Yadda ake raba allo a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

Yadda ake raba allo a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

Idan kuna son raba allonku a cikin Ƙungiyoyin Microsoft, ga abin da kuke buƙatar yi:

  1. Matsar da linzamin kwamfuta zuwa tsakiyar tsakiyar allon yayin taro a cikin Ƙungiyoyi
  2. Zaɓi zaɓuɓɓukan sarrafa taɗi na ku
  3. Danna gunki na uku daga hagu, gunkin mai akwatin murabba'i da kibiya
  4. Sannan zaku iya zaɓar ɗaya daga cikin masu saka idanu, tebur, taga ko shirin da zaku rabawa dashi

A yayin wani taro a Microsoft Times  Kuna iya raba allonku tare da abokin aiki. Wannan na iya zama da amfani domin zai taimaka musu su ga abubuwan da ke cikin shirin ko app ɗin da kuka buɗe kuma kuke tattaunawa. Idan kuna son raba allon ku a cikin Ƙungiyoyi, yana da sauƙi sosai kuma a cikin wannan jagorar, za mu nuna muku yadda zaku iya yin shi.

Raba allonku a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

Don fara amfani da raba allo a cikin Ƙungiyoyi, kuna buƙatar matsar da linzamin kwamfutanku zuwa tsakiyar tsakiyar allon kuma zaɓi Zaɓuɓɓukan Sarrafa Taɗi. Ka tuna cewa za ku ga raba allo kawai idan kuna amfani da Mac OS ko Windows 10, saboda fasalin ba a tallafawa akan Linux a halin yanzu.

Ko ta yaya, daga can, za ku ga gunki mai akwatin murabba'i da kibiya. Alama ce ta uku daga hagu. Danna shi, saboda wannan shine alamar Raba  don fara zaman raba allo. Za ku sami faɗakarwa, kuma za ku iya zaɓar ko dai allo, tebur, taga, ko shirin don rabawa. Zaɓi wanda kuke buƙata. Hakanan zaka iya raba sautin tsarin ku idan ana buƙata, don kunna bidiyo ko sauti azaman ɓangaren gabatarwa. Kuna iya yin haka ta zaɓar wani zaɓi Haɗa sautin tsarin  .

Yadda ake raba allo a cikin Ƙungiyoyin Microsoft

Da fatan za a sani cewa yayin raba allonku, gaba dayan allonku za su kasance a bayyane, kuma yankin da aka raba zai sami jajayen zane. Don zama lafiya, kuna iya kawai zaɓi zaɓin Share shirin kawai, saboda a wannan yanayin, mutanen da ke kiran za su ga shirin da kuka zaɓa kawai. Duk abin da ke sama da shirin zai bayyana azaman akwatin launin toka. Da zarar kun gama rabawa, zaku iya dainawa ta danna gunkin daina rabawa  a ƙananan kusurwar dama ta allon.

Don ƙarin samarwa yayin taron Ƙungiyoyin ku, Hakanan zaku lura da zaɓi don Microsoft Whiteboard . Wannan zai ba ku damar da abokan aikin ku don raba sarari don bayanin kula ko zane yayin taron. Yana da kyau sosai, musamman tunda kowa yana iya yin haɗin gwiwa lokaci ɗaya.

Shin allonku yana rabawa da yawa a cikin Ƙungiyoyin Microsoft? Ta yaya kuke yawan haɗa kai da abokan aiki a Ƙungiya? 

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi