Yadda ake raba bidiyon YouTube zuwa labarin Instagram

Mayar da abun cikin ku na YouTube akan sauran dandamali na kafofin watsa labarun, kamar Instagram, yana taimaka muku haɓaka alamar ku da samar da zirga-zirga. Duk da haka, Babu komai hanyar kai tsaye Don raba bidiyo daga YouTube zuwa Instagram.

Idan kuna mamakin yadda ake raba bidiyon YouTube akan Instagram, to wannan labarin a gare ku ne. Jagoran mataki-mataki ne wanda ke rufe raba bidiyon YouTube zuwa Labari na Instagram da Instagram Swipe Up.

bayanin kula: Idan kun raba Shortan YouTube ko bidiyon da ba ku mallaka ba, yi haka a cikin haɗarin ku saboda yuwuwar tauye haƙƙin mallaka ko keta sharuɗɗan YouTube.

Raba bidiyon YouTube zuwa labarun Instagram

Ko da yake raba YouTube videos ba kai tsaye ba, za ka iya yi shi da kawai 'yan matakai da akafi. Koyaya, tsarin na iya ɗaukar tsayi da ruɗani idan wannan shine lokacinku na farko. Amma za mu raba muku shi.

Akwai hanyoyi guda biyu don raba bidiyon YouTube zuwa Labari na Instagram:
  • Raba bidiyon YouTube azaman hanyar haɗi - zaɓi mafi aminci.
  • Raba bidiyon YouTube azaman post.

Raba bidiyon YouTube akan Instagram ta hanyar haɗin yanar gizon

Raba bidiyon YouTube ta hanyar haɗin yanar gizon Instagram yana da sauƙi fiye da ƙara shi zuwa matsayi. Ga yadda tsarin ke aiki:

  1. Bude bidiyon YouTube da kuke son rabawa akan na'urar ku ta Android ko iOS, sannan ku matsa hanyar haɗin "don share" a kasa taken bidiyo.
  2. Zaɓi wani zaɓi "Copy link" .
  3. Bude asusun Instagram ɗin ku kuma danna "" (Ƙara) icon a ƙasa.
  4. Danna kan "LABARI" kusa da kasa.
  5. Ɗauki hoto ta danna kan da'irar "farar" Ko zaɓi gunki "Hoton da aka rage girmansa" a cikin ɓangaren hagu na ƙasa don ƙara hoto mai gudana.
  6. Matsa alamar "" (sikak) a saman don buɗe zaɓuɓɓukan sitika.
  7. Gungura zuwa kuma zaɓi gunkin thumbnail "LINK" .
  8. manna YouTube link a cikin layin "URL".
  9. Shirya labarin zuwa ga abin da kuke so, kamar sauran lambobi, masu tacewa, da sauransu. Sannan danna maɓallin Dama Arrowhead (Na gaba) don ci gaba.
  10. Danna maɓallin "don share" Sanya labarin IG ɗin ku ta amfani da hanyar haɗin YouTube.
  11. A kan "Hakanan raba zuwa" allon, matsa maɓallin "An kammala" .

Raba bidiyon YouTube azaman labarin labarin Instagram

Ba shi yiwuwa a raba bidiyon YouTube azaman post, amma kuna iya raba ta ta Labarun Instagram ta amfani da sitika na musamman. ehh? Tsarin yana buƙatar ka fara zazzage bidiyon da kake son rabawa zuwa wayarka. Bayan haka, dole ne ku datse bidiyon zuwa daƙiƙa 60 ko ƙasa da haka, sannan ku daidaita yanayin yanayin YouTube daga 16:9 zuwa 1:1 ko 9:16, waɗanda buƙatun bidiyo ne na Instagram. Kuna iya ƙirƙirar sabon labarin IG kuma ku ƙara sitika 'Haɗin'. Ga yadda ake yi.

Da zarar kun sauke bidiyon, yanke shi bisa ga ka'idodin Instagram ta amfani da Inshot app.

  1. Gudanar da duk wani abin da aka fi so na YouTube Downloader akan kwamfuta (Viddly, Video Get, YTD Video Downloader, da dai sauransu) ko wayar hannu (TubeMate, iTubeGo, YTD Video Downloader, da sauransu.)
  2. Saita zaɓin zazzagewa zuwa *.mp4 (Windows) ko *.mov (iOS/Mac), ko duk wani tsari da aka karɓa akan Instagram.
  3. Shirya sauke bidiyon YouTube ta amfani da kwamfuta Clipchamp (Microsoft ya samu) ko iMovie (macOS) InstaSize (iOS / iPhone / iPad) ko InShOt (iOS, Android - duba umarnin da ke ƙasa), ko wani edita wanda zai ba ku damar girbi yanayin yanayin zuwa 1: 1 ko 9: 16.
  4. Canja wurin bidiyon da aka sauke/gyara zuwa na'urar Android ko iOS idan an zartar.
  5. Bude Instagram app kuma danna "" (Ƙara) icon a ƙasa.
  6. Zabi "labari" kusa da kasan allon.
  7. Bincika kuma zaɓi bidiyon YouTube da aka gyara.
  8. Idan ana so, shirya bidiyon tare da lambobi, rubutu, tacewa, da ƙari, sannan danna gunki "kibiyar dama" su bi.
  9. Danna maɓallin "don share" Don buga labarin IG ɗinku tare da saukar da bidiyon YouTube ɗinku da aka zazzage / gyara.
  10. A kan "Hakanan raba zuwa" allon, matsa maɓallin "An kammala" .

Yadda ake amfani da InShOT don canza yanayin rabon bidiyon YouTube

  1. Matsa gunkin thumbnail/"Video" don bincika kuma zaɓi bidiyon YouTube da aka sauke/gyara.
  2. Bude bidiyon a cikin aikace-aikacen Hotuna.
  3. Zaɓi wani zaɓi "yanka" maballin a kasan allon don daidaita firam ɗin bidiyo.
  4. Zaɓi rabon al'amari "1:1" أو "9:16" .
  5. zaɓi icon "ka duba" .

Yanzu an yanke bidiyon ku bisa ga buƙatun rabo na Instagram.

Raba abun cikin ku

Raba abubuwan ku a cikin dandamali na zamantakewa yana ba ku damar isa ga manyan masu sauraro kuma yana kawo muku girma. Tunda muna jiran Instagram ko YouTube don ƙirƙirar hanyar raba bidiyo kai tsaye, zaɓin da ke sama shine zaɓi na farko. Za su sa tsarin ya zama santsi

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi