Yadda za a daina gungurawa sanduna daga bacewa a cikin Windows 10

Yadda ake hana Windows daga ɓoye sandunan gungurawa ta atomatik

Don dakatar da Windows 10 daga ɓoye sanduna ta atomatik:

  1. Kaddamar da Saituna app.
  2. Danna kan sashin Sauƙin Samun shiga.
  3. Kashe maɓallin "Boye gungurawa ta atomatik a cikin Windows".

Ƙirƙiri na Windows 10 yana yin amfani da sandunan gungurawa na wucin gadi. Za ku same shi a duk aikace-aikacen UWP daga Shagon Microsoft kuma a cikin ainihin abubuwan UI, kamar menu na Fara. Waɗannan sandunan gungurawa suna ɓoye ta tsohuwa kuma suna bayyana kawai lokacin da kake motsa linzamin kwamfuta, kuma suna sake ɓoyewa bayan ƴan daƙiƙa.

Ƙoyayyun sandunan gungurawa suna adana ƴan pixels akan allon amma na iya zama mai ruɗani da wahalar amfani. Idan kun sami kanku kuna neman sandunan gungurawa marasa ganuwa, ko kuna jin haushin yin gungurawa a kansu kafin su bayyana, karanta a gaba don koyon yadda ake dakatar da wannan ɗabi'a.

Screenshot na kashe sandar gungurawa ɓoye a cikin windows 10

Ana sarrafa zaɓin ta hanyar dannawa ɗaya a cikin app ɗin Saituna; Kamar koyaushe tare da Windows 10, ɓangaren ɓarna shine sanin inda za'a same shi. Maimakon ƙara shi zuwa nau'in Keɓantawa, za ku sami iko a ƙarƙashin Sashin Sauƙi na Dama.

Kaddamar da Settings app da kuma matsa kan Sauƙin Samun damar panel. A shafin da ya bayyana, nemo “Boye sanduna gungurawa ta atomatik a cikin Windows” a ƙarƙashin taken “ Sauƙaƙa kuma tsara Windows”. Danna maɓallin don kashe shi.

na gama! Canjin zai fara aiki nan da nan, don haka za ku ga faifan maɓalli don aikace-aikacen Saituna sun bayyana kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama. A duk inda aka kasance mai nunin faifai, yanzu za a ganuwa ta dindindin akan allon kuma a shirye take don amfani. Canji mai sauƙi, amma kuna iya samun amfani

Related posts
Buga labarin akan

Ƙara sharhi