Yadda za a warware matsalar iPhone 8 iPhone makale a kan Apple logo

Akwai dalilai da yawa da ya sa iPhone 8 ɗinku na iya faɗuwa, musamman sabuntawar tsarin aiki wanda ya ɓace kuma ya bar iPhone 8 ɗin ku makale a kan tambarin Apple akan farawa. Irin wannan daskare za a iya gyarawa kawai ta hanyar maido da wayarka da ita iTunes.

Amma ga dalilai wanin OS update gazawar, za ka iya gyara makale iPhone 8 kawai ta tilasta restarting da tsarin. Za mu tattauna duka hanyoyin da za a gyara your iPhone mataki-mataki a cikin umarnin da ke ƙasa:

Yadda za a gyara iPhone 8 makale akan tambarin Apple

Idan iPhone 8 ɗinku ya makale ba da gangan ba yayin amfani da wayar, wataƙila saboda app ɗin da ba daidai ba, yi waɗannan don tilasta sake kunna na'urar.

  1. Danna Kunnawa maballin ƙara ƙara  Sau ɗaya.
  2. danna maballin Ƙara ƙasa  Sau ɗaya.
  3. latsa da Riƙe maɓallin gefe Har sai kun ga alamar Apple akan allon.

Yadda za a gyara iPhone 8 makale akan tambarin Apple

Idan iPhone 8 ya makale akan tambarin Apple akan farawa bayan shigar da sabuntawa, hanya mafi kyau don gyara shi shine sabunta na'urar ta hanyar iTunes. Wannan ba zai haifar muku da asarar bayanai ba.

      1. Haɗa iPhone 8 zuwa kwamfutar kuma buɗe iTunes akan shi.
      2. Yayin da aka haɗa, zata sake farawa iPhone 8 don shigar da yanayin dawowa:
        • Danna Kunnawa maballin ƙara ƙara  Sau ɗaya.
        • danna maballin rage darajar  Sau ɗaya.
        • latsa da Riƙe maɓallin gefe Har sai kun ga allon yanayin dawowa akan wayarka.
  1. Idan iPhone yana kulle tare da lambar wucewa, za ku sami saƙon kuskure yana cewa kuna buƙatar shigar da lambar wucewa don amfani da shi tare da iTunes. Amma tunda ba za ku iya kunna iPhone ɗinku ba, ci gaba da danna maɓallin Gwada kuma .
  2. Magana ta gaba za ta ba ku zaɓi don ɗaukaka ko mayar da iPhone ɗinku. Danna maɓallin Sabuntawa" Don gyara makale iPhone 8 ba tare da data asarar.
  3. iTunes za yanzu download da reinstall da shirin a kan iPhone.

Da zarar iTunes aka gama, your iPhone 8 zai zata sake farawa da shi zai yi aiki kamar da.

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi