kuma sabis ɗin da yake bayarwa yana sanya shi daidai a saman matakin masu samar da imel kyauta.

An yi sa'a, adireshin imel ɗin ku na Outlook.com yana aiki da kyau tare da iPhone SE, don haka kuna iya mamakin yadda ake saita shi akan na'urar ta yadda zaku iya fara karba da aika imel. Koyarwar da ke ƙasa za ta nuna muku yadda ake kammala saitin cikin ƴan lokaci kaɗan, don haka ku ci gaba da karantawa don ku sami damar shiga asusun imel ɗin ku na Outlook.com yayin tafiya.

Yadda za a Add Outlook Email to iPhone SE

  1. Buɗe Saituna .
  2. Zabi Wasika .
  3. Gano wuri asusun .
  4. Danna kan Ƙara lissafi .
  5. Taɓa Outlook.com .
  6. Shigar da adireshin Outlook ɗin ku kuma danna shiga .
  7. Buga kalmar wucewa kuma danna na gaba .
  8. Zaɓi abin da kuke son daidaitawa, sannan danna ajiye .

Labarinmu da ke ƙasa yana ci gaba da ƙarin bayani game da saita imel akan iPhone SE, gami da hotunan waɗannan matakan.

Yadda ake samun Imel ɗin Outlook.com ɗinku akan iPhone SE (Jagora tare da Hotuna)

An yi matakan da ke cikin wannan labarin akan iPhone SE a cikin iOS 10.3.2. Wannan jagorar tana ɗauka cewa kun riga kuna da adireshin imel na Outlook.com kuma kuna son fara karɓar imel daga wannan asusun akan iPhone SE ɗin ku. Lura cewa za ku kuma iya zaɓar wasu fannoni na asusun Outlook.com waɗanda kuke son daidaitawa da na'urar kuma.

Mataki 1: Buɗe menu Saituna .

Mataki 2: Gungura ƙasa kuma zaɓi zaɓi Wasika .

Mataki na 3: Taɓa maɓallin asusun saman allon.

Mataki na 4: Zaɓi maɓallin add account " .

Mataki na 5: Danna kan Outlook.com .

Mataki 6: Rubuta adireshin imel na Outlook.com a cikin filin, sannan danna maɓallin na gaba .

Mataki na 7: Shigar da kalmar wucewa, sannan danna maɓallin shiga .

Mataki 7: Zaɓi abubuwan da kuke son daidaitawa tare da iPhone daga asusunku na Outlook, sannan ku taɓa maɓallin ajiye .

 

Ƙara koyo game da yadda ake saita imel akan iPhone SE tare da Outlook

Matakan da ke cikin wannan labarin an mayar da hankali ne musamman kan ƙara adireshin imel na Outlook.com zuwa iPhone SE ɗin ku, amma waɗannan zaɓuɓɓuka iri ɗaya za su yi aiki ga mafi yawan mashahuran masu samar da imel. Yayin da kuke kan aiwatar da kafa asusun imel ɗin ku, wataƙila kun lura cewa akwai zaɓuɓɓuka don asusun Gmail akan Google, Yahoo, Microsoft Exchange, da ƙari. Hanyar ƙara waɗannan asusun imel zuwa iPhone SE yayi kama da haka.

Wannan labarin yana ɗauka cewa kun riga kuna da adireshin imel na Outlook.com, kuma kuna ƙoƙarin ƙara shi zuwa iPhone ɗinku. Idan baku riga kuna da asusun imel tare da mai ba da imel na Microsoft ba, zaku iya saita ɗaya ta zuwa https://www.outlook.com Kuma bi matakan don ƙirƙirar sabon asusun ajiya kyauta.

Da zarar kun ƙara sabon asusu zuwa aikace-aikacen Mail, yakamata ya fara zazzage imel. Kuna iya aika saƙon imel daga wannan asusun ta buɗe aikace-aikacen Mail daga Fuskar allo, sannan danna maɓallin Rubuta a kusurwar dama na allo. Idan kuna da asusun imel da yawa akan na'urar, kuna iya buƙatar danna Daga filin don zaɓar madaidaicin asusu.

Kuna iya canza tsohuwar asusun imel akan iPhone SE ta zuwa:

Saituna> Mail> Tsoffin Account> sannan zaɓi Asusu.

Idan kana son cire asusu daga na'urar, zaku iya danna "Accounts" daga menu na wasiku, zaɓi asusun, sannan danna maɓallin "Share asusun".

Yadda ake ƙara asusun wasiku zuwa aikace-aikacen wasiƙar iPhone ta amfani da hanyar danna Ƙara asusun imel

Idan kuna amfani da asusun Outlook a wurin aiki wanda ba a jera shi azaman ɗaya daga cikin tsoffin zaɓuɓɓuka ba, tsarin ƙara wannan asusu zuwa Apple iPhone SE (2020 ko baya) na iya buƙatar ku ƙara wasu ƙarin saitunan imel ko bayanai.

Aikace-aikacen tebur na Outlook da adireshin imel na Outlook.com abubuwa ne daban-daban. Idan kuna ƙoƙarin saita asusun imel ɗin da kuke amfani da shi a cikin Outlook akan kwamfutar ku ba asusun Outlook.com ba, kuna iya buƙatar amfani da waɗannan matakan:

Saituna > Saƙo > Lissafi > Ƙara lissafi > Wasu > Ƙara lissafin wasiku

Kuna iya ci gaba da bin matakan shigar da bayanan wannan asusun. Lura cewa ƙila kuna buƙatar sanin abubuwa kamar ko asusun POP ɗinku ko IMAP, sabar saƙo mai shigowa, bayanin sabar sabar mai fita, da duk wani saitunan uwar garken mai fita da mai gudanar da imel ɗin ku na iya nema.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi